Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Like
    2
    Quote Được gửi bởi vietnamesetoys View Post
    trong video có lấy ảnh trên mạng ko (ảnh anime conan, doremon) , tiêu đề hay tag có từ khóa nhạy cảm ko (erotic baby)
    E quay màn hình vs chèn nhạc trong thư viện của nó thôi. Không có ảnh mạng gì đâu.

À mà sao e thấy mấy kênh khám phá thế giới, kiến thức channel cũng toàn lấy ảnh mạng mà ( mấy kênh này toàn là kênh to, ai cũng biết nên public ra ở đây chắc k có vấn đề gì )

Like
    64
    E cũng bị như này, chả hiểu sao

Like
    187
    Bác có dùng mạng share chung với ai ko?

Like
    2
    Mình vừa xoá 1 kênh (do vi phạm bản quyền)nhưng lập lại kênh khác vẫn dùng địa chỉ mail cũ có được không các bác.

Like
    23
    Quote Được gửi bởi Mr.Loser View Post
    E quay màn hình vs chèn nhạc trong thư viện của nó thôi. Không có ảnh mạng gì đâu.

À mà sao e thấy mấy kênh khám phá thế giới, kiến thức channel cũng toàn lấy ảnh mạng mà ( mấy kênh này toàn là kênh to, ai cũng biết nên public ra ở đây chắc k có vấn đề gì )
    kênh như vậy ko hiểu sao mà nhiều sub gớm nhỉ, mình vào là ko muốn xem rồi, mà mấy kênh đó làm j mà lênh tới vài trăm k sub dc nhỉ

Like
    7
    Quote Được gửi bởi joknight View Post
    kênh như vậy ko hiểu sao mà nhiều sub gớm nhỉ, mình vào là ko muốn xem rồi, mà mấy kênh đó làm j mà lênh tới vài trăm k sub dc nhỉ
    Kênh như vậy đang hot vì dạo này có nhiều người mới tập tành vào internet, smartphone này nọ. Mà họ lười đọc báo nên thích xem mấy cái này, kiểu tin giật gân đánh đúng vào thị hiếu của dân ta.

Like
    44
    Giờ tụi Team Youtube mất zại lắm. Vì hiện giờ nó độc quyền cho phép kiếm tiền bằng up video mà, nên nó mất zại thế.

Vừa rồi làm kênh video về bikini, trước khi làm tớ tạo một kênh phụ up lên, tự report xem có dính nội dung khiêu dâm không, mấy cái video bikini trình diễn trên sân khấu nó cũng bảo khiêu dâm, khiêu cái con mịa nhà nó, rồi mấy video thi đấu vật, có hàng ngàn khán giả theo dõi mà nó cũng bảo là khiêu dâm.
    Ngoài ra 2 video giống nhau, report thì một cái bị xóa, còn một cái thì bị giới hạn tuổi. 2 cái video giống nhau nhưng cho ra 2 kết quả khác nhau.

Ghét quá, ngày nào tớ cũng report video cho tụi nó duyệt video chết mịa tụi nó đi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    Giờ tụi Team Youtube mất zại lắm. Vì hiện giờ nó độc quyền cho phép kiếm tiền bằng up video mà, nên nó mất zại thế.

Vừa rồi làm kênh video về bikini, trước khi làm tớ tạo một kênh phụ up lên, tự report xem có dính nội dung khiêu dâm không, mấy cái video bikini trình diễn trên sân khấu nó cũng bảo khiêu dâm, khiêu cái con mịa nhà nó, rồi mấy video thi đấu vật, có hàng ngàn khán giả theo dõi mà nó cũng bảo là khiêu dâm.
    Ngoài ra 2 video giống nhau, report thì một cái bị xóa, còn một cái thì bị giới hạn tuổi. 2 cái video giống nhau nhưng cho ra 2 kết quả khác nhau.

Ghét quá, ngày nào tớ cũng report video cho tụi nó duyệt video chết mịa tụi nó đi.
    Nó duyệt auto mà bác. Đen thì chết, đỏ thì tàn phế =))

Like
    0
    những trường hợp như vầy nó duyệt auto nhé, có kháng cáo đến tết cũng không sống được. Nếu nó cho sống thì vô tình nó nhận lỗi à.

Like
    14
    Tháng 7 năm nào cũng vậy . . . .
    Thôi để qua tháng 8 rùi up :v

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết