Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    8
    Quote Được gửi bởi pikachu1314 View Post
    học với giáo viên nước ngoài nhưng phải đúng chỗ, đúng người thì bạn mới nhanh tiến bộ được, chứ không phải cứ là giáo viên nước ngoài sẽ tốt nhé chị. Mình mới học ILI là do bạn mình học rồi giới thiệu nên mình vô cùng tin tưởng. Mình học thấy vô cùng hiệu quả, môi trường 100% giáo viên nước ngoài đấy, toàn những giáo viên có phương pháp dạy mới mẻ nhưng cực kì dễ tiếp thu. Học tốt nên mình cũng muốn giới thiệu cho những bạn đang cần. Cũng có một thời gian chật vật đổi quá nhiều chỗ học nhưng qua ili mình thấy yên tâm lắm.
    Có đợt mình học dưới quận 9, đóng tiền học cho 6 tháng luôn, cũng giới thiệu có GVNN, vô học tuần đầu gặp được 1 lần. GVNN vô không biết dạy gì, không biết nói gì luôn. Mà cả lớp nản toàn tập. ĐI dạy không có sự chuẩn bị trước. Mình nản quá nghỉ luôn. Nên khi bạn bè giới thiệu chỗ này chỗ kia có GVNN cũng lo lắng lắm. Đến khi mình quyết định tìm hiểu ILI thì nhận ra trung tâm này học rất được. Giáo viên dạy hay, có kinh nghiệm, vô học vui vẻ cả buổi. Đến về vẫn cảm thấy không bị Stress tí nào.

- - - Updated - - -

học với giáo viên nước ngoài nhưng phải đúng chỗ, đúng người thì bạn mới nhanh tiến bộ được, chứ không phải cứ là giáo viên nước ngoài sẽ tốt nhé chị. Mình mới học ILI là do bạn mình học rồi giới thiệu nên mình vô cùng tin tưởng. Mình học thấy vô cùng hiệu quả, môi trường 100% giáo viên nước ngoài đấy, toàn những giáo viên có phương pháp dạy mới mẻ nhưng cực kì dễ tiếp thu. Học tốt nên mình cũng muốn giới thiệu cho những bạn đang cần. Cũng có một thời gian chật vật đổi quá nhiều chỗ học nhưng qua ili mình thấy yên tâm lắm.
    Có đợt mình học dưới quận 9, đóng tiền học cho 6 tháng luôn, cũng giới thiệu có GVNN, vô học tuần đầu gặp được 1 lần. GVNN vô không biết dạy gì, không biết nói gì luôn. Mà cả lớp nản toàn tập. ĐI dạy không có sự chuẩn bị trước. Mình nản quá nghỉ luôn. Nên khi bạn bè giới thiệu chỗ này chỗ kia có GVNN cũng lo lắng lắm. Đến khi mình quyết định tìm hiểu ILI thì nhận ra trung tâm này học rất được. Giáo viên dạy hay, có kinh nghiệm, vô học vui vẻ cả buổi. Đến về vẫn cảm thấy không bị Stress tí nào.

Like
    7
    ILi là 1 lựa chọn rất tốt bạn nào cần học nhớ tham khảo ILI nhé

Like
    2
    Mình cũng đồng ý với bạn nè. Với lại học cần phải dựa vào sự cố gắng của bản thân, chăm chỉ, chịu khó nữa nhé. Môi trường học tập tốt, không khí vui vẻ, thầy dạy hay chính là 1 phần động lực để bạn nỗ lực nhiều hơn.

Like
    0
    Có bạn nào cho xin cái hình chụp ở lớp xem ntn để biết còn phấn đấu...

Like
    0
    m chia sẽ cho trung tâm ili ở quận 10 mà không biết mấy bạn có biết trung tâm đó không,bạn nào có đang tìm trung tâm để học thì đến đó tìm hiểu thử coi có phù hợp không,chư riêng ý kiến m thì m thấy học dc,mà cũng có nhiều ưu đãi cho sv nữa,

6. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    THích thầy Andrew dạy, hài hước, thầy cho nghe nói nhiều còn tận tình sửa lỗi sai của học sinh nữa

Like
    44
    IELTS , đó là một từ khá lạ lẫm đối với m khi mới vừa chậm chừng bước chân lên xì phố.
    Lạ lẫm đến mức m chẳn hiểu IELTS là gì, tại sao phải học nó, nghe cũng có vẻ rất buồn cười luôn phải không mọi người.
    Đặc biệt ồi xưa giờ m dở nhất là môn anh văn đấy ạ.
    Hahaha học giỏi quá mà, thật ra thì cũng siêng lắm nhưng không hiểu sao môn anh văn thời học cấp 2 cấp 3 mình không có tinh thần để học luôn. Đến khi lên đại học , cũng công nhận phải học nhiều thứ đấy nhỉ, áp lực lắm . Mà trong lớp các bạn hầu như cũng có nền tảng hết rồi, còn m coi như phải bắt đầu từ đầu luôn.
    Mịnh bắt đầu lên mạng tìm hiểu về nhữn quan trọng của việc học ngoại ngữ, rồi đi đám cưới ông anh họ, gặp người bà con . Nhìn phong thái thành đạt của họ mà m thật ngưỡng mộ.
    Từ đấy cái tinh thần quyết tâm của m trỗi dậy, và cũng chính vì sự tò mò tìm hiểu mà đến giờ m vẫn quyết tâm thi được cái bằng IELTS 7.0 các bạn ah. Hiện tại tiếng anh của m về khả năng nói chuyện với người nước ngoài cũng đã cải thiện đáng kể rồi. chỉ là giờ phải cần thời gian học chuyên sâu hơn về các kỹ năng của IELTS nữa thôi. M muốn học nắm chắc chắn luôn. Hiện tại m đang tham gia khóa luyện IELTS 6.0 tại anh ngữ ILI, một môi trường dạy av mà m ưu tiên và tin tưởng hàng đầu nhất sau khi đã thử qua khá nhiều nơi. Tất nhiên đê có được kết quả như hôm nay m cũng đã phấn đấu và bỏ công sức rất nhiều.
    M có vài lời khuyên cho các bạn như sau: Muốn ọc tốt anh văn cần: CÓ ĐỘNG LỰC ĐỦ MANH-PHƯƠNG PHÁP TỐT-KIÊN TRÌ CỦA BẢN THÂN, vì thực ra nhiều bạn sẽ dễ bỏ cuộc giữa chừng lắm đấy. M cũng đã từng một thời gian như vậy rồi nên phải có ý chí kiên định mới thành công.
    Chúc tất cả các bạn sẽ đạt được những ý nguyện và thành công

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết