Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Mình có ý tưởng, cần các bạn yêu thích tin học nhiệt huyết vì cộng đồng tham gia

chào các bạn, trước hết mình là người hâm mộ ban nhạc Bức Tường, ban nhạc mà mình cho là ban nhạc của tuổi trẻ, của khát vọng, đam mê, cống hiến... chúng ta là những người xa lạ, nên mình muốn chúng ta có một quan điểm chung đó là tuổi trẻ, chúng ta hãy cho đi thật nhiều để thấy mình sống ý nghĩa hơn
    còn về ý tưởng, thì mình có một ý tưởng về một trò chơi có ý nghĩa cho cộng đồng
    trước hết, chúng ta xác định ý tưởng này sẽ là miễn phí, chúng ta không đòi hỏi gì ở sản phẩm chúng ta làm ra sẽ cho chúng ta thứ gì về vật chất. sản phẩm làm ra đó là những cống hiến của tuổi trẻ
    và để tránh tình trạng nhiều người nhiều ý kiến lại phản tác dụng, "đẽo cày giữa đường", mình rất mong chúng ta offline gặp mặt nhau trao đổi. Chúng ta sẽ thống nhất bố trí 1 buổi trong chủ nhật tuần này (9/4) để gặp nhau nhé, địa điểm là một quán cafe có thể tập trung đông người ở Hà Nội, để chúng ta bàn luận và tổ chức hoạt động.
    chúng ta cùng thống nhất địa điểm thời gian sớm, vì mình không rành ở hà nội, mình ở bắc ninh
    các bạn hãy nghĩ buổi gặp nhau đó là ta đi vì tuổi trẻ. ah khi đi các bạn chỉ cần mang xiền nước của các bạn đi nhé

vì các bạn và mình ít vào diễn đàn, nên chúng ta sẽ trao đổi với nhau qua face nhé. mình lập một nhóm " tin học vì cộng đồng" ảnh đại hiện là Cây bàng có font chữ Để Sống có ý nghĩa hơn dù mùa đông buốt giá....
    rất mong sự quan tâm và nhiệt huyết của các bạn
    (mình không có chút kiến thức nào về phần mềm, lập trình)
    các bạn có bạn bè nào tâm huyết giới thiệu nhé, hy vọng nhóm có khoảng 10 người
    Quote Quote

Like
    2
    ý tưởng bây giờ nhiều cách làm cũng đều phải mởi mẻ hết bạn ah
    Tình yêu cuộc đời!

Like
    0
    bạn ơi, bạn có làm cùng mình không
    mình cứ tập trung lại đã nhé

Like
    0
    mình không đặt tiền lên trên hết nhé

Like
    1
    Hợp mặt ra sao rồi nhỉ?

Like
    0
    có bạn nào tham gia không vậy

Like
    9
    1 năm sau cũng ko có off nhé vì cách trình bày của bạn chưa đủ thuyết phục, hình thức trao đổi chưa hợp lý.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết