Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 13 / 13
    Like
    5
    Quote Được gửi bởi johnsmitht View Post
    Kiotviet ngon nhé
    Kiot việt không dùng trên điện thoại được, lỗi lắm

Like
    8
    Tham khảo phần mềm vsoft có 1 không 2 nhé đọc để biết thôi. trang vsoftgroup

Đây là 6 lý do khiến phần mềm Vsoft đặc biệt nhất (duy nhất chỉ có Vsoft)
    Vsoft với tiêu chí giải pháp kinh doanh phải là chìa khóa trao tay
    LÝ DO 1: VSOFT CUNG CẤP GIẢI PHÁP 1 LẦN - TRỌN ĐỜI
    Doanh nghiệp sẽ sở hữu vĩnh viễn trọn đời giải pháp
    Bạn sẽ sở hữu vĩnh viễn giải pháp của mình trọn đời, không phải đi thuê mướn phần mềm, nhiều rủi ro cho doanh nghiệp bạn!

LÝ DO 2: LÀM CHỦ HOÀN TOÀN DỮ LIỆU THÔNG TIN VỀ KINH DOANH
    Đây là tài sản của mỗi doanh nghiệp nên việc bảo mật cực kỳ quan trọng

Khi bạn sở hữu phần mềm vĩnh viễn thì doanh nghiệp bạn hoàn toàn làm chủ được về dữ liệu, database được kiểm soát hoàn toàn!
    Mọi thông tin khách hàng, doanh nghiệp của bạn, do bạn sở hữu không lo bị lộ hay mất data dữ liệu quan trọng. Bảo mật hoàn toàn với cả chính nhân viên và quản lý cấp dưới khi bạn có thể phân quyền mà xem được dữ liệu

LÝ DO 3: LUÔN ĐƯỢC NÂNG CẤP UPDATE VÀ CẬP NHẬP
    Không như những phần mềm khác, sau khi bán Vsoft vẫn hỗ trợ update và nâng cấp những tính năng mới phù hợp với thời kỳ để hỗ trợ công việc cho doanh nghiệp.

LÝ DO 4. SẢN PHẨM DÙNG ỔN ĐỊNH HỖ TRỢ SUPPORT TẬN TÂM
    Có những khách hàng đã dùng phần mềm Vosft hơn 10 năm vẫn rất tốt, chưa có ý định thay đổi.

LÝ DO 5. ĐÂY LÀ ĐIỂM ĐẶC BIỆT: TÙY CHỈNH PHẦN MỀM
    tÙY CHỈNH nâng cấp mở rộng phần mềm tính năng nghiệp vụ và theo yêu cầu doanh nghiệp

Đây là điểm đặc biệt vì phải có đội code mạnh và support khách hàng tốt để khách hàng dùng ổn định

LÝ DO 6. ĐIỂM MẤU CHỐT:
    Mọi rủi ro doanh nghiệp, VSOFT sẽ lo, khách hàng không chịu bất kỳ rủi ro gì về việc dùng phần mềm bên Vsoft

Like
    1
    Dùng Moola đi bạn, mình thấy dùng ổn định mà tiện, mình để cửa hàng cho nhân viên trông, nhân viên bán gì, trên cửa hàng nào mình cũng quản lý được hết, lại còn có kiểu chấm công bằng nhận diện gương mặt rất tiện, mình không phải quản lý nhiều chỉ cần theo dõi trên điện thoại là ok.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết