Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567
Hiển thị kết quả từ 61 đến 64 / 64
    Like
    68
    Quote Được gửi bởi vòng vòng View Post
    Nhỏ em họ mình học bên ILI , lên trường mấy đứa bạn nó hỏi học tiếng anh ở đâu, nó nói học bên trung tâm anh ngữ ILI , nghe cũng lạ , hồi giờ chưa nghe mà. oh thì lạ nhưng học thì chất nhen mấy chế, cũng học nhiều nơi rồi thấy không ổn mà vus, ila học qua hết rồi đó nha, nay đến ILI thì thấy thik hơn , học với giáo viên nước ngoài mà học phí cũng phải chăng nữa í cả nhà ạ.
    Mỗi nơi học có cái hay riêng, mình thấy trung tâm tiếng anh ili là đỉnh nhất

Like
    25
    Trung tâm tiếng anh uy tín học phí rẻ thì có ILI nhé.

Like
    0
    Học Anh văn giao tiếp chất lượng thì bạn nên đến ICES, ko phải mình học rồi mà mình khen đâu. Nhưng thiệt sự mới học trong 1 thời gian ngắn mà mình tiến bộ hơn hẳn. Giáo viên ở đó nhiệt tình lắm, cái thích nhất cách giảng dạy giúp cho học viên tiếp thu nhanh dễ hiểu. Phương pháp hiệu quả, chất lượng, lớp mình có thể giao tiếp với nhau thoải mái và tự tin hơn lúc đầu nữa đó. Bạn gọi sđt trường để hỏi thêm nha 0913335203

Like
    13
    Quote Được gửi bởi traulun View Post
    Trung tâm ILI có dạy cho người mất gốc tiếng anh, dạy tiếng anh cho người đi làm, dạy thi toec, ielts luôn bạn nha. Học ở đó gv hoàn toàn là người nước ngoài nên tiến bộ nhanh lắm. Ngoài ra học phí cũng ko cao, chổ học cũng thoáng mát yên tĩnh, có điều địa chỉ hơi khó tìm, và có 1 địa chỉ ở quận 10 nên cũng hơi vất vả cho các bạn ở xa, nhưng chổ học tốt tiết kiệm cũng nhiều thời gian và chi phí.
    Theo mình để học tốt với người nước ngoài các bạn nên kết hợp học ở nhà nữa, như mình lên luôn thời gian biểu ở nhà tự học 1 tiếng nữa. Mất gốc các bạn có thể lên trang youtube có: English For You, Học tiếng Anh cùng VOA, TED, Phim tieng anh có phụ đề....và học từ vựng xung quanh mình, ngay tại phòng, nhà, ngay cơ thể mình, hoạt động hàng ngày của chính mình....nghe tiếng anh suy nghỉ tiếng anh và nói tiếng anh mỗi ngày. Tôi yếu tiếng anh lắm, nhưng học ở nhà kết hợp học ở ILI sau 3 tháng tự tin nghe nói chuyện với người nước ngoài rồi. Nghe nói tốt hay không phụ thuộc vào vốn từ vựng và sự tự tin nữa. Nên ai muốn học thì nhớ chịu khó học bài nha. Muốn giỏi thì phải chịu khó học bài nha.
    Lúc trước cũng nhờ bạn bè chia sẻ, nói thật lúc đầu cũng không tin lắm, nhưng thấy nhiều người khen nên mình trải nghiệm đăng ký học thấy hiệu quả, trung tâm tuy nhỏ nhưng chất lượng thật sự

Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết