Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 33 / 33
    Like
    0
    Xàm vãi lìn ông #28 bác biết bọn nó nói ai lừa đảo không. rồi bác đưa cái hình ông SP của fb ra làm gì thế =)))) tui search
    tên Lê Tiến Dũng hacker thì tìm có cả mấy chục cái mạo danh rồi. bác nào ngu đưa tiền cho bọn hacker giởm làm gì. còn xin thưa cái hình của bác số 28 là Support Của fb cũ Việt Nam đấy nhưng nó nghỉ việc và chuyển qua làm hacker thôi ko biết gi thì không nên nới và bớt ngu giùm cái bác ơi, nói t mắc cười

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    36
    Quote Được gửi bởi Công Bằng View Post
    Xàm vãi lìn ông #28 bác biết bọn nó nói ai lừa đảo không. rồi bác đưa cái hình ông SP của fb ra làm gì thế =)))) tui search
    tên Lê Tiến Dũng hacker thì tìm có cả mấy chục cái mạo danh rồi. bác nào ngu đưa tiền cho bọn hacker giởm làm gì. còn xin thưa cái hình của bác số 28 là Support Của fb cũ Việt Nam đấy nhưng nó nghỉ việc và chuyển qua làm hacker thôi ko biết gi thì không nên nới và bớt ngu giùm cái bác ơi, nói t mắc cười

vậy bạn tìm cho tôi ông LTD là hacker "xịn" đi.
    à mà tôi ngu còn bạn giỏi. Nhưng giỏi như bạn thì chưa đủ để đi lừa những người bình thường hay ngu dưới mức bình thường đâu, thế nhé

Tạo một cái nick chỉ để comment một cái mà chả ra hồn, thêm nặng data forum

THÊM MỘT COMMENT CỦA ANH ẤY BÊN TRANG whitehat.vn

Được sửa bởi hosingoc lúc 12:15 ngày 26-12-2017

Like
    34
    Hahaha, hihihi, đọc cái #32 của bác hosingoc mà mình thêm một phen cười rụng rốn (rún) luôn đây nè . Đích thị là những gã thuộc loại đồ cổ cỡ khủng long như bác hosingoc mà mấy thẳng trẻ ranh định vào bày trò, bị bác ấy bóc phốt cho thơm lây cả tông ty họ hàng nhà nó luôn

Thôi rồi, anh ấy đã được Google cho lên bảng phong thần.

Điều khôi hài hơn là trong việc bóc phốt, bác kia lại khoanh vào cho thấy gã trai trẻ đã tự nâng bi mình, càng khiến mình không nhặt được mồm.

Có khi nào gã vào comment đó chính là gã Lê Tiến Dũng scammer không nhỉ? Phen bị bóc phốt này chắc thốn đến tận... não chứ chẳng đùa. Điều thú vị là ở diễn đàn này đâu có dễ quăng bom, ném đá rồi bỏ chạy. Mọi thứ còn rành rành ra đó, tìm kiếm Google lại đứng lên top, cái này là dẹp tiệm lừa đảo đến nơi. Càng vô đây comment, càng dễ bị tóm vì tội lừa đảo, kakaka. Mod lưu lại IP nhé!
    "bất khả tri"

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết