Trang 6 / 8 FirstFirst ... 345678 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 72
    Like
    44
    Trải qua một chặng đường dài học anh văn. Mình đã có 4 năm cấp 2 và 3 năm cấp 3 học anh văn.

Rồi 4 năm trên đại học cũng học anh văn nhưng kết quả cuối cùng mình nhận được cũng chỉ vài kiến thức của ngữ pháp thôi. Thế nên từ lúc mình hiểu tầm quan trọng giao tiếp anh văn như thế nào thì mình mới bắt đầu hành trình tìm tòi và học hỏi nó.

Được biết là có nhiều chỗ mình học lắm, nhưng phải quyết định một nơi gắn bó lâu dài thôi vì mình vừa đi làm và vừa đi học sẽ không có nhiều thời gian để tìm kiếm và thay đổi hoài. Tham khảo ý kiến bạn bè rồi hỏi cả đồng nghiệp thì mình có tìm hiểu 2 chỗ , 1 là Acet và 2 là ILI . Cả 2 chỗ mình điều ok, chất lượng tốt, bạn nào học xong cũng điều đánh giá như vậy nhưng Acet thì hội tụ nhưng ưu điểm nhưng mình phân vân khoản học phí , mình thì đi lên từ căn bản nên học lâu dài mà học phí mình không thể đủ trang trãi để học hết chặng đường được, thế là quyết định chọn trung tâm ili, tuy nó không quảng cáo rầm rộ nhưng được cái môi trường học tập tốt, toàn giới thiệu nhau đến học, chỉ một cơ sở nên cũng hơi bất tiện cho mình di chuyển từ chỗ làm đến trung tâm, nhưng học với gv bản ngữ mà học phí như vậy là ổn so với bản thân mình, thôi thì cố gắng đi xa xíu .

Mình học bên ili cũng đã gần 2 năm rồi, mọi thứ cũng đang tiến triển rất tốt, thật vì mình không có nhiều thời gian nên chỉ học bán thời gian thôi , thích các thầy bên đó vì sự nhiệt tình, nên cũng dễ tương tác với các thầy .

Mình biết hiện nay có nhiều bạn cũng đang lo lắng không biết chọn chỗ nào. Cứ tìm hiểu chỗ bạn muốn

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    trung tâm ACET học được mọi người ah

Like
    16
    Học với các thầy như Andrew, Richard hay cô Stef bên anh ngữ ILI cũng hay và dễ thương lắm, có môi trường nước ngoài mình cải thiện chứ hồi xưa học phát âm sai hết rồi

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    29
    Quote Được gửi bởi Thu Thủy111 View Post
    Học với các thầy như Andrew, Richard hay cô Stef bên anh ngữ ILI cũng hay và dễ thương lắm, có môi trường nước ngoài mình cải thiện chứ hồi xưa học phát âm sai hết rồi
    Nilson còn dạy lớp phát âm không các bạn. GV ở ILI dạy nhiệt tình

7. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    M cũng tính đăng ký thêm lớp phát âm, nghe mấy chị bên ILI nói sắp tới sẽ khai giảng, thầy Nilson dạy í bạn

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Quote Được gửi bởi vòng vòng View Post
    M cũng tính đăng ký thêm lớp phát âm, nghe mấy chị bên ILI nói sắp tới sẽ khai giảng, thầy Nilson dạy í bạn
    Học tiếng anh giao tiếp mà chọn học với giáo viên nước ngoài thì cực ky hiệu quả, bên chỗ ili thầy cô dạy cũng tốt

Like
    29
    Quote Được gửi bởi Thu Thủy111 View Post
    Larry, Nilson, Chirs Wood dạy cũng hay, học viên toàn đạt ielts 6.5 trở lên nói chung học rất ok nhé. Đáng đồng tiền bát gạo

12. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Học giao tiếp có nhiều kênh lắm
    -Step Up English. ...
    - VOA Learning English. ...
    - Learn English with Steve Ford. ...
    - Rachel's English. ...
    - Dan Hauer.
    - English for you
    - Ted Talk
    - Youtube

14. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    82
    Quote Được gửi bởi bientrangphale View Post
    Bên anh ngữ ILI quận 10 ngay đằng sau lê thị riêng dạy anh văn giao tiếp ok, học với 100% giáo viên bản ngữ , học phí cũng rẻ chứ không mắc đâu ạ, giáo viên nhiệt tình, hiệu quả , tuy là trung tâm nằm trong hẻm nhưng chỗ học thoáng mát rộng rãi, mọi người tìm hiểu thử nhé, vì chỗ đó cũng học tốt lắm.
    Lúc trước được bạn giới thiệu đến trung tâm ili học, nghe ILI thấy lạ lắm, nhưng học mới biết trung tâm thật sự rất có tâm giáo dục, giáo viên đúng 100% GVNN dạy mà học phí không cao. Bạn nào cần học tiếng anh thì đến trực tiếp làm bài test rồi tìm hiểu thêm.

16. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Nhỏ em họ mình học bên ILI , lên trường mấy đứa bạn nó hỏi học tiếng anh ở đâu, nó nói học bên trung tâm anh ngữ ILI , nghe cũng lạ , hồi giờ chưa nghe mà. oh thì lạ nhưng học thì chất nhen mấy chế, cũng học nhiều nơi rồi thấy không ổn mà vus, ila học qua hết rồi đó nha, nay đến ILI thì thấy thik hơn , học với giáo viên nước ngoài mà học phí cũng phải chăng nữa í cả nhà ạ.

18. Thành viên Like bài viết này:

Trang 6 / 8 FirstFirst ... 345678 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết