Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 29 / 29
    Like
    1
    sẵn cho em hỏi ké, có phần mềm nào chặn đc quảng cáo che trang trên mấy webtruyen ko? đọc blogtruyen mà toàn bị quảng cáo che full trang, rồi click nhầm nó nhảy ra cả chục cái tab ads
    mà có phần mềm nào ko cài đặt càng tốt, ngu mấy cái ***** vs cài thêm virus vào thì khổ

Like
    4
    Quote Được gửi bởi hatcon43 View Post
    sẵn cho em hỏi ké, có phần mềm nào chặn đc quảng cáo che trang trên mấy webtruyen ko? đọc blogtruyen mà toàn bị quảng cáo che full trang, rồi click nhầm nó nhảy ra cả chục cái tab ads
    mà có phần mềm nào ko cài đặt càng tốt, ngu mấy cái ***** vs cài thêm virus vào thì khổ
    ko cài đặt thì dùng add-on đi cho tiện, pro dùng SBRO đi, chặn tốt mấy cái quảng cáo spam đó.
    Bác vào phần tiện ích của Chrome, search SBRO Safe Browsing, rồi nhấn add to chrome là xong

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Giang Còi View Post
    ko cài đặt thì dùng add-on đi cho tiện, pro dùng SBRO đi, chặn tốt mấy cái quảng cáo spam đó.
    Bác vào phần tiện ích của Chrome, search SBRO Safe Browsing, rồi nhấn add to chrome là xong
    xài cho cốc cốc đc ko bác? em dùng mỗi cốc cốc
    vs nó có làm lag web ko?

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    vs nó có làm lag web ko?
    SBRO xài ngon cho Cốc Cốc nha. pro cũng vào phần tiện ích của Cốc Cốc, search SBRO rồi add vào bình thường
    nó nhẹ lắm, ko chiếm tài nguyên máy đâu nên ko lag hay gì cả. tui xài cả mấy tháng nay, mượt mà, trơn tru, ko bị làm phiền bởi mấy cái quảng cáo quá lố

Like
    8
    vs nó có làm lag web ko?
    Quote Được gửi bởi Giang Còi View Post
    SBRO xài ngon cho Cốc Cốc nha. pro cũng vào phần tiện ích của Cốc Cốc, search SBRO rồi add vào bình thường
    nó nhẹ lắm, ko chiếm tài nguyên máy đâu nên ko lag hay gì cả. tui xài cả mấy tháng nay, mượt mà, trơn tru, ko bị làm phiền bởi mấy cái quảng cáo quá lố
    SBRO ngon đó hatcon43, đang xài cả tuần này, chặn pop-up, chặn bật tab quảng cáo rác ngon lắm, đọc truyện, coi phim ko bị làm phiền

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lanhdap View Post
    Thử SBRO coi sao thớt ơi, phần mềm nhẹ, giao diện dễ xài, ít tốn ram, cài 1 lần là xài ngon mãi mãi. em quên mất tải sao, thớt thử sợt coi
    Thanks bác để sreach thử coi sao

Like
    1
    Quote Được gửi bởi dienmay61 View Post
    thì biết vậy, nên chỉ cần chặn được link nhúng spam trên youtube là ok rồi. ko cần chặn mấy cái quảng cáo của youtube. 4room này cũng nhiều thánh chạy adsense kiếm tiền mua sữa cho con, nên nếu block hết thì mấy thánh ấy lấy đâu tiền nuôi con )))
    Ừm đúng rồi bác ơi, mà hình như mấy cái nào spam bác report 1 lần là bị cấm liền đó

Like
    1
    chặn quảng cáo loại nào, trên trình duyệt nào, thích hàng free hay có phí để anh em còn biết đường mà tư vấn

Like
    0
    chặn quảng cáo thì có rất nhiều phần mềm. Mình thì hay dùng có phí cảm giác ổn định và an toàn hơn

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết