Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    1

Buồn quá đi ! Đăng kí adsense bị lỗi nội dung, nhờ các bác giúp đỡ

Chả là trang em đăng kí GÀ, đang trong giai đoạn nó đưa đoạn mã script kiểu "pagead2.googlesyndication ..." để bỏ vào web, nói là theo dõi trong 3 ngày gì đó ạ.
    Em bị từ chối 2 lần với lý do thiếu nội dung. Em đăng cũng được tầm 130 bài kha khá rồi mà sao nó cứ báo chung chung như vậy, em cũng không biết sửa làm sao hết. Bác nào có kinh nghiệm bị cái này có thể giúp em không ạ :'(
    Em cũng nghi lắm, không biết trong giai đoạn này mã code nó có hiện ra quảng cáo thử nghiệm gì không, mà sao chèn xong code em vẫn thấy web chả khác gì hồi trước cả. Hay em bỏ code vào sai ạ ?
    Quote Quote

Like
    36
    Từ chối rồi thì làm gì hiện ads nữa

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Shinichi Heroine View Post
    Từ chối rồi thì làm gì hiện ads nữa
    Ý là trong lúc gắn mã và đang đợi xét duyệt ấy ạ Vẫn không thấy có dạng demo (quảng cáo trống) như mấy bác hay nói ạ

Like
    45
    Google nó hay nói chung chung lắm ko biết dc đâu 1 là bài viết ko thu hút 2 là lượt truy cập ít hoặc ko dều
    Mà mới 2 lần từ chối ăn thua j mình bị từ chối mười mấy lần liền chối cùng nó cũng ok

Like
    1
    Quote Được gửi bởi hoangzt View Post
    Google nó hay nói chung chung lắm ko biết dc đâu 1 là bài viết ko thu hút 2 là lượt truy cập ít hoặc ko dều
    Mà mới 2 lần từ chối ăn thua j mình bị từ chối mười mấy lần liền chối cùng nó cũng ok
    Theo ý kiến các bác thì mỗi lần từ chối nên đợi ích nhất 2 tuần, đợi mười mấy lần chắc ... chẹp chẹp. Với cả phải biết chính xác nguyên nhân thì cũng đỡ đắng hơn

Like
    72
    inbox site mình tư vấn cho!

Like
    29
    Phai xem trang ban nhu nao moi biet duoc

Like
    6
    Nó nói thiếu nội dung là còn đỡ đó bạn, khi nào mà bạn gặp cái không tuân thủ chính sách của Google thì mới đắng lòng thôi.
    Mà nó đã nói rõ thế kia thì bạn nên viết thêm bài đi, 130 bài nó chê ít thì bạn viết cỡ 200 bài thì chắc chắn sẽ được
    chúc bạn may mắn!

Like
    72
    Quote Được gửi bởi VySpirit View Post
    Nó nói thiếu nội dung là còn đỡ đó bạn, khi nào mà bạn gặp cái không tuân thủ chính sách của Google thì mới đắng lòng thôi.
    Mà nó đã nói rõ thế kia thì bạn nên viết thêm bài đi, 130 bài nó chê ít thì bạn viết cỡ 200 bài thì chắc chắn sẽ được
    chúc bạn may mắn!
    quan trọng là nội dung bài viết, mình viết 10-12 bài đăng ký ok bằng tiếng việt luôn. Nhiều mà đi cóp nhặt, nội dung ko hướng tới, thu hút người đọc thì cũng bỏ thôi!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết