Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 72
    Like
    7
    Quote Được gửi bởi mộc mộc View Post
    có thời gian học và đầu tư đi bạn ơi , mình thấy rất cần thiết
    bởi vậy nên giờ em mình nó mới học xong 12, thi tốt nghiệp và đã biết điểm rồi, đợi vô năm học đại học ổn định giờ giấc cũng cho bạn ấy qua ili test thử rồi đăng ký học dần luôn, chứ để rồi như mình mai mốt ra trường khổ sở hơn, nhưng chắc tiếng anh của ẻm thì trình độ hơn mình rồi

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Quote Được gửi bởi toquynhdoan View Post
    bởi vậy nên giờ em mình nó mới học xong 12, thi tốt nghiệp và đã biết điểm rồi, đợi vô năm học đại học ổn định giờ giấc cũng cho bạn ấy qua ili test thử rồi đăng ký học dần luôn, chứ để rồi như mình mai mốt ra trường khổ sở hơn, nhưng chắc tiếng anh của ẻm thì trình độ hơn mình rồi
    bên đó học ok đó em toquynhdoan

Like
    8
    Quote Được gửi bởi cunconnho View Post
    bạn chủ thớt ơi cho m hỏi trong những nơi b review nơi nào chủ thớt đã học qua cho m kinh nghiệm với???
    Với lại m thấy b nhiều kinh nghiệm vậy chỉ cách nào cho m học tiếng anh giao tiếp nhanh hiệu quả với b ơi???
    Mình học ở ILI nè, bạn đi đến tìm hiểu xem sao nhé

Like
    0
    ILI không biết học phí và chất lượng ra sao nhỉ

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    Quote Được gửi bởi motconheo View Post
    Muốn biết thề nào thì đến tận nơi xem xem đi bạn, được test trình độ miễn phí, được test vs cả giáo viên bản ngữ còn dc nghe tư vấn lộ trình học hoàn toàn miễn phí, cứ đi tham khảo xem sao rồi hãy quyết định, bên này lúc m tìm dược thông tin cũng tò mò tới đó xem thực hư cứ tường cũng như mấy chỗ kia test xong bắt đóng hp ai dè họ tư vấn xong kêu m suy nghĩ rồi lien lạc cho trường nếu quyết định dk học, thế là dk ngay, thêm nữa m còn nói chuyện dc với mấy bạn đang học ở đó nên thêm phần tự tin lên nhiều

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Quote Được gửi bởi motconheo View Post
    đến đó tìm hiểu thêm, mình thấy bên đó học cũng ok lắm. Học phí thì không rẻ bẳng những chỗ đại học sư phạm, nhà văn hóa thanh niên nhưng mình tìm hiểu kỹ rồi chỗ đó với môi trường bản ngữ là học phí rẻ và chất lượng nhất.

Like
    2
    Giờ trung tâm tiếng anh nhiều lắm, bạn cứ liệt kê ra những nơi giới thiệu rồi bỏ thời gian đi tìm hiểu xem sao. À có chỗ được test đầu vào miễn phí thì bạn nên test thử để biết khả năng đang ở đâu và được tư vấn cụ thể. Như vậy cũng là cơ sở để bạn vạch ra quá trình học cho bản thân

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    13
    Quote Được gửi bởi bientrangphale View Post
    Bên anh ngữ ILI quận 10 ngay đằng sau lê thị riêng dạy anh văn giao tiếp ok, học với 100% giáo viên bản ngữ , học phí cũng rẻ chứ không mắc đâu ạ, giáo viên nhiệt tình, hiệu quả , tuy là trung tâm nằm trong hẻm nhưng chỗ học thoáng mát rộng rãi, mọi người tìm hiểu thử nhé, vì chỗ đó cũng học tốt lắm.
    ILI so với môt số trung tâm khác là mình thấy học phí mềm rồi đấy. Giáo viên dạy hay và hòa đồng nữa

13. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Quote Được gửi bởi traitimmongmanh View Post
    Giờ trung tâm tiếng anh nhiều lắm, bạn cứ liệt kê ra những nơi giới thiệu rồi bỏ thời gian đi tìm hiểu xem sao. À có chỗ được test đầu vào miễn phí thì bạn nên test thử để biết khả năng đang ở đâu và được tư vấn cụ thể. Như vậy cũng là cơ sở để bạn vạch ra quá trình học cho bản thân
    Mình lúc đầu test vô lớp 2a thôi, giờ lên ielts roài. haha. Mình học nhiều nơi và cũng thấy ili là hiệu quả nhất

15. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    ok bạn. mình học bên đó cũng thấy tiến bộ đó. giáo viên rất nhiệt tình

Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết