Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    7

Hạnh phúc Nên học Cử nhân Quốc tế QTKD tại Việt Nam chương trình nào? Sau đó đi du học có được không?

Nên học Cử nhân Quốc tế QTKD tại Việt Nam chương trình nào? Sau đó đi du học có được không?
    Quote Quote

Like
    0
    hi bạn, chương trình giáo dục của Mỹ, Anh, Úc là tốt nhất theo mình là vậy. Còn Sing thì mình nghĩ bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi quyết định nhé. Mình thì vừa học xong QTKD chương trình của Mỹ, nhưng sau đó tính đi du học Mỹ mà pv khó quá. Giờ đang tính chuyển qua học Úc học. Ở VN cũng có mấy trường quốc tế dạy QTKD chương trình của Úc đó. Bạn thử tìm hiểu xem nha

Like
    0
    Mình thấy bây giờ nhiều chương trình quốc tế mà, bạn định đi du học nước nào thì chọn chương trình đó. Mình nghĩ như vậy sẽ dễ xin visa hơn và chuyển tiếp chương trình học mình cũng theo kịp nữa.

Like
    7
    bạn thích học chương trình của Úc hay Mỹ hay Anh? Mình đang học chương trình Quốc tế của Úc ngành QTKD. Mà mình ngu nên không dám học Đại học sợ học ko nổi nên chọn đường vòng học Cao đẳng rồi liên thông sau, cũng được phết mà không phải học mấy môn đại cương việt nam mi lằng nhằng. bạn thích thì email mình chia sẻ thêm nha thichngammua1989 a còng gmail chấm com

Like
    0
    Mình cũng bỏ trường đh Việt Nam qua học trường quốc tế nè bạn. Mình chuyển qua trường Kent của Úc, được chuyển bảng điểm các môn đại cương đã học qua đây, đỡ được các môn này chỉ cần học chuyên ngành bằng tiếng anh thui hehe. Thoát được mừng lắm cơ

Like
    0
    Mình thấy học trường QT lợi đấy chứ, vừa luyện đc tiếng anh, vừa rút ngắn được thời gian học nữa )

Like
    0
    Mấy bữa trước mới ghé qua trường KEnt để tư vấn học. Bên này thấy có ngành QT nhà hàng - dịch vụ ăn uống học ok lắm nên mình tính nộp zô. Bữa hỏi vụ liên thông đh, ngoài RMIT ra thì mình được liên thông qua Úc nữa đó

Like
    0
    Lúc trước mình định học ở RMIT, mà học phí chát quá, tới tận mấy trăm triệu một năm học, vã quá, không biết làm sao thì được 1 chị tư vấn bên RMIT giới thiệu học chương trình cao đẳng ở Trường KENT trước 2,5 năm rồi sau đó liên thông qua cho nhẹ tiền. Và giờ mình đang là sinh viên của RMIT, hic không có chương trình đào tạo KENT không biết làm sao luôn. Chỉ có 1 chữ để nói là KENT quá good về chi phí lẫn chương trình học. Bạn tham khảo trường KEnt coi sao nà! chúc bạn chọn được trường phù hợp với mình!

Like
    0
    Bạn nào học trường Kent rồi chia sẻ cho mình với. Học phí có mắc không bạn, cơ sở vật chất thế nào, học xong có dễ liên thông không bạn? Tks bạn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết