Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 20
    Like
    12
    Quote Được gửi bởi batman2016 View Post
    Cái thằng Sapo nó mới ra phiên bản mới 2.0. Dùng thử thì cũng thấy nó có 1 cái khá hay kiểu như các app ứng dụng trên website, cần ứng dụng nào thì cài cái đó vào quản trị để dùng. SPOS có như thế không?
    Về mặt là phần mềm quản lý bán hàng thì mình nghĩ Sapo hay SPOS, Cukcuk,... đều tương tự nhau chức năng, và cũng khá là đầy đủ cho shop rồi; còn như bạn nói có phải là sapo tích hợp thêm 1 số app marketing vào phần mềm như kiểu Tích hợp bán hàng qua face,.. như kiểu ở link này https://apps.bizweb.vn đúng ko bạn, bản thân sapo như mình biết là tích hợp sẵn với bizweb, có lẽ về mặt này thích hợp hơn cho các shop online, còn SPOS thì bản thân đúng nghĩa là phần mềm quản lý bán hàng, thậm chí áp chủ yếu cho các shop offline, bán hàng giảm giá,...

Like
    2
    Quote Được gửi bởi conma266 View Post
    Về mặt là phần mềm quản lý bán hàng thì mình nghĩ Sapo hay SPOS, Cukcuk,... đều tương tự nhau chức năng, và cũng khá là đầy đủ cho shop rồi; còn như bạn nói có phải là sapo tích hợp thêm 1 số app marketing vào phần mềm như kiểu Tích hợp bán hàng qua face,.. như kiểu ở link này (link ứng dụng) đúng ko bạn, bản thân sapo như mình biết là tích hợp sẵn với bizweb, có lẽ về mặt này thích hợp hơn cho các shop online, còn SPOS thì bản thân đúng nghĩa là phần mềm quản lý bán hàng, thậm chí áp chủ yếu cho các shop offline, bán hàng giảm giá,...
    Mình mới dùng thử thôi, cũng không biết Sapo tích hợp hay gì gì đó được với Bizweb. Mình dùng thử thì ấn vào chỗ phần mở rộng nó ra nhiều cái như Cân điện tử, tích điểm đổi quà, E - SMS, khuyến mại... mình cài thử cài cái tích điểm đổi quà thì thấy cũng khá hay, vì đúng ý mình đang muốn làm cho khách hàng. Ví dụ mình đang đặt đơn hàng cứ 100k được 1 điểm (100k được 1 điểm, 170k cũng 1điểm, 200k thì 2 điểm, 300k thì 3 điểm...), quy định cứ đặt 10 điểm thì được giảm giá 10% ở lần mua tiếp theo, 20 điểm được giảm giá 20% ở lần mua tiếp theo.
    Mình cũng thấy Sapo tích hợp quản lý đồng thời bán hàng online và offline nữa, Mình nghĩ hiện nay, bán hàng online đang lên ngôi thì phải.

Like
    12
    Tích điểm đổi quà, bán hàng khuyến mãi, giảm giá theo khách mình nghĩ app nào cũng có đó. Bạn đang muốn làm cho khách ý là bạn sẽ xây dựng riêng 1 phần mềm quản lý bán hàng cho khách ý à bạn.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi conma266 View Post
    Tích điểm đổi quà, bán hàng khuyến mãi, giảm giá theo khách mình nghĩ app nào cũng có đó. Bạn đang muốn làm cho khách ý là bạn sẽ xây dựng riêng 1 phần mềm quản lý bán hàng cho khách ý à bạn.
    Mình áp dụng cho tất cả các khách hàng chính sách ưu đãi đấy chứ. cài đặt đồng loạt cho dễ, khách trung thành thì điểm tích cũng cao rồi, không sợ thiếu công bằng.

Like
    34
    Tung hứng nhau đến thế là cùng
    "bất khả tri"

Like
    8
    Đơn giản thôi, càng đang giản càng dễ quản lý.

Like
    0
    Tùy vào thời gian bạn có nhé, nếu bạn có tiền và cần hệ thống bền vững không đụng hàng thì tự phát triển, còn muốn triển khai nhanh gọn thì dùng phần mềm đóng gói

- - - Updated - - -

Mà bạn đang quảng cáo à

Like
    2
    Quote Được gửi bởi johnsmitht View Post
    cứ mua kiotviet mà dùng cho khỏe các bạn ah
    Mình cũng đã dùng thử kiot việt thì thấy một số tính năng mình cần kiot k có như xác định vị trí sản phẩm trong kho, chuyển hàng. ngoài ra mình còn muốn nhập nhiều sản phẩm 1 lúc nữa.

Like
    0
    Tự đóng gói sản phẩm tùy theo ngành hàng của mình là tốt nhất!

Like
    8
    tùy theo năng lực công ty nhé bạn, mà quết định nên dùng cách nào #vsoft
    Để doanh nghiệp hoạt động ổn định bạn cần hiểu điều này:

Nếu bạn search trên google về từ khóa " Phần mềm quản lý bán hàng" có khoảng 38,600.000 kết quả.

Tuy nhiên sau 18 năm làm về phần mềm A Lưu Quốc nhận thấy: Về cơ bản phần mềm bán hàng được thiết kế các Module tính năng gần giống nhau, nhưng điều quan trọng khác nhau về độ vận hành trơn tru, đội code, đội support hỗ trợ khi phần mềm có lỗi, mức độ trơn tru để doanh nghiệp bạn hoạt động ỔN ĐỊNH.

Thực sự đây là điểm mấu chốt: Vì phần mềm để hoạt động cần thực tế thời gian rất lâu để vừa làm vừa fix lỗi. Để phần mềm hoạt động ổn định

Vì vậy chọn 1 công ty uy tín, lâu năm là điều rất quan trọng giải pháp. Vì phần mềm là giải pháp công nghệ kết nối vận hạnh doanh nghiệp trơn tru nên sự ổn định cực kỳ quan trọng.

Có những doanh nghiệp đã đang dùng sản phẩm vsoft từ khi hình thành đến nay (sản phẩm luôn được update mỗi khi có tính năng mới để doanh nghiệp dùng mà không lo lỗi thời, vì sản phẩm được update và nâng cấp liên tục

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết