Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Chia sẻ kinh nghiệm chụp ảnh và dùng máy canon EOS 5D Mark IV

Canon EOS 5D Mark IV là con cưng mới ra mắt của Canon trong hè này. Đã có nhiều cụ review em ấy, em cũng thòm thèm lắm nhưng giá rất chát (tất nhiên!). Mới đây, bên canon có gởi thư mời em tham gia sự kiện giao lưu thân mật, chia sẻ kinh nghiệm nhiếp ảnh, dùng máy, và cũng là trong chuỗi chương trình ra mắt Canon EOS 5D này (Chả là em thích quá, hỏi nhân viên canon đủ thứ, có để lại contact, khi nào có trò gì hay báo em )

Thôi thì chưa đủ thóc hốt ẻm về thì ghé qua xăm soi đỡ ghiền cũng đc ạ

Thông tin em copy nhanh ở đây (cho bác nào cùng tò mò như em thì qua chơi)

 13:00 - 17:30 Ngày Chủ nhật 02/ 10/ 2016
     GEM Center, 8 Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa Kao, Q1, Tp HCM
     Miễn phí tham dự
     Số lượng hạn chế, hạn chót đăng ký đến 23:00 ngày 29/09/2016

Được tận tay trải nghiệm sức mạnh vô tận của siêu phẩm Canon EOS 5D Mark IV
    Học hỏi và thực hành những kỹ thuật chụp hình hiệu quả và tiên tiến nhất từ các chuyên gia trong và ngoài nước
    Sở hữu siêu phẩm Canon với giá cực kỳ ưu đãi cùng các quà tặng từ nhà tài trợ Western Digital và SanDisk

DIỄN GIẢ
    MICHAEL ORI
    Founder/ Creative Director Ori Media
    Michael Ori là nhà sáng lập của Ori Media và Studio Elevn ở thành phố Salt Lake, bang Utal. Ở cương vị giám đốc, nhiếp ảnh gia và nhà làm phim thương mại, ông đã sản xuất nhiều sản phẩm, từ những câu chuyện thời trang, đến các chiến dịch thương mại quốc gia. Khách hàng của ông có Ford Racing, Sports Illustrated, Nito Tires, Sothebys Internaltional Realty, Canon Mỹ, Canon Úc và UGLY.

Các tác phẩm của Michael đã có mặt trong nhiều ấn phẩm, bao gồm Maxim và Men's Health. Trong vòng 4 năm, Ori Media đã phát triển thành một công ty sáng tạo và chuyên về nghệ thuật kể chuyện bằng hình ảnh và chuyển động sống động.

NHIẾP ẢNH GIA HẢI ĐÔNG
    Chuyên gia chụp ảnh thời trang
    Nhiếp ảnh gia Hải Đông làm phóng viên ảnh thời sự từ năm 1994 cho nhóm Thời báo kinh tế Sài Gòn (SaiGon Times Group). Sau khi được nhà thiết kế Minh Hạnh mời chụp cho bộ sưu tập thời trang cho báo Phụ nữ TP HCM năm 1996, anh chuyển dần sang chụp ảnh thời trang và ảnh thương mại (quảng cáo), và đến năm 2003 thì nghỉ hẳn việc làm báo để tập trung hơn cho những lĩnh vực mới này.

Từ 2005 đến nay, anh đã tổ chức được nhiều buổi triển lãm thời trang lớn tại L'Escape Hà Nội, Rome - Italia và ZenPlaza - TP HCM. Hiện nay nhiếp ảnh gia Hải Đông chuyên chụp quảng cáo cho các thương hiệu nổi tiếng và thực hiện hình ảnh cho các tạp chí lớn như Forbes, Elle Decoreation, v.v...
    Quote Quote

Like
    0

Chia sẻ kinh nghiệm chụp ảnh và dùng máy canon EOS 5D Mark IV

Mình không add ảnh trực tiếp trên site được phải ko các bạn? phải thông qua web trung gian nên hơi bất tiện nhỉ

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết