Trang 23 / 24 FirstFirst ... 182021222324 LastLast
Hiển thị kết quả từ 221 đến 230 / 236
    manhtungtnk28 Guest
    chòa, kỹ càn quá, thank bác nhé

Like
    0
    mấy bác gà quá em theo kô đc

Like
    0
    Các bạn giúp mình cái nầy,mình xài laptop win vista bản quyền mình cài thêm win 7 vào phân vùng D thì khi khởi động có cho lựa chọn vào win nào,sau khi win bị lỗi mình revovery win vista lại và ghost chứ không cài mới win 7 vào phân vùng D thì khi khởi động thì nó vào thẳng win vista không còn cho chọn vào win nào.Nghe nói chỉnh boot ini thì được nhưng mình không biết vào đâu để chỉnh mong các bạn giúp.Cám ơn nhiều

Like
    1
    troi kai window thi mat het du lieu roi.neu muon giu lai du lieu .thi lam ghost da cau hinh.ko mat du lieu.lai ko phai kai driver.nic anh ne co gi add:o0ovisaosango0o

Like
    0
    Máy mình không biết là làm sao mà idm lại không dowload được nữa. Mỗi khi mình dowload nó lại báo bảng thông báo sau:

the Inernet Connection not found.
    You have a firewall application on your computer, and you just íntalled, replaced or updated your current version of Internet Dowload Manager
    A service that finds servers in the Internet called Domain Name Service has temporary problems, or the network connection between DNS and your computer gets broken.

Mặc dù m đã dow bản khác về cài đặt nhưng ko được, mình cũng đã thử cài lại win nhưng ko dược. Vì vậy có bạn nào biết xin hãy jup m nghe. Thank mọi người nhiều!!!!!!!!!!!!!!
    Edit/Delete Message

Like
    0

XinPhep

Chào các pác BRO VN cho tui hỏi hộ cái tui mới mua cái main GIGABYTE G31 mà nó báo lỗi BIOS thì phải làm sao? mong giúp đỡ cảm ơn rất nhiều.câu trả lời hay thì nt vào nick chat tui nhé! bietdelamgi_hlg@yahoo.com.

Like
    99
    bữa nay nhát quá..ghost lại cho nhanh

Like
    0
    Quote Được gửi bởi star215 View Post
    bữa nay nhát quá..ghost lại cho nhanh
    Lỗi BIOS chứ có phải lỗi Win đâu mà ghost, cái này chắc phải Flash lại BIOS( nếu chưa có kinh nghiệm thì không nên làm, có thể dẫn đến hỏng main luôn đó), còn nếu main bạn còn bảo hành thì cứ đem đi bảo hành cho chắc.

Like
    0
    cho em hỏi, khi mình cài win XP2 mình có thể bật máy như bình thường và vào ổ đĩa để cài không
    Em thấy trên diễn đàn không có bài mô tả cách cài như vậy

Like
    324
    Quote Được gửi bởi GiangEuro View Post
    Chào các pác BRO VN cho tui hỏi hộ cái tui mới mua cái main GIGABYTE G31 mà nó báo lỗi BIOS thì phải làm sao? mong giúp đỡ cảm ơn rất nhiều.câu trả lời hay thì nt vào nick chat tui nhé! bietdelamgi_hlg@yahoo.com.

cụ thể là nó báo lỗi gì :o BIOS có nhiều lỗi mà.
    Post cái lỗi bằng tiếng anh đó lên.

Trang 23 / 24 FirstFirst ... 182021222324 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết