Trang 2 / 8 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 72
    Like
    2
    Trung tâm nhỏ hay lớn không quan trọng, nhiều trung tâm quảng cáo rầm rộ, lôi kéo giáo viên mà chỉ học được 1 khóa là out luôn đấy thôi. Quan trọng là chất lượng mà bạn nhận lại là bao nhiêu cơ. Chứ nhiều nơi tớ tìm hiểu học phí chót vót đến hỏi thử thông tin thì tìm cách đóng tiền, không được thì chuyển qua đặt cọc. Đến khi vô học rồi thì, thôi...xong.... Giáo viên dạy chán như con gián, học cũng như không học. Phí học phí, phí thời gian nữa chứ. nên là những bạn nào đang tìm hiểu học tiếng anh thì phải xem xét kĩ vô, đến hỏi thông tin thì họ có nói gì cũng không nên đóng học phí trước. Mà mình thấy một số trung tâm nhỏ học cũng chất lượng lắm đấy nhé.

Like
    5
    Đồng ý với bạn banglangtim_hb nè, nhiều nơi quảng cáo rầm rộ lắm nhưng mà tới dk cứ bắt học viên đóng hoc phí trước đóng 1 lúc khóa 3 4 5 thậm chí là 6 tháng đến khi vào học chán không thể tả được muốn rút tiền lại thì bị từ chối nếu học thì chán mà ko học thì bỏ của chạy lấy ng nen mọi người cẩn thận giờ lừa đảo gạt nhau nhiều lắm cẩn thận vẫn hơn mọi ng ạ, cứ đến nơi tìm hiểu không có đóng học phí hay cọc cái gì cả khi nào tui học tui đóng hoc phí mà đóng từng khóa đừng có ham học phí rẻ khuyến mãi mà đóng 1 lúc nhiều khóa khi vào học nhỡ ko dáng m có bỏ cũng ko bỏ số tiền quá lớn mà thiệt hại bản thân m các bạn nhé.

Like
    7
    nay nhiều nơi quá nên cũng không biết chọn nơi nào, nhưng mình biết tới anh ngữ ILI cũng qua một người bạn, chỗ đó tuy hơi nhỏ nhuwngd được cái giáo viên dạy nhiệt tình và chất lượng, với lại phong cách đầu tiên họ tiếp đoán rất dễ thương, Không giông như những chỗ khác,ép đóng tiền này nọ đâu mọi ngừoi, nên mọi người cứ thm khảo xem đí ạ

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    trung tâm nhiều quá nên mỗi lần lỡ để thông tin ở chỗ nào thì gọi quá trời đất luôn , mình chỉ thấy có anh ngữ ILI là ít gọi nhất thôi, m đến đăng ký test thử tới ngày khai giảng gọi 1 lần m ok là xong ah , với lại vào học thấy cũng rất ok , học với giáo viên nước ngoài học phí lại ok nữa nên rất chất lượng

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    bạn biết tới chỗ ili là ok rồi, mình chỉ tiếc là biết nó trễ quá thôi, lúc thời sinh viên có thời gian đi học, thì toàn học chỗ xàm xàm k hiệu quả đóng cả đống tiền lun, đến khi biết nơi đó thì mình đã đi làm rồi, học có được khóa rồi nghỉ vì không sắp xếp được thời gian học lại được, công việc tối mù ah, mình cũng ráng sang năm săp xếp được đi học lại bên ili chứ, tiếng anh bỏ lâu thì quên liền, đang tính lấy cái ielts 6.0 để nộp hồ sơ đây, bên ili có cơ sở hơi xa nhưng được cái học tốt mà được học với thầy nước ngoài

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    21
    Học cái gì cũng vậy, cần mục tiêu để phấn đấu, học cho mình nên học mọi lúc mọi nơi và mọi lứa tuổi, học càng giỏi càng tốt và học sao để sử dụng được chứ đừng học kiểu đối phó để qua môn. Học tiếng anh để trao đổi, giao tiếp, học tập, làm việc, du lịch...với người nói tiếng anh vì vậy tôi chọn học với GV nước ngoài để học. Chọn chổ học không cần hoành tráng quá, học phí vừa phải.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi cunconnho View Post
    bạn chủ thớt ơi cho m hỏi trong những nơi b review nơi nào chủ thớt đã học qua cho m kinh nghiệm với???
    Với lại m thấy b nhiều kinh nghiệm vậy chỉ cách nào cho m học tiếng anh giao tiếp nhanh hiệu quả với b ơi???
    Mình đã từng học ở ILI rất hiệu quả. Kinh nghiệm học TA bạn có thể xem tại website của ILI

Like
    10
    Quote Được gửi bởi toquynhdoan View Post
    bạn biết tới chỗ ili là ok rồi, mình chỉ tiếc là biết nó trễ quá thôi, lúc thời sinh viên có thời gian đi học, thì toàn học chỗ xàm xàm k hiệu quả đóng cả đống tiền lun, đến khi biết nơi đó thì mình đã đi làm rồi, học có được khóa rồi nghỉ vì không sắp xếp được thời gian học lại được, công việc tối mù ah, mình cũng ráng sang năm săp xếp được đi học lại bên ili chứ, tiếng anh bỏ lâu thì quên liền, đang tính lấy cái ielts 6.0 để nộp hồ sơ đây, bên ili có cơ sở hơi xa nhưng được cái học tốt mà được học với thầy nước ngoài
    có thời gian học và đầu tư đi bạn ơi , mình thấy rất cần thiết

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi Mailinh02 View Post
    Học cái gì cũng vậy, cần mục tiêu để phấn đấu, học cho mình nên học mọi lúc mọi nơi và mọi lứa tuổi, học càng giỏi càng tốt và học sao để sử dụng được chứ đừng học kiểu đối phó để qua môn. Học tiếng anh để trao đổi, giao tiếp, học tập, làm việc, du lịch...với người nói tiếng anh vì vậy tôi chọn học với GV nước ngoài để học. Chọn chổ học không cần hoành tráng quá, học phí vừa phải.
    Mình học hết khóa của OLS (Không Gian) mới thấy thấm thía: không phải cứ bỏ tiền nhiều ra là hiệu quả. Tìm người nước ngoài để nói chuyện, mình tự nhũ mình sẽ tự tin nói là giỏi thôi. Mình cũng bỏ tiền để học TOPICA với 100% giáo viên nước ngoài... Cũng toàn sibachao cả thôi. Cho nên giỏi ngoại ngữ hay không là do mình tự tìm nguồn để luyện nói hàng ngày.
    Director of KTSolution

Like
    44
    nên tìm đúng chỗ đúng phương pháp và chắc chắn để nói phát âm chuẩn thì nên học với người nước ngoài

Trang 2 / 8 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết