Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18
    Like
    2
    Tới năm thứ 4 rồi mà nghe tiếng Anh yếu cũng mệt lắm ấy, lo đi học đi bạn. Mà bạn còn đỡ, mình ra trường rồi mới đi học nè, vậy mà vẫn thấy không muộn, giờ cũng đang tiến bộ dần dần, mà khuyên bạn nên các địa chỉ có giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm để theo học nha. Vậy mới nhanh tăng level được. Chỗ học to hay nhỏ không quan trọng đâu, học đâu mà thấy hiệu quả thì theo nha.

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi letrananhthu View Post
    Tới năm thứ 4 rồi mà nghe tiếng Anh yếu cũng mệt lắm ấy, lo đi học đi bạn. Mà bạn còn đỡ, mình ra trường rồi mới đi học nè, vậy mà vẫn thấy không muộn, giờ cũng đang tiến bộ dần dần, mà khuyên bạn nên các địa chỉ có giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm để theo học nha. Vậy mới nhanh tăng level được. Chỗ học to hay nhỏ không quan trọng đâu, học đâu mà thấy hiệu quả thì theo nha.
    Có một thời gian em nản học tiếng Anh kinh khủng, đi học chỗ kia mà học 3 bữa có 1 ngày học với ng nước ngoài mà mai người này tuần sau người khác, học không được cái gì, nản lắm rồi nghỉ ngang luôn á. Có chỗ nào làm mối em với ạ

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    bạn đã tìm được chỗ học chưa, nếu gần bên quận 1o thì qua trung tâm anh ngữ ILI tìm hiểu thêm . Mình thấy bên đó học với môi trường nước ngoài ok. học phí lại cũng ok. Các bạn sinh viên nếu có khó khăn thì xin bên đó đóng học phí thành 2 lần cho đỡ, chứ nhiều bạn muốn học mà chi phí lại quá mắc, con bạn mình hồi nó học ở đó cũng được đóng học phí 2 lần đó.Bạn nào muốn học anh văn tốt thì qua bên đó tìm hiểu thử coi

Like
    0
    mặc dù biết TA quan trọng thật đấy nhưng học mãi mà vẫn k giỏi được, đi làm mệt về nhà cũng k muốn học nữa

Like
    34
    Quote Được gửi bởi Hai Dang View Post
    mặc dù biết TA quan trọng thật đấy nhưng học mãi mà vẫn k giỏi được, đi làm mệt về nhà cũng k muốn học nữa
    Chơi tiếng Anh chứ học tiếng Anh làm gì cho mệt, nếu ở Nha Trang thì mình giới thiệu cho một chỗ nè: https://englishforce.club
    "bất khả tri"

Like
    82
    ở HCM bạn muốn cải thiện tiếng anh thì đến đây: https://ili.edu.vn/vi/educational-programs

Like
    0
    mình cũng k có duyên với tiếng anh hay sao ấy, học xong lại quên ngay được.

Like
    0
    Để cải thiện trình độ tiếng Anh giao tiếp bạn nên tìm đến Phạm Phương TOEIC... Mình từng học ở đây 3 tháng rồi, hồi trước mình ngu ngơ tiếng Anh lắm, nhưng từ ngày học mình đã cải thiện được trình độ nói của mình rất nhiều, phong phú từ vựng hơn hẳn, không bị nhát khi nói chuyện với người nước ngoài... Nếu bạn có nhu cầu học, mình nghĩ bạn nên tham khảo khóa học giao tiếp ở đây!
    Chụp hình sản phẩm quảng cáo

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết