Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Lỗi C++ Runtime Library

Máy của mình có 1 game, hồi trước chơi rất bình thường.Nhưng từ khi xóa đi cài lại thì vô game không được nữa ,nó báo lỗi thế này:
    "Microsoft Visual C++ Runtime Library
    Runtime Error!!
    ...Đường dẫn đến file .exe
    This application has requested the runtime to terminate it in an unusual way
    Please contact the support team for more infomation."
    Các bạn làm ơn giải đáp giùm về lỗi này và cách sửa.Tôi đã cài lại win mà vẫn không sao chơi được.
    Xin cảm ơn trước.
    Quote Quote

Like
    0
    Mình chưa gặp trường hợp tương tự với game nhưng khi lập trình mình có lần được thấy chương trình của một người bị hỏng do lỗi cài đặt thời gian trong windows, chính nó đã làm hỏng chương trình là bài khóa luận tốt nghiệp của một anh cùng trường mình. Bạn thử setup lai thời gian trong bios, rồi cài lại thử xem.

Like
    0
    mình cũng bị lỗi này nè...nhưng ko biết có bị lằm sao ko...dang chạy cái Advance Option...nó hiện

Like
    0
    mình gửi bạn link nay bạn đọc qua rồi xử lý nhé:
    http://support.microsoft.com/kb/884538
    chúc các bạn thành công

Like
    0
    Máy bạn đã bị dính con virus W32.vomoF.PE nó ăn các file EXE, khóa registry,task manager và cũng không vào được Safe Mode ( vào Safe mode thì máy tắt).
    Bạn ơi, tôi cũng bị con vi rút này. Đau đầu 3 tháng nay không làm gì được nhưng hôm nay thì đã khống chế được nó rồi:
    con vi rút W32.vomoF.PE nó ăn tất cả các file *.EXE trong ổ cứng, khóa registry,task manager và cũng không vào được Safe Mode ( vào Safe mode thì máy tắt). Bạn làm như sau:
    ban dow BKAV home cập nhật ngày 16/05/2009 cài đặt và quét tất cả ổ cứng và USB đặt chế độ " xóa tất cả Macro, diệt không cần hỏi" xong khởi động lại máy quét lần nữa. Để mở được registry,task manager bạn dow "wfixerxp.exe" vễ fix lỗi( cái này cần có "dotnetfx.exe" mới cài đặt được) tìm trên goole là có. Sau các bước trên tất cả các file bị dính virut sẽ bị biến dạng và không chạy được, muốn chạy được bạn phải tiến hành cài đặt lại hoặc copi các chương trình từ máy khác đè vào máy mình nhấn" Yes to all " thế là OK.
    Mình đã thử và thành công, chúc bạn khắc phục được.

Like
    0
    nếu làm xong rồi các file driver có bị hỏng không vậy anh!hay chỉ mấy cái file chương trình bị hỏng thôi .cái lỗi này đau đầu quá chẳng làm được gì cả! thx 4 share !

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết