Trang 5 / 8 FirstFirst ... 2345678 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 75
    Like
    82
    Quote Được gửi bởi cunconnho View Post
    bạn chủ thớt ơi cho m hỏi trong những nơi b review nơi nào chủ thớt đã học qua cho m kinh nghiệm với???
    Với lại m thấy b nhiều kinh nghiệm vậy chỉ cách nào cho m học tiếng anh giao tiếp nhanh hiệu quả với b ơi???
    Trung tâm ILI dạy tốt học tốt nhé

Like
    44
    Để học tốt anh văn với gv nước ngoài , khuyên các bạn nên tìm hiểu chô ILI xem ạ.
    Mình thấy chỗ đó tuy nhỏ nhưng đâò tạo gvien cũng như chất lượng giảng dạy tốt
    Mình đang học để thi ielts, học ngày đâu là biết những gv ở đây có nhiều kinh nghiệm giảng dạy và truyền đạt rất tốt cho học trò rồi, mình rất thích cách dạy của thầy Larry, thầy có nhiều kiên thức truyền đạt rất hay

Like
    16
    m cũng đăng kí học ở ILI rồi nek,vào học mới biết được là nó chất lượng,chứ nhìn ngoài vào chắc chẳng ai thích nó đâu ,minhfn ghĩ là vậy,do lúc mới vào tìm trung tâm khổ sở lăm,mà lại thấy trung tâm nhỏ nhơ sao ấy,vào test gặp thấy Nilson,vui quá,thấy thích cứ tưởng thầy đó test là thầy đó dạy luôn,nên đăng kí học,vào học mới biết là không phải mà gặp thấy khác cũng ok,cũng thấy thích,kí lạ vậy đó,mà họ dạy chất lượng thật,học với môi trg bản ngữ thấy tiện ghê

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    bài hay quá bác ơi ... đúng chuyên mục đang cần timg hhha

Like
    44
    Những ý kiến chỉ nhằm mục đích tham khảo, quyết định học chỗ nào do bản thân mình quyết định.

Like
    44
    Có môi trường tốt cần kiên nhẫn và theo lâu dài bạn nha

Like
    16
    Đang thi cuối khóa, ôi dza, ăn lễ xong bài vở bay theo luôn

Like
    14
    Quote Được gửi bởi traulun View Post
    Trung tâm ILI có dạy cho người mất gốc tiếng anh, dạy tiếng anh cho người đi làm, dạy thi toec, ielts luôn bạn nha. Học ở đó gv hoàn toàn là người nước ngoài nên tiến bộ nhanh lắm. Ngoài ra học phí cũng ko cao, chổ học cũng thoáng mát yên tĩnh, có điều địa chỉ hơi khó tìm, và có 1 địa chỉ ở quận 10 nên cũng hơi vất vả cho các bạn ở xa, nhưng chổ học tốt tiết kiệm cũng nhiều thời gian và chi phí.
    Theo mình để học tốt với người nước ngoài các bạn nên kết hợp học ở nhà nữa, như mình lên luôn thời gian biểu ở nhà tự học 1 tiếng nữa. Mất gốc các bạn có thể lên trang youtube có: English For You, Học tiếng Anh cùng VOA, TED, Phim tieng anh có phụ đề....và học từ vựng xung quanh mình, ngay tại phòng, nhà, ngay cơ thể mình, hoạt động hàng ngày của chính mình....nghe tiếng anh suy nghỉ tiếng anh và nói tiếng anh mỗi ngày. Tôi yếu tiếng anh lắm, nhưng học ở nhà kết hợp học ở ILI sau 3 tháng tự tin nghe nói chuyện với người nước ngoài rồi. Nghe nói tốt hay không phụ thuộc vào vốn từ vựng và sự tự tin nữa. Nên ai muốn học thì nhớ chịu khó học bài nha. Muốn giỏi thì phải chịu khó học bài nha.
    Bài chia sẻ hay.

Like
    44
    Cần tìm hiểu và tham khảo chương trình học anh văn bên anh ngữ ILI q10 các chế ơi
    M học nhiều nơi nhưng thấy chỗ đó học tốt.
    Có môi trường nước ngoài mình cải thiện phản xạ và phát âm

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    Học chăm chỉ và không nản sẽ thành công

Trang 5 / 8 FirstFirst ... 2345678 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết