Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    5

Đăng ký GA Việt bị báo thế này, hết cơ hội rồi à các bác ?

Chả là e đầu tư một site báo về FIFA Online 3 tự viết >100 bài tự làm nội dung và seo nguồn chủ yếu google. Ấy thế mà khi gửi đơn đăng ký thì nó báo là không tuân thủ nội dung, lần 1 e gửi nó báo Thiếu nội dung (tạm chấp nhận vì lúc đó mới có 30 bv). Lần 2,3 e gửi thì nó báo trang web ko truy cập đc, mặc dù e viết bài hằng ngày, chèn link điều hướng các kiểu.
    Lần 4 e lập mail khác gửi đơn thì thấy nó cho đặt mã và xét hơn 1 tuần, sau đó báo failed.
    Được sự chỉ dạy tận tình của các bác trên mạng, đẹp trai ko bằng chai mặt sau vài ngày e gửi lại đơn tiếp, thì nó chốt cho e cái mail này.
    giờ còn cơ hội đăng ký không các bác hay bị liệt kê vào list đen rồi ahuhuhu

Code:
    Trạng thái đơn đăng ký của bạn

Xin chào Trần!

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến Google AdSense. Sau khi xem xét đơn đăng ký của bạn, chuyên gia của chúng tôi nhận thấy rằng đơn đăng ký không đáp ứng tiêu chí chương trình của chúng tôi. Do đó, chúng tôi không thể chấp nhận bạn tham gia vào chương trình.

Chúng tôi đã đặt ra những chính sách nhất định mà chúng tôi tin rằng sẽ giúp đảm bảo tính hiệu quả của quảng cáo Google cho nhà xuất bản cũng như cho nhà quảng cáo của chúng tôi. Chúng tôi xem xét tất cả nhà xuất bản và chúng tôi giữ quyền từ chối bất kỳ đơn đăng ký nào. Trong tương lai, chúng tôi có thể mở rộng chương trình của chúng tôi cho nhiều nhà xuất bản web hơn với nội dung web đa dạng hơn.

Lưu ý rằng chúng tôi không thể trả lời cho các câu hỏi về lý do cụ thể đối với quyết định của chúng tôi. Cảm ơn sự thông hiểu của bạn.

Trân trọng!
    Nhóm Google AdSense
    Quote Quote

Like
    219
    dạo này site tiếng việt có đội ngũ nhân viên việt nam duyệt site có lẽ site bác có vấn đề gì chăng chưa chuyên nghiệp chẵng hạn hay traffic ít >?
    Tôi đang làm website https://truyencuoi69.com

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    Kiếm con gà đặt vào, site không vi phạm chính sách thì không sợ bị ban. Muốn đăng ký dễ thì viết tiếng Anh.

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    10
    Nó gửi cho bác cái đơn ấy chắc tại bác gửi liên tục quá.
    Không sao, em trước cũng nhận được cái thư ấy, sau 2 tuần em gửi đơn lại thì được duyệt

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    6
    bạn tạm dừng gửi đk 1 thời gian sau khi site hoàn thiện có lượng truy cập ổn định rồi gửi lại
    diễn đàn mua bán rao vặt online

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Nói như các bác là e vẫn còn cơ hội à ? Vậy e tiếp tục viết lách thêm và seo cho traffic ổn định xem thế nào, hiện tại đang ~5k/ngày.
    Cảm ơn các bác đã tư vấn

Like
    0
    Site bác chắc có vấn đề rồi mới thế, cần xem lại

Like
    4
    Site e bị thông báo có liên kết bất thường thì có đăng ký GA được không vậy bác ơi?

Like
    0
    Site bác thị trường V hay tây vậy

Like
    5
    Quote Được gửi bởi liennguyen1986 View Post
    Site bác thị trường V hay tây vậy
    E site tiếng việt, hoạt động bình thường bài viết ko copy có thể nói tự viết 100%.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết