Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15

Chủ đề: Trao đổi cách seo

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quayphimcuoihd View Post
    cho mình hỏi tí.
    cách seo blog hiểu quả nhất. blog của mình hay coppy bài của người khác vào blog của mình vậy có bị phạt không. mình có để nguồn gốc rõ ràng
    Mình cũng y chang bác này. Có ai giúp đỡ trả lời câu hỏi với ạ

Like
    12
    Quote Được gửi bởi caiwinaz View Post
    Mình cũng y chang bác này. Có ai giúp đỡ trả lời câu hỏi với ạ
    copy thì bạn nên dùng Article Spinner And Rewriter không chắc chắn sẽ bị phạt vì trùng lặp nội dung, nó có hỗ trợ tiếng việt đó ban

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    cho mình hỏi tí.
    cách seo blog hiểu quả nhất. blog của mình hay coppy bài của người khác vào blog của mình vậy có bị phạt không. mình có để nguồn gốc rõ ràng
    Phạt hết bạn nhé, nên sử dụng spin data chất vào mình cũng vừa ra đảo 9 site blog xong

Like
    4
    Bác đi link đúng theo quy định là được, vệ tinh thì cho đi chứ không nhận lại nhé bác.

Like
    9
    Quote Được gửi bởi yllixa View Post
    Theo các bác, nếu tạo các site vệ tinh thì có nhất thiết phải khác IP không?
    Nếu chung IP thì nó làm sao, có bị phạt
    Mình có chừng 10 cái site vệ tinh bằng blogspot, wp (2.0) nhưng hình như các web 20 này chung IP phải ko các bác? Giờ mình muốn tạo IP khác cho nó thì có khả thi không?

Mình thấy site blogspot dù gắn tên miền riêng vẫn có IP như blogspot. Nếu 100 cái site từ blogspot trỏ về sẽ bị phạt vì chung IP phải ko?
    Khác tên miền thì vẫn đc tính hiệu quả trong SEO nhờ 2 chỉ số (của backlink): refer domain và refer page. Quan trọng cứ chăm sóc tốt cho mỗi blog là đc.

cho mình hỏi tí.
    ==> Không có bị phạt gì cả (trừ khi bị report từ trang bị copy thì bạn bị noindex đi cái link bị report bản quyền). Nhưng về lâu dài bạn nên xác định bản sắc riêng cho website của mình để tránh đi theo xu hướng vệ tinh hổ lốn (gì cũng có).

Quote Được gửi bởi vayvon24h View Post
    Bác đi link đúng theo quy định là được, vệ tinh thì cho đi chứ không nhận lại nhé bác.
    Vệ tinh mà ko nhận lại thì là vệ tinh chết. Bản chất hãy xem vệ tinh như 1 web bình thường, nó cũng cần đc design, cần đc content unique và cần đc có backlink.
    Thu nhập tỉ lệ thuận với kiến thức...

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết