Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 78
    Like
    44
    Quote Được gửi bởi thuy1284 View Post
    Bác nói rõ xem bác thua như thế nào ? nó không trả lời hay YTB nó trả lời là bác thua.
    Youtube hay trả lời chung chung lắm, nó ko nói rõ ràng đâu.
    Cho một ví dụ minh hoạ này

Thank you for your counter notification.

Based on the information you provided, it appears that you do not have the necessary rights to post the content on YouTube. Therefore, we regretfully cannot honor your request. It has not been forwarded to the original claimant, and we will not be able to restore your video.

To learn more about copyright, you may visit YouTube’s Copyright Center.

Keep in mind that copyright strikes expire after three months, as long as you complete Copyright School.

We unfortunately are unable to assist further in this matter.

- The YouTube Team

Like
    0
    Bạn nói đúng. Hợp đồng chúng tôi có trách nhiệm bảo mật. Bạn có thắc mắc tôi mời bạn qua công ty cho bạn xem trực tiếp. Đừng kiểu nói vơ đũa cả nắm chung chung "thiên hạ".

Like
    6
    làm tới nơi tới chốn đi bác
    Marketing online pro

Like
    44
    Quote Được gửi bởi Yeu.tin.hoc View Post
    Bạn nói đúng. Hợp đồng chúng tôi có trách nhiệm bảo mật. Bạn có thắc mắc tôi mời bạn qua công ty cho bạn xem trực tiếp. Đừng kiểu nói vơ đũa cả nắm chung chung "thiên hạ".
    Tôi biết bạn sẽ trả lời thế mà, bảo mật chỉ là nguỵ biện. Bạn có thể bôi đen những nội dung bảo mật, những cái có thể show ra trong hợp đồng để chứng minh thì show, trừ khi không có thì lấy gì show.

Tôi nói thiện hạ ko sai, vì trước giờ có nhiều topic phàn nàn về BHMEdia rồi, chứ ko phải topic này là topic đầu tiên đâu. Ko hiểu sao những topic trước hầu như đã bị xoá trong thời gian ngắn

Phim cường bạo đại vương của LangVan đây: https://www.youtube.com/watch?v=aXu24_P7bH0
    Còn của BHmedia đây: https://www.youtube.com/watch?v=wYYhoS1HqlI

Làng Văn up video trước bạn đó, công ty bạn ngon thì yêu cầu họ gỡ xuống đi. Chúng tôi sẽ trố mắt lên xem 2 công ty có content ID khiếu nại nhau sẽ ra sao, hay bạn ko dám? Mà chỉ dám ăn hiếp những người ko có content ID.
    Được sửa bởi tuankhanhsaigon lúc 23:06 ngày 25-08-2016

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    Tôi biết bạn sẽ trả lời thế mà, bảo mật chỉ là nguỵ biện. Bạn có thể bôi đen những nội dung bảo mật, những cái có thể show ra trong hợp đồng để chứng minh thì show, trừ khi không có thì lấy gì show.

Tôi nói thiện hạ ko sai, vì trước giờ có nhiều topic phàn nàn về BHMEdia rồi, chứ ko phải topic này là topic đầu tiên đâu. Ko hiểu sao những topic trước hầu như đã bị xoá trong thời gian ngắn

Còn chuyện phim đất phương nam.
    Làng Văn up video trước bạn đó, công ty bạn ngon thì yêu cầu họ gỡ xuống đi. Chúng tôi sẽ trố mắt lên xem 2 công ty có content ID khiếu nại nhau sẽ ra sao, hay bạn ko dám? Mà chỉ dám ăn hiếp những người ko có content ID.

Ngoài ra Làng Văn họ cũng up 1 phim truyện cổ tích VN - hình như tên là Cường bạo đại vương. Họ cũng nhận content ID, ngon thì yêu cầu họ gỡ xuống đi
    Khởi kiện ra tòa đi bạn, anh em sẽ đi xem xử đông đấy. Cá nhân mình ủng hộ bạn.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Không thể kháng cáo như vậy được

Like
    187
    Người ta đã nói rõ như vậy rồi mà mấy ông vẫn còn già mồm được thì tôi cũng chịu thua

Like
    47
    chứng minh đi BHmedia , nói như vậy ai chẳng nói được .

Like
    88
    Đại diện cho một công ty mà phát biểu thế này thì đủ hiểu năng lực giám đốc công ty này thế nào rồi.
    Nói về chuyện tranh chấp. Nếu luật pháp VN mà nghiêm thì bạn đại diện bộ phận pháp chế và công ty không còn ngồi đây tranh luận đâu.

Like
    145
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    Thôi cãi nhau làm gì cho mệt, lâu nay thiên hạ đang nghi ngờ BHMedia ko có bản quyền phim truyện để phát hành online, nhân tiện dịp này bạn show bằng chứng đối với phim Mùi cỏ cháy gì đó để đập tan dư luận đi.

Trăm nghe ko bằng mắt thấy, trăm lời nói cũng ko bằng một cái chứng cứ với chữ ký và dấu mộc ướt.
    ( đừng nói là hợp đồng là bí mật, ko được tiết lộ, ko ai tin đâu)
    ko liên quan đến mình nhưng nếu mình đại diện BHmedia cũng chửi bạn ngu. Bạn có tư cách gì đòi xem hợp đồng? họ đâu cần thiết phải show cho bạn. haha

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết