Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    21

Cần chú ý ! Học lập trình ở đâu ở TPHCM

Chuyện và mình đang muốn lên TPHCM để học lập trình, cụ thể là PHP, Javascript, CSS, HTML các thứ. Nhưng không biết nên học ở đâu, trung tâm nào dạy tốt, vì mình mới bắt đầu, mình không có căn bản gì cả, nên phải học từ đầu tất cả.
    Các bạn nào có kinh nghiệm có thể chỉ mình biết nên học ở đâu không ạ, và thời gian học bao lâu!
    Có nên học ở mấy trung tâm như FPT.
    Mình ở Quận 8 - TPHCM
    Quote Quote

Like
    4
    Quote Được gửi bởi rick1987 View Post
    Chuyện và mình đang muốn lên TPHCM để học lập trình, cụ thể là PHP, Javascript, CSS, HTML các thứ. Nhưng không biết nên học ở đâu, trung tâm nào dạy tốt, vì mình mới bắt đầu, mình không có căn bản gì cả, nên phải học từ đầu tất cả.
    Các bạn nào có kinh nghiệm có thể chỉ mình biết nên học ở đâu không ạ, và thời gian học bao lâu!
    Có nên học ở mấy trung tâm như FPT.
    Mình ở Quận 8 - TPHCM
    Có rất nhiều trung tâm bạn nhé, như FPT cũng là một ý hay nhưng nếu đươc chổ nao dạy xong giới thiệu việc làm cho mình luôn thì khỏe hơn.

Like
    0
    Bạn đến trung tâm tin học của ĐH Khoa học Tự Nhiên TPHCM chỗ này đào tạo cũng ok lắm

Like
    1
    bạn thử tham khảo bên imic đi. học theo kiểu làm dự án. anh mình học bên đó. chất lượng giảng dạy cũng khá ok. sau khi hết khoá bên đó có hỗ trợ giới thiệu việc làm cho anh mình nữa

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết