Trang 1 / 12 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 115
    Like
    24

Onecloud.media - Nhờ hỗ trợ ký đơn điện tử để xin lấy lại dữ liệu từ Google

Chào các bạn,
    Onecloud đang trong quá trình làm việc với Google để thống nhất giải pháp chung.
    Sau hơn 1 năm hoạt động, onecloud hiện có trên 1 triệu file dữ liệu.
    Tính theo mã MD5 thì có 800k mã MD5.
    Thành viên hiện có 36k thành viên, 10k thành viên đã upload ít nhất 1 file.
    Theo thống kê chính thức của onecloud, có gần 1000 giáo viên thuộc tổ chức giáo dục Topica đã sử dụng onecloud làm nơi lưu trữ và chia sẽ tài liệu học tập dạng Teaching video mỗi ngày. Hiện đã có trên 270k teaching video.
    Vậy tổng kết, onecloud đang có >10% người dùng là giáo viên, >33% dữ liệu là tài liệu học tập.
    Hôm nay, onecloud team trân trọng kính mời những giáo viên, học sinh, sinh viên, và mọi người dùng onecloud ở nhiều độ tuổi, lĩnh vực nghề nghiệp khác nhau.
    Cùng nhau ký đơn tập thể tại địa chỉ http://signature.onecloud.media nhằm mục đích xin lấy lại dữ liệu.
    Onecloud không hi vọng sẽ được google mở khóa các tài khoản, chỉ mong lấy lại dữ liệu cho các bạn.
    Xin hãy chia sẽ bài viết này tới những người bạn biết đã từng sử dụng onecloud.

Like
    23
    Bó tay vi phạm chính sách mà đòi xin lại à, ăn trộm đòi xin tha à nghe hài hước, google nó tính nó thiệt hại triệu độ la vì băng thông chùa rồi á chắc nó kêu nộp tiền rồi nó cho lấy bác nên vận động đóng góp 1 triệu đô la rồi gửi nó chắc nó mở, nói thật hơi bị hoang tưởng thật ý không biết ý tưởng này có hơi điên rồi ko
    Mà mấy ông up phim trang lớn có vẻ chưa bị trảm nhỉ tưởng google phát hiện là nó quét hết

Like
    35
    cái chết đã đc báo trước

Like
    24
    Quote Được gửi bởi thatlachan View Post
    Bó tay vi phạm chính sách mà đòi xin lại à, ăn trộm đòi xin tha à nghe hài hước, google nó tính nó thiệt hại triệu độ la vì băng thông chùa rồi á chắc nó kêu nộp tiền rồi nó cho lấy bác nên vận động đóng góp 1 triệu đô la rồi gửi nó chắc nó mở, nói thật hơi bị hoang tưởng thật ý không biết ý tưởng này có hơi điên rồi ko

Quote Được gửi bởi hoang_philong View Post
    cái chết đã đc báo trước
    Khi bên mình hoạt động, đã giúp được nhiều người khởi nghiệp, hỗ trợ cho nhiều giáo viên, học sinh, sinh viên có nơi lưu trữ và chia sẽ tài liệu.

Tất cả đều miễn phí.

Lúc này đây, onecloud bị khóa tài khoản, cái mình muốn vận động là xin lấy lại dữ liệu của người dùng. Chứ bản thân mình không mong được google mở khóa.

Về phần các bạn, xin hãy tự soi xét lại bản thân, chính các bạn đã làm được gì cho đời?

Like
    23
    Quote Được gửi bởi buavl View Post
    Khi bên mình hoạt động, đã giúp được nhiều người khởi nghiệp, hỗ trợ cho nhiều giáo viên, học sinh, sinh viên có nơi lưu trữ và chia sẽ tài liệu.

Tất cả đều miễn phí.

Lúc này đây, onecloud bị khóa tài khoản, cái mình muốn vận động là xin lấy lại dữ liệu của người dùng. Chứ bản thân mình không mong được google mở khóa.

Về phần các bạn, xin hãy tự soi xét lại bản thân, chính các bạn đã làm được gì cho đời?
    Nói thật nha bác làm vậy là làm ác người ta chứ được khỉ khô gì vì đồng tiền , vì đăng nào cũng chết ko chết trước thì sau. Hãy để người ta up lên tài khoản của họ thì chẳng bao giờ bị . Bác thật quá độc ác và nhẫn tâm bác cứ nghĩ sống vĩnh cửu khi vi phạm chính sách nó à, làm cho đời là lấy của mình tài trợ cho đời còn dùng mánh khóe ăn trộm thì đâu gọi là hành động đẹp

Like
    24
    Nói thật nha bác làm vậy là làm ác người ta chứ được khỉ khô gì vì đồng tiền , vì đăng nào cũng chết ko chết trước thì sau. Hãy để người ta up lên tài khoản của họ thì chẳng bao giờ bị . Bác thật quá độc ác và nhẫn tâm bác cứ nghĩ sống vĩnh cửu khi vi phạm chính sách nó à
    Luận điểm của bạn rất nực cười , có vẻ bạn hả hê lắm?

Xin nói rõ, bên mình vẫn đang làm việc với Google vì mục đích khi tạo ra onecloud là FREE FOR ALL. Và bên mình thực sự lưu trữ rất nhiều tài liệu giáo dục.

Google cũng nói là họ đang xem xét trường hợp này.

Việc mình vận động mọi người ký đơn chỉ là 1 động tác nhỏ để tăng thêm sự thành khẩn thúc đẩy việc lấy lại dữ liệu cho người dùng.

Mọi thứ chưa kết thúc.

Like
    23
    Luận điểm của bạn rất nực cười , có vẻ bạn hả hê lắm?

Xin nói rõ, bên mình vẫn đang làm việc với Google vì mục đích khi tạo ra onecloud là FREE FOR ALL. Và bên mình thực sự lưu trữ rất nhiều tài liệu giáo dục.

Google cũng nói là họ đang xem xét trường hợp này.

Việc mình vận động mọi người ký đơn chỉ là 1 động tác nhỏ để tăng thêm sự thành khẩn thúc đẩy việc lấy lại dữ liệu cho người dùng.

Mọi thứ chưa kết thúc.
    Không phải hả hê mà mình thấy lúc đầu biết lấy từ google thì biết đằng nào chẳng chết, cái chính là làm hại người chứ làm gì. ko biết có bao nhiêu người đau khổ khi mất dữ liệu vì tin tưởng và nhiều người cứ nghĩ sever là của bác chứ không biết trộm lấy từ google . Còn chuyện lấy lại là đang nằm mơ

Like
    24
    Không phải hả hê mà mình thấy lúc đầu biết lấy từ google thì biết đằng nào chẳng chết, cái chính là làm hại người chứ làm gì. ko biết có bao nhiêu người đau khổ khi mất dữ liệu vì tin tưởng và nhiều người cứ nghĩ sever là của bác chứ không biết trộm lấy từ google . Còn chuyện lấy lại là đang nằm mơ
    Mình sẽ không tranh luận với bạn nữa .

Like
    23
    Mình sẽ không tranh luận với bạn nữa .
    Mà bác nói đang làm việc với google nghe hoành tráng thật như kiểu đang hợp tác làm ăn ý, phải nói đang quỳ lạy van xin nó chứ

Like
    24
    Mà bác nói đang làm việc với google nghe hoành tráng thật như kiểu đang hợp tác làm ăn ý, phải nói đang quỳ lạy van xin nó chứ
    Cứ nghĩ như vậy nếu điều đó làm thỏa mãn bạn

Trang 1 / 12 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết