Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 33
    Like
    0
    Đúng đó bạn ơi, loại thuốc này là viên nang cứng, mình thấy nhiều người bị phì đại tuyến tiền liệt sử dụng và thấy hiệu quả tích cực lắm

Like
    0
    Liều dùng của nó như thế nào hả cả nhà? Em cũng muốn mua về thử cho bố uống, nếu là chiết xuất từ trinh nữ hoàng cung thì có vẻ tốt và lành ha

Like
    0
    Nếu để điều trị phì đại lành tính tuyến tiền liệt: Ngày uống 2 lần, mỗi lần 4 viên, sau bữa ăn. Thường dùng là 8 tuần. Nếu cần lại dùng tiếp đợt khác.

Like
    0
    Thường thì có bệnh vái tứ phương nhưng mình nghĩ người bệnh nên có tinh thần thoải mái, sinh hoạt lành mạnh và điều độ, cộng thêm thuốc tốt nữa thì đảm bảo bệnh thuyên giảm ngay

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ruabe View Post
    Ôi, đã là thuốc trị bệnh thì phải uống cho dứt điểm chứ bạn ơi. Người Việt Nam mình có thói quen tự ý ngừng thuốc khi thấy biểu hiện tích cực của bệnh mà không hiểu là nếu như thế thì cơ thể chưa dứt bệnh mà còn có khi bị nhờn thuốc
    9x. Em đồng ý với ruabe. anh nên uống tới khi nào trị dứt điểm luôn nhé.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Hình như cây trinh nữ hoàng cung cũng có thể điều chị bệnh u xơ tử cung thì phải. Việt Nam cũng có cây thuốc tốt ghê.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Các cụ ai có bị dính bệnh này thì hạn chế ăn uống bia rượu, mỡ động vật và các loại đạm từ động vật để hạn chế viêm sưng nha. Vì nhà mình có ông anh cọc chèo bị, nên mình nhớ mấy câu ỏng nói.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mà bố mình có chút vấn đề về tim mạch và huyết áp, liệu uống thuốc này có ảnh hưởng gì không ạ?

Like
    0
    Loại thuốc chiết xuất từ trinh nữ hoàng cung của tiến sĩ dược sĩ Nguyễn Thị Ngọc Trâm không ảnh hưởng đến hoạt động tim mạch và huyết áp. Cái này đã thực hiện các nghiên cứu ở nước ngoài và ở bộ môn dược lý, sau khi tiến hành các thử nghiệm và đi đến kết luận: viên nang chữa phì đại tuyến tiền liệt không ảnh hưởng đến hoạt động tim mạch và huyết áp, an toàn cho người sử dụng mà

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuongvy27 View Post
    Hình như cây trinh nữ hoàng cung cũng có thể điều chị bệnh u xơ tử cung thì phải. Việt Nam cũng có cây thuốc tốt ghê.
    Việt Nam mình có nhiều cây thuốc quý hiếm, như nói tới trinh nữ hoàng cung là người ta nghĩ ngay tới việc điều trị hiệu quả bệnh phì đại tuyến tiền liệt cả nhà nhỉ

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết