Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 17
    Like
    0

Vui lắm ! Mình cần tìm trung tâm học tiếng anh giao tiếp với 100% gv bản ngữ ở HCM?

Hè sang năm mình tốt nghiệp ra trường, m học chuyên ngành Marketing nên m nghĩ mai mốt xin việc chắc phải có tiếng anh võ vẽ mới xin được việc, nên giờ bạn bè nó tìm nơi học anh văn cả rùi m sợ ko học mai mốt sẽ ko xin việc được .
    mà học giao tiếp thì m còn kém lắm nghe nói yếu nhát lắm phát âm còn sai,m tham khảo trên mạng thấy mọi ng bảo học tiếng anh giao tiếp nên học với gv bản xứ sẽ mau tiến bộ với phát âm chuẩn m thấy có lí lắm ạ nhưng vẫn còn lo m yếu quá ko hco5 được nên muốn tham khảo ý kiến mọi ng, mọi ng cho m lời khuyên với nhé. Sẵn tiện giới thiệu cho m mấy chô học uy tín với nha.
    Cảm ơn cả nhà nhiều ạ.
    Quote Quote

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Học giao tiếp bạn tìm lớp học với giáo viên bản ngữ là đúng rồi. Bạn có thể tham khảo một số địa chỉ như acet, ili, idp hay vus. Chúc bạn nhanh tìm được chỗ học tốt!

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi traitimmongmanh View Post
    Học giao tiếp bạn tìm lớp học với giáo viên bản ngữ là đúng rồi. Bạn có thể tham khảo một số địa chỉ như acet, ili, idp hay vus. Chúc bạn nhanh tìm được chỗ học tốt!

Qua ILI đi chủ thớt à, bên này giáo viên bản ngữ mà học ph1i có vẻ chấp nhận được nhất đó bạn, thêm nữa trung tâm nhỏ nhưng mà quan tâm tới học viên nhiều lắm.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi giavoyeu17 View Post
    Học English phụ thuộc nhiều quá trình và phương pháp học. Hok phải cứ một sớm một chiều hay trung tâm nào giỏi, nhiều tiền là good đâu các bạn ơi. Quan trọng là bạn cần dành bao nhiêu thời gian cho nó, mỗi ngày dành ra 20p để học, để đọc, để nghe tiếng anh...kiểu như tắm ngôn ngữ vậy áh. Bạn sẽ cảm thấy yêu thích và tiến bộ nhanh thôi hà. Đừng kiểu học gạo, đối phó với thi cử xong lại quên mất tiêu. Ngày trước, mình cũng y chang các bạn vậy, học chả ra sao, thấy học nhiều mà chả được bao nhiêu vốn. Lúc cần sử dụng tiếng anh thì...miệng cứ lắp ba lắp bắp! Chị bạn trong nhóm tình nguyện ở trường có giới thiệu ILI cho mình vì chỉ học ở đây mà. Ban đầu mình tham gia lớp Giao tiếp trước, sau đó học dần sang IELTS để cốt có cái bằng ra trường và có học master thì cũng okie hơn. Ban đầu mình cũng lo lắng lắm nhưng khi theo học ở đó rồi thì ...không hề tiếc 1 chút nào.

Mình chỉ chia sẽ những cảm nhận của mình mà thôi. Cho bạn thêm 1 địa chỉ nữa để tham khảo, để cân nhắc. Còn việc lựa chọn còn tùy thuộc vào bạn.
    Cam on ban nhe, m co den ILI lam bai test rui b a, thay giao tu van rat nhiet tinh, m co hoi thong tin lop hoc ngay 25/12 nay, hoi gap nen m chua sx thoi gian duoc kip di hoc dang tinh doi qua tet ne b a, cam on ban vi thong tin huu ich nha

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi cunconnho View Post
    Cam on ban nhe, m co den ILI lam bai test rui b a, thay giao tu van rat nhiet tinh, m co hoi thong tin lop hoc ngay 25/12 nay, hoi gap nen m chua sx thoi gian duoc kip di hoc dang tinh doi qua tet ne b a, cam on ban vi thong tin huu ich nha
    Hic khóa m khai giảng ngày 25/12 này mà bão ập vô cái dời 2 ngày mai mới học lại nè, hihi...đúng là trời hại, b ko có time thì đợi qua tết mà học cũng được...

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    mình thì học online ở trang eivonline..mình thấy nhiều người đang luyện ielts ở đấy lắm (thấy bảo EIV Online rất đa dạng khóa học từ cho trẻ nhỏ cho đến người đi làm với cả hình thức học 1 gv kèm 1 học viên nên cũng khá hay khi học ở đây và 100% bản ngữ nữa) giá cả cũng phù hợp với mn…

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Thông báo với mọi người 1 tin vui là tớ tham gia khóa học rồi nhé, học với thầy Chris ng mà mọi ng khen dạy ielts hay á, thầy dạy lớp giao tiếp nè, thầy nói dễ nghe lắm còn hài hước nữa chứ nên lớp m ko ai mà bỏ 1b học nào cả, học được 1 tuần rùi , lớp gì mà sỉ số nữ áp đảo nghĩ sao 10 bạn mà có 7 nữ lớp có 3 nam à một anh kĩ sư xây dựng còn 2 anh nhân vien kinh doanh haha ...

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    Quote Được gửi bởi cunconxinh View Post
    Thông báo với mọi người 1 tin vui là tớ tham gia khóa học rồi nhé, học với thầy Chris ng mà mọi ng khen dạy ielts hay á, thầy dạy lớp giao tiếp nè, thầy nói dễ nghe lắm còn hài hước nữa chứ nên lớp m ko ai mà bỏ 1b học nào cả, học được 1 tuần rùi , lớp gì mà sỉ số nữ áp đảo nghĩ sao 10 bạn mà có 7 nữ lớp có 3 nam à một anh kĩ sư xây dựng còn 2 anh nhân vien kinh doanh haha ...
    học vậy vui nè bạn,hihi

Like
    0
    học với giáo viên nước ngoài nhưng phải đúng chỗ, đúng người thì bạn mới nhanh tiến bộ được, chứ không phải cứ là giáo viên nước ngoài sẽ tốt nhé chị. Mình mới học ILI là do bạn mình học rồi giới thiệu nên mình vô cùng tin tưởng. Mình học thấy vô cùng hiệu quả, môi trường 100% giáo viên nước ngoài đấy, toàn những giáo viên có phương pháp dạy mới mẻ nhưng cực kì dễ tiếp thu. Học tốt nên mình cũng muốn giới thiệu cho những bạn đang cần. Cũng có một thời gian chật vật đổi quá nhiều chỗ học nhưng qua ili mình thấy yên tâm lắm.

17. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Quote Được gửi bởi pikachu1314 View Post
    học với giáo viên nước ngoài nhưng phải đúng chỗ, đúng người thì bạn mới nhanh tiến bộ được, chứ không phải cứ là giáo viên nước ngoài sẽ tốt nhé chị. Mình mới học ILI là do bạn mình học rồi giới thiệu nên mình vô cùng tin tưởng. Mình học thấy vô cùng hiệu quả, môi trường 100% giáo viên nước ngoài đấy, toàn những giáo viên có phương pháp dạy mới mẻ nhưng cực kì dễ tiếp thu. Học tốt nên mình cũng muốn giới thiệu cho những bạn đang cần. Cũng có một thời gian chật vật đổi quá nhiều chỗ học nhưng qua ili mình thấy yên tâm lắm.
    ILI chủ yếu uy tín, mình hài lòng , có vấn đề gì thắc mắc là trung tâm vui vẻ giải đáp cho học sinh liền

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết