Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23
    Like
    0
    Mình từng học ở CEFALT, nói là tiếng anh văn phòng nhưng kỹ năng nào cũng lướt sơ sơ qua thoy. Có giáo viên nước ngoài hay có người hơi lười í. Nói chung học thì hên cũng phải gặp gv giỏi mới được.

Like
    13
    Mình học bên ILI cũng tốt nè. Học 1 thời gian rất tốt nè. Chương trình học với giáo viên nướ ngoài có kinh nghiệm mà còn rất vui vẻ, dễ thương lắm.có thời gian bạn tìm hiểu xem sao

Like
    17
    người nước ngoài ở các trung tâm đa phần tẹo giản, vì họ không có bằng sư phạm nên khó giảng dạy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi canhdieumuathu View Post
    Đúng rồi, giáo viên nước ngoài không phải ai có có kỹ năng sư phạm đâu, mình đã học một số nơi, nhiều trung tâm có cả người Philipin nữa. Sau này rồi mới học ILI, học với giáo viên nước ngoài tốt mà đặc biệt phương pháp dạy cực kì hiệu quả, giáo viên chuẩn châu Âu đấy nhé!
    Mình có học với người Phi một lần, nhưng giọng thì cũng lơ lớ thôi, không chuẩn lắm đâu. Học giáo viên bản xứ thì chuẩn hơn nhiều. Nhờ bạn bè giới thiệu mình mới biết đến ili, chứ trước cứ tưởng nó là ila

Like
    7
    Quote Được gửi bởi pikachu1314 View Post
    Mình có học với người Phi một lần, nhưng giọng thì cũng lơ lớ thôi, không chuẩn lắm đâu. Học giáo viên bản xứ thì chuẩn hơn nhiều. Nhờ bạn bè giới thiệu mình mới biết đến ili, chứ trước cứ tưởng nó là ila
    Đúng rồi ng bản xứ phát âm chuẩn thì chỉ có chính gốc Myx, Anh, Canada vs Úc thôi b ạ, nhưng cũng tùy vùng miền nữa nhiều ng cũng ở nước đó nhưng phát âm tiếng địa phương nhiều nên hơi khó nghe cũng như ng Việt mình mà ở vùng dân tộc vậy, nên nếu là thầy cô giảng dạy chuyên nghiệp có kinh nghiệm lâu năm thì họ sẽ phát âm giọng chuẩn nhiều hơn là gv tay ngang hay mấy ng chỉ đi du lịch thiếu tiền di dạy bậy bạ mà nhiều trung tâm thuê về cứ bảo là gv bản xứ dạy bữa đực bữa cái nay ng này mốt ng khác đích thị là nó đấy.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Huhu tận ngoài Hà Nội, TPHCM có địa chỉ nào không anh chị nhỉ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi truongminhhang View Post
    Hcm thì qua bên chỗ m đang hco5 xem sao b nhé, ILI phía sua cv lê thị riêng nè b, 100% gv bản ngữ học phí rất ổn sinh viên nữa.

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    TPHCM thì nhiều lắm á, mà quan trọng học đâu chất lượng và phù hợp, trung tâm mình học ILI cũng tốt nên mình theo đến tận giờ nè. Còn ACET, BC thì học phí cao lắm nên không theo được. Nhưng mà học ở ILI mình hài lòng lắm. cũng lên đến luyện ielts, tiến gần đến mục tiêu của mình.

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Bạn cần tìm thì call 0909.042.588 đi. Ngay quận 10 nè. Giáo viên bản ngữ hết. Mà tốt nhất đi test thử rồi nghe tư vấn thế nào luôn đi.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi traitimmongmanh View Post
    TPHCM thì nhiều lắm á, mà quan trọng học đâu chất lượng và phù hợp, trung tâm mình học ILI cũng tốt nên mình theo đến tận giờ nè. Còn ACET, BC thì học phí cao lắm nên không theo được. Nhưng mà học ở ILI mình hài lòng lắm. cũng lên đến luyện ielts, tiến gần đến mục tiêu của mình.
    Đồng quan điểm vs bạn. ILI học vừa chất lượng mà vừa tùi tiến nhất trong các trung tâm 100% gv bản xứ ở HCM

14. Thành viên Like bài viết này:

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết