Trang 6 / 15 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 143
    Like
    28
    Quote Được gửi bởi viethaiabc View Post
    Mình không khoe bạn à, bạn hình như có vấn đề về đọc hiểu. Mình chỉ hỏi từ khóa ấy không biết bạn có xếp vào dạng không ai seo hay không thôi, còn bạn nghĩ nó đơn giản thế, bạn làm thử đi? đừng chỉ biết chém gió bằng mồm thế chứ? nếu nó đơn giản như bạn nghĩ, vậy bạn thử check những thằng top 2, 3... xem lượng link nó thế nào? hơn nữa mình mới chỉ nêu có vài từ trang đó đang top 1 thôi, còn nhiều lắm. Nếu bạn rảnh quá không biết làm gì thì thử tìm hiểu đi.
    Như bác nào đó nói, SEO với bán text mà quanh co thế thì bao giờ mới khá được.
    bạn show rõ ràng là cạnh tranh cao còn gì, tất cả đọc đều thấy, mình đâu có nói sai
    bạn lấy cái tỷ lệ search ra để nói là cạnh tranh cao nhưng trên này có mấy người tìm kiếm từ khóa đó, ngoài mấy người làm seo tự search với nhau thì cạnh tranh cao thế nào? Chắc là cạnh tranh quá cao.........siêu nên anh em trên này chẳng biết nổi bạn nhỉ
    Top 1 với từ khóa chẳng ai có nhu cầu, hầu như chẳng ai search, chỉ dân mấy người làm SEO search từ khóa đó thì top 1 với top 2 để làm gì bạn nhỉ?
    Các cao thủ seo chắc phải học hỏi bạn rồi, vì trình chém của bạn hơn thần rồi, thật đấy
    Bán backlink DỊCH VỤ SEO; LH Phone: 0904138793

Like
    8
    Quote Được gửi bởi tdhcom View Post
    bạn show rõ ràng là cạnh tranh cao còn gì, tất cả đọc đều thấy, mình đâu có nói sai
    bạn lấy cái tỷ lệ search ra để nói là cạnh tranh cao nhưng trên này có mấy người tìm kiếm từ khóa đó, ngoài mấy người làm seo tự search với nhau thì cạnh tranh cao thế nào? Chắc là cạnh tranh quá cao.........siêu nên anh em trên này chẳng biết nổi bạn nhỉ
    Top 1 với từ khóa chẳng ai có nhu cầu, hầu như chẳng ai search, chỉ dân mấy người làm SEO search từ khóa đó thì top 1 với top 2 để làm gì bạn nhỉ?
    Các cao thủ seo chắc phải học hỏi bạn rồi, vì trình chém của bạn hơn thần rồi, thật đấy
    À, cái đó là google nó khoe đấy bạn, bạn lại bị nhầm hoặc có vấn đề đọc hiểu nữa rồi, hơn nữa trang đó đâu phải của mình mà khoe? Còn bạn nói không ai search, chỉ dân SEO search? Bạn bị ảo nặng quá, không có ai search thì seo làm gì? hay bạn toàn seo mấy từ không ai search nên nghĩ người khác cũng rảnh như bạn? Đã thử làm như mình bảo chưa?
    còn bạn nghĩ nó đơn giản thế, bạn làm thử đi? đừng chỉ biết chém gió bằng mồm thế chứ? nếu nó đơn giản như bạn nghĩ, vậy bạn thử check những thằng top 2, 3... xem lượng link nó thế nào? hơn nữa mình mới chỉ nêu có vài từ trang đó đang top 1 thôi, còn nhiều lắm. Nếu bạn rảnh quá không biết làm gì thì thử tìm hiểu đi.
    P/S: còm cuối, không rảnh tranh luận với...
    ờ thì điên với khùng

Like
    28
    mình cũng đâu muốn tranh luận với bạn
    tự nhiên bạn nhảy vào và khoe từ khóa của bạn là nọ là kia, mấy cái sùi mào gà mà cạnh tranh, xin lỗi bạn, có mà tranh....
    bạn xem trang trước mấy anh em vào hỏi sùi mào gà là cái quái gì mang tính mỉa mai bạn, thế mà bạn ko nhận ra, giọng vẫn còn hào sảng...

Từ khóa cạnh tranh cao là gì? là lượt tìm kiếm thật và click thật vào đó, không phải là lượt tìm kiếm ảo check từ khóa, truy vấn ảo của mấy người làm seo!

Mấy từ khóa chẳng hạn như về vé máy bay, bất động sản, tour du lịch và một số sản phẩm tiêu dùng mới là cạnh tranh cao.... còn sùi mào gà, chỉ có những người ảo tưởng về nó mới nghĩ là cạnh tranh cao? Vậy thì bạn hay ai mới là người ảo tưởng?
    thế mà bạn vẫn cố cãi chầy cãi cối, anh Chí có sống lại cũng chào thua bạn rồi

Like
    28
    Quote Được gửi bởi vayvon24h View Post
    seo mà không cần backlink thì khó mà lên được top lắm.
    cần kết hợp cả nội dung và backlink bạn nhé
    chỉ nhăm nhăm đi link mà ko làm nội dung thì tụt top đó, ko phải là lên top đâu nhé

Like
    2
    Nói chung là tuỳ vào key và lĩnh vực mà các bác đang làm, tuy nhiên thì cũng hiếm có trường hợp kog sử dụng backlink

Like
    28
    Quote Được gửi bởi thitruongdatviet View Post
    Nói chung là tuỳ vào key và lĩnh vực mà các bác đang làm, tuy nhiên thì cũng hiếm có trường hợp kog sử dụng backlink
    ko backlink chủ yếu là các key dễ, và hầu như ko ai seo

Like
    19
    1 bài viết nên đọc
    Cảm thấy vừa thừa vừa thiếu thốn

Like
    28
    Quote Được gửi bởi kp_pc View Post
    1 bài viết nên đọc
    cám ơn bạn
    kết cái chữ ký của bạn quá

Like
    28
    các diễn đàn seo ai cũng công nhận seo phải cần backlink
    nhưng trên này có 1 số anh em cao thủ quá, seo ko cần backink, bội phục

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tdhcom View Post
    bạn show site của bạn và từ khóa của bạn để mọi người cùng kiểm chứng
    nếu từ khóa cạnh tranh thấp thì chả cần cái backlink nào
    bạn seo mấy từ khó và cạnh tranh đi, xem có ngồi đó nói ko cần backlink lên top được ko
    sếp bắt đi link suốt ngày, nên là cứ đi thôi chả quan tâm

Trang 6 / 15 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết