Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 72
    Like
    3
    Mình mới học ở ILI thôi, nên cũng đang trải nghiệm. Mà trước tiên là thấy thầy giáo vui vẻ, nhiệt tình. Lớp cũng không quá đông. Lớp mình học 10 học viên nên giáo viên kèm cũng kĩ, lớp không hiểu thì cứ hỏi lại tự nhiên luôn. Bữa nào thay đổi không khí thì ra quán cafe học.

Like
    13
    Mình mới học 1 chỗ là ILI thôi nhưng học bê đó hơn 1 năm qua mình thấy đã khác xưa nhiều lắm. Mình còn giới thiệu cho nhiều đứa bạn của mình qua bên đó học. Tiêc là có 1 địa chỉ duy nhất ở quận 10 nên lớp mình có vài bạn ở xa mà cũng chịu khó lên học lắm

Like
    7
    Quote Được gửi bởi Cam Tu Cau View Post
    Mình mới học 1 chỗ là ILI thôi nhưng học bê đó hơn 1 năm qua mình thấy đã khác xưa nhiều lắm. Mình còn giới thiệu cho nhiều đứa bạn của mình qua bên đó học. Tiêc là có 1 địa chỉ duy nhất ở quận 10 nên lớp mình có vài bạn ở xa mà cũng chịu khó lên học lắm
    M cũng hoc4 xong giới thiệu cho mấy ng bạn thậm chí cả chị gái anh em họ cũng học đây riết mấy anh chị bảo có mình em lôi kéo cả dòng họ cùng học anh văn với nó.

Like
    1
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Có bài review này thì bạn nào gặp khó khăn tìm chỗ học thì đi tham khảo cũng rất tốt

Like
    0
    cảm ơn bạn đã review có tâm

Like
    1
    Có cố gắng nhất định thành công nè!!! Tiếng Anh không khó quan trong chưa tìm được địa chỉ tin tưởng, chưa thực sự cố gắng thôi
    Bạn nào mà dự định học thì đi test đầu vào trước, mục đích là biết khả năng chỗ nào để biết mà học từ từ lên. Chứ không phải ào cái là học liền được đâu. Học vậy tiền mất tất mang đấy nha.

Like
    0
    Cảm ơn bài chia sẻ của chủ top. Em cũng đang tìm chỗ học, mà chắc phải bỏ công tìm hiểu quá. Nghe review cũng thấy ấn tượng, giờ đi tìm hiểu xem chương trình với học phí thế nào để có thể theo lâu dài. Tại tiếng Anh mình yếu quá rồi

Like
    44
    KHó nhất vẫn là các kỹ năng của chương trình ielts.
    học vài học mãi mà cũng dốt quá huhu
    Đợt này học may ông thầy cũng kiên trì với tụi lớp mình chứ không chắc chết
    Bạn nào học anh văn với người nước ngoài thì tham khảo bên chương trình anh ngữ ILI nhé, mình thấy bên đó học ok

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi vòng vòng View Post
    KHó nhất vẫn là các kỹ năng của chương trình ielts.
    học vài học mãi mà cũng dốt quá huhu
    Đợt này học may ông thầy cũng kiên trì với tụi lớp mình chứ không chắc chết
    Bạn nào học anh văn với người nước ngoài thì tham khảo bên chương trình anh ngữ ILI nhé, mình thấy bên đó học ok
    B ơi cho m hỏi bên này có lớp dành cho ng đang đi làm ko bạn???
    m đi làm rồi nhưng vốn tiếng anh hơi kém hơn nữa cũng muốn cải thiện giao tiếp để nếu có hội cũng mong thăng tiến trong công việc.

Like
    82
    Quote Được gửi bởi huongmat View Post
    B ơi cho m hỏi bên này có lớp dành cho ng đang đi làm ko bạn???
    m đi làm rồi nhưng vốn tiếng anh hơi kém hơn nữa cũng muốn cải thiện giao tiếp để nếu có hội cũng mong thăng tiến trong công việc.
    Trung tâm ILI có dạy cho người mất gốc tiếng anh, dạy tiếng anh cho người đi làm, dạy thi toec, ielts luôn bạn nha. Học ở đó gv hoàn toàn là người nước ngoài nên tiến bộ nhanh lắm. Ngoài ra học phí cũng ko cao, chổ học cũng thoáng mát yên tĩnh, có điều địa chỉ hơi khó tìm, và có 1 địa chỉ ở quận 10 nên cũng hơi vất vả cho các bạn ở xa, nhưng chổ học tốt tiết kiệm cũng nhiều thời gian và chi phí.
    Theo mình để học tốt với người nước ngoài các bạn nên kết hợp học ở nhà nữa, như mình lên luôn thời gian biểu ở nhà tự học 1 tiếng nữa. Mất gốc các bạn có thể lên trang youtube có: English For You, Học tiếng Anh cùng VOA, TED, Phim tieng anh có phụ đề....và học từ vựng xung quanh mình, ngay tại phòng, nhà, ngay cơ thể mình, hoạt động hàng ngày của chính mình....nghe tiếng anh suy nghỉ tiếng anh và nói tiếng anh mỗi ngày. Tôi yếu tiếng anh lắm, nhưng học ở nhà kết hợp học ở ILI sau 3 tháng tự tin nghe nói chuyện với người nước ngoài rồi. Nghe nói tốt hay không phụ thuộc vào vốn từ vựng và sự tự tin nữa. Nên ai muốn học thì nhớ chịu khó học bài nha. Muốn giỏi thì phải chịu khó học bài nha.

12. Thành viên Like bài viết này:

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết