Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 24
    Like
    0

Newbie Kính chào ACE ! Xin phép hỏi xí về GA

Chào các bác, em mới học theo thằng bạn chơi web được hơn 1 tháng này... em có làm cái trang Quiz để làm như tướng số, hay hỏi đáp rồi ra tính các người dùng thế nào này nọ.. Dành để tạo hiệu ứng lan truyền trên facebook. Em biết nhiều về tiếng anh nên cái site bằng english. Chạy cả tháng nay cũng được tầm 10k visit us + europe mỗi ngày.. nhưng chủ yếu từ facebook vs referral, chứ từ google search chả được bao nhiêu.

Em muốn hỏi là cái này em chạy GA được không? Và mua con GA để chạy ổn định cho trang này thì tầm bao nhiêu các bác nhỉ Với lại 10k visit us + europe thì được ít nhất bao nhiêu nếu chạy ga ổn định.. tại em cũng sinh viên , em nghe ns GA tầm hơn cả chục triệu, mà kiếm lại bèo bọt thì chắc em chơi net quá
    Quote Quote

Like
    23
    Nếu Search thì ngon chớ kéo từ Face...thì thấp lắm bác. Cơ mà em nghĩ cũng hên xui nữa. Reg thì bác cứ Reg đi, không được thì mua có sao đâu. Tiền ít thì mua con nào chưa Pin hay Pin chưa Pay, mà chơi cho đẹp chớ Cheat là Die gà đó
    Bán Domain Đăng Ký Từ 2010: HotExcel[.]Com

Like
    2
    Mới làm mà 10k view là ngon rồi. 10k view/ tháng. thì trung bình ngày cũng cỡ 5$.
    Có view ắt sẽ có view search lên. Cố gắng chăm bài viết đầy đủ là ok!

Like
    5
    Mua GA đã pin chưa pay khoảng 7 củ rồi tính tiếp. Bạn kéo visit từ facebook giỏi vậy. Cho ae kinh nghiệm nhé

Gửi từ SM-A700H của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Like
    2
    Quote Được gửi bởi Jam View Post
    Nếu Search thì ngon chớ kéo từ Face...thì thấp lắm bác. Cơ mà em nghĩ cũng hên xui nữa. Reg thì bác cứ Reg đi, không được thì mua có sao đâu. Tiền ít thì mua con nào chưa Pin hay Pin chưa Pay, mà chơi cho đẹp chớ Cheat là Die gà đó
    bác cho e hỏi tại sao kéo từ Face thì thấp vậy ạ? e tưởng $ phụ thuộc time online, quảng cáo có liên quan tới web ko chứ bác...bác thông não cho e với

Like
    59
    10k... Hàng us trung bình 0.5$ - Ctr khoảng 2% = 10.000x0.02x0.5 = 100$/ngày. Tháng 3k$
    Trước kéo 1 site english đã gặp click phát 5$.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bjn0710 View Post
    10k... Hàng us trung bình 0.5$ - Ctr khoảng 2% = 10.000x0.02x0.5 = 100$/ngày. Tháng 3k$
    Trước kéo 1 site english đã gặp click phát 5$.
    Bác có đùa em k đấy.. cao vậy à

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ththachkiet View Post
    Mua GA đã pin chưa pay khoảng 7 củ rồi tính tiếp. Bạn kéo visit từ facebook giỏi vậy. Cho ae kinh nghiệm nhé

Gửi từ SM-A700H của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Mình làm mấy cái quiz rồi dùng phần mềm auto inbox theo danh sách List tài khoản fb nước ngoài ... thằng này thấy hay nó chia sẻ cho thằng khác như kiểu Viral marketing...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gameformer View Post
    Chào các bác, em mới học theo thằng bạn chơi web được hơn 1 tháng này... em có làm cái trang Quiz để làm như tướng số, hay hỏi đáp rồi ra tính các người dùng thế nào này nọ.. Dành để tạo hiệu ứng lan truyền trên facebook. Em biết nhiều về tiếng anh nên cái site bằng english. Chạy cả tháng nay cũng được tầm 10k visit us + europe mỗi ngày.. nhưng chủ yếu từ facebook vs referral, chứ từ google search chả được bao nhiêu.

Em muốn hỏi là cái này em chạy GA được không? Và mua con GA để chạy ổn định cho trang này thì tầm bao nhiêu các bác nhỉ Với lại 10k visit us + europe thì được ít nhất bao nhiêu nếu chạy ga ổn định.. tại em cũng sinh viên , em nghe ns GA tầm hơn cả chục triệu, mà kiếm lại bèo bọt thì chắc em chơi net quá
    Inbox e để hợp tác nhé, đảm bảo ngon
    MUA GA CONTENT ĐÃ PAY - FB. COM/TRANBINH1994

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gameformer View Post

fb. com/tranbinh1994
    Inbox e đi bác, ae hợp tác or cho tớ đặt thuê banner lên site bác đảm bảo giá ngon cho bác
    MUA GA CONTENT ĐÃ PAY - FB. COM/TRANBINH1994

Trang 1 / 3 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết