Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 41
    Like
    160
    Thiện tai , thiện tai
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    187
    Quote Được gửi bởi wikitipz.com View Post
    Có vẻ tut này phù hợp cho newbie, còn pro như bác @buavl kia thì tut này là trò hề
    Thì mấy cái kiểu bán hàng tut tiếc ebook bây giờ đa số là lừa bịp newbie mà, toàn mấy cái giật gân không có tính áp dụng thực tế.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    378
    Quote Được gửi bởi mondaika View Post
    Thì mấy cái kiểu bán hàng tut tiếc ebook bây giờ đa số là lừa bịp newbie mà, toàn mấy cái giật gân không có tính áp dụng thực tế.
    mình có cho bạn test thử nếu không tin đó ạ.

Like
    187
    Quote Được gửi bởi wpviet View Post
    mình có cho bạn test thử nếu không tin đó ạ.
    Nói thật là em không có thành kiến gì với bác thậm chí còn phải cám ơn bác nhiều vì nhờ theson.net em mới kiếm được tiền với yt như ngày hôm nay. Nhưng em dị ứng với mấy cái quảng cáo khoá học phi thực tế, dù có đúng về mặt lý thuyết cũng không bao giờ áp dụng lâu dài được, bác nói tut vps chịu được 5 tr view 1 ngày liệu nó có duy trì được nổi 1 tháng với con vps 5$ đó không? Đây chỉ là một bài test config về khả năng chịu tải trong thời gian ngắn, về lâu dài chắc chắn không. Nếu bác bỏ vế so sánh 5tr view/ ngày với vps 5$ thay bằng một lời quảng cáo thực tế hơn như cách config vps để giảm vài lần chi phí hay config vps 20$ 1tr view/ ngày hay gì đó thì bác đã không chịu nhiều gạch đá thế này.

Like
    73
    Có vẻ tut này phù hợp cho newbie, còn pro như bác @buavl kia thì tut này là trò hề
    Không phù hợp.
    Thử nghiệm trên website chỉ có 50 bài viết với hàng trăm ngàn pageviews mỗi ngày, trên thực tế không newbie nào có thể phát triển được website như vậy.

Like
    7
    Không phù hợp.
    Thử nghiệm trên website chỉ có 50 bài viết với hàng trăm ngàn pageviews mỗi ngày, trên thực tế không newbie nào có thể phát triển được website như vậy.
    có thể nếu toàn là tut độc và hiếm thì mới có được số lượng view như thế :d

Like
    11
    Quote Được gửi bởi vuhai86 View Post
    co dan chung ko?

Like
    73
    Quote Được gửi bởi vuhai86 View Post
    Nếu toàn là tut độc và hiếm thì mình chắc chắn rằng website không thể do newbie phát triển, với thông số 50 bài viết, 615K pageviews như vậy thậm chí cả cao thủ cũng khó thực hiện. Người phát triển được website như vậy phải thuộc từ hàng siêu cao thủ trở lên.

Like
    140
    Mình là newbie, đọc bài "Bốc Phốt" và đọc bài này của Trần Thế mình hoàn toàn không hiểu gì về vấn đề kỹ thuật các bác nêu. Mình cố đọc cho hết theo kiểu "coi người ta đang nói về cái gì" và cuối cùng cũng không hiểu gì hết. Hehe. Cơ bản mình hiểu hai bác cãi nhau về vấn đề XYZ gì đó. Đọc bài này của Trần Thế mình cảm nhận bác Thế chân thành dẫn giải cho mọi người hiểu vấn đề (dù mình không hiểu, hihi) và bác ấy đã dũng cảm và cũng rất chân thành xin lỗi bạn buavl. Hoan nghênh hai bác bỏ qua những vấn đề chưa hiểu đúng về nhau.

Qua chủ đề này cũng biết thêm bác Trần Thế là người nổi tiếng, có member thừa nhận đã học hỏi, kiếm tiền được nhờ học hỏi qua trang theson.net của bác Trần Thế kìa. Vậy bác Thế cũng đã có công với cộng đồng MMO nói chung đó chứ. Nếu bác Thế có nói/quảng cáo gì nó hơi quá tý (quảng cáo mà!), mong mọi người đừng quá dùng từ cay nghiệt để chỉ trích ném đá bác ấy...

MOng bác Trần Thế vững tâm, bình an và tiếp tục có những đóng góp cho mọi người sống nhờ MMO (dù là free hay bán 9 đô, hehe).

Mà sao mình truy cập theson.net không được, trang die rồi à?

Like
    7
    Newbie nào cài nổi cái hệ thống này

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết