Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 29
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi minht245 View Post
    Tui cũng thường xuyên coi clip tới đoạn gay cấn là bị che hết màn hình tụt cmn mood, cực kỳ tháu hiểu tâm trạng của bro luôn. Bữa thằng đệ có cài cho cái chương trình gì của Việt Nam miễn phí, màu xanh xanh, ngon lắm mà quên mất tên gì roy :v
    bác này phải đang nói con SBRO không? Em cũng đang xài con này, tiện ích chạy ngầm trơn tru như dầu bôi trơn luôn, chặn pop-up, cảnh báo fanpage giả, chặn quảng cáo độc đồ. Miễn phí mà ngon ghê!

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    nói chuyện dễ hiểu lầm quá bro, che là che cái gì? Che vụ khác thì inbox riêng :3 , còn nếu bro nói che pop-up linh tinh thì em đề cử SBRO Safe Browsing, down miễn phí nguyên con tại đây: sbro..me
    Thằng này theo em cũng vài tháng, chặn được quảng cáo hộp thoại yotube, phát hiện panpage giả, không triệt đường kiếm cơm của anh em web dev mà vẫn cho hiển thị 1 số quảng cáo uy tín hoặc người dùng được quyền đề xuất trang an toàn luôn. Khuyết điểm là k chặn được quảng cáo đầu clip, này cũng khó dù gì cũng quảng cáo của hãng trả tiền, không xài được trình duyệt khác ngoài Chrome với Cốc Cốc. Túm lại là quá ngon cho extension free.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Quote Được gửi bởi lanhdap View Post
    Thử SBRO coi sao thớt ơi, phần mềm nhẹ, giao diện dễ xài, ít tốn ram, cài 1 lần là xài ngon mãi mãi. em quên mất tải sao, thớt thử sợt coi
    đã cài và đang xài nhé bác, thanks bác đã giới thiệu :3

Quote Được gửi bởi luomguop View Post
    bác này phải đang nói con SBRO không? Em cũng đang xài con này, tiện ích chạy ngầm trơn tru như dầu bôi trơn luôn, chặn pop-up, cảnh báo fanpage giả, chặn quảng cáo độc đồ. Miễn phí mà ngon ghê!
    cảnh báo đc fanpage giả luôn cơ ah? Like nhiệt tình vụ này, chứ bữa vừa ham hố coi live stream xong thế nào bị lừa mất mẹ cái nick fb, tới giờ vẫn tức lòi máu

Quote Được gửi bởi buopganh View Post
    nói chuyện dễ hiểu lầm quá bro, che là che cái gì? Che vụ khác thì inbox riêng :3 , còn nếu bro nói che pop-up linh tinh thì em đề cử SBRO Safe Browsing, down miễn phí nguyên con tại đây: sbro..me
    Thằng này theo em cũng vài tháng, chặn được quảng cáo hộp thoại yotube, phát hiện panpage giả, không triệt đường kiếm cơm của anh em web dev mà vẫn cho hiển thị 1 số quảng cáo uy tín hoặc người dùng được quyền đề xuất trang an toàn luôn. Khuyết điểm là k chặn được quảng cáo đầu clip, này cũng khó dù gì cũng quảng cáo của hãng trả tiền, không xài được trình duyệt khác ngoài Chrome với Cốc Cốc. Túm lại là quá ngon cho extension free.
    Haha, xài đc cho cả Cốc Cốc là ngon rồi. Vì em vừa xài Chrome vừa xài Cốc Cốc để down clip đồ. 1 like cho sbro

Like
    8
    Quote Được gửi bởi nguyentran2181 View Post
    cái quảng cáo mỗi khi chuyển clip của youtube chặn đc ko bác?
    hình như ko đc bác ah. em vọc cài và xài mấy hôm nay rồi. nó chỉ chặn mấy cái quảng cáo spam, che màn hình vs mấy cái box link nhúng trong youtube ấy (mấy cái đó phiền bm, che hết cả màn hình, tắt điên cuồng). còn cái quảng cáo đầu clip là của youtube. vs lại mấy người up clip người ta sống nhờ tiền quảng cáo đó, mình chặn cả đi họ ko kiếm đc tiền thì cũng chả có động lực up clip cho mình coi. nên thôi iêm cũng ráng coi rồi skip qua cái clip đó :v :v

Like
    4
    Quote Được gửi bởi dienmay61 View Post
    chặn ba cái quảng cáo spam, che màn hình vs mấy cái link nhúng trong video youtube, xài cho CỐc Cốc. Hàng free là ngon nhất :3

- - - Updated - - -

thanks bác đã chỉ giáo, đã gồ và thấy con sbro ok nhỉ? chặn đc link nhúng trong video youtube, add-on free ))))))))))))))
    có vẻ bác đã kiếm đc hàng rồi :v khỏi giới thiệu nữa :3 con sbro đó xài đc cho Cốc Cốc, free, thỏa mãn rồi nhé

Like
    0
    sbro so vs adblock con nào ngon hơn các bác?

Like
    0
    Hừ hừ,
    Mình làm trong ngành qcáo nên phản đối mọi hình thức giấu q.cáo

Còn các clip mà qcáo tùm là tùm lum là hàng lậu không chính hãng, k0 nên xem mà tìm đến hàng chuẩn

Like
    8
    Quote Được gửi bởi beo682 View Post
    sbro so vs adblock con nào ngon hơn các bác?
    hồi trc xài adblock rồi, về cơ bản thì nó vs sbro giống nhau: đều là add-on free, chặn đc pop up quảng cáo, quảng cáo spam,...
    nhưng mà con adblock ko chặn đc link nhúng trong youtube vs lại cảnh báo fanpage giả như sbro. thêm cái nữa, em cài adblock thấy nó bị nặng trình duyệt bác ah. nó ngốn tài nguyên kha khá đấy

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi liennguyen1986 View Post
    Hừ hừ,
    Mình làm trong ngành qcáo nên phản đối mọi hình thức giấu q.cáo

Còn các clip mà qcáo tùm là tùm lum là hàng lậu không chính hãng, k0 nên xem mà tìm đến hàng chuẩn
    các bác cứ chạy vô tội vạ thì hỏi sao gian hồ ko đòi chặn =_______=

Like
    1
    Quote Được gửi bởi dienmay61 View Post
    hồi trc xài adblock rồi, về cơ bản thì nó vs sbro giống nhau: đều là add-on free, chặn đc pop up quảng cáo, quảng cáo spam,...
    nhưng mà con adblock ko chặn đc link nhúng trong youtube vs lại cảnh báo fanpage giả như sbro. thêm cái nữa, em cài adblock thấy nó bị nặng trình duyệt bác ah. nó ngốn tài nguyên kha khá đấy

- - - Updated - - -

các bác cứ chạy vô tội vạ thì hỏi sao gian hồ ko đòi chặn =_______=
    Không phải đâu bác ơi, bác cứ hiểu thế này
    Rất nhiều Agency làm quảng cáo cho rất nhiều ngành hàng...Và youtube thì thuộc sở hữu của Google và nó bán quảng cáo mà, cái này là do bên google chiếu quảng cáo như vậy thôi

Like
    8
    Quote Được gửi bởi hoangphuong3285 View Post
    Không phải đâu bác ơi, bác cứ hiểu thế này
    Rất nhiều Agency làm quảng cáo cho rất nhiều ngành hàng...Và youtube thì thuộc sở hữu của Google và nó bán quảng cáo mà, cái này là do bên google chiếu quảng cáo như vậy thôi
    thì biết vậy, nên chỉ cần chặn được link nhúng spam trên youtube là ok rồi. ko cần chặn mấy cái quảng cáo của youtube. 4room này cũng nhiều thánh chạy adsense kiếm tiền mua sữa cho con, nên nếu block hết thì mấy thánh ấy lấy đâu tiền nuôi con )))

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết