Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15
    Like
    20

Giúp mình tạo web xem tivi online với ?

Xin chào các bạn,bây giờ mình muốn làm một trang xem tivi online.Mình muốn phát riêng từ các nguồn như FPTplay hay MyTV theo tên miền của mình thì như thế nào vậy.(ở đây mình không muốn nhúng từ mấy trang khác như TV.10vn hay Tiviso nhé).Các bạn biết giúp mình với.
    Cảm ơn tất cả mọi người...
    Đam mê bóng đá,thích nghe quan họ Bắc Ninh
    Quote Quote

Like
    1
    Ko biết code hoặc ko ai code cho thì ko làm đc đâu

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    15 củ bác làm ko
    NhutTruongCom - Chia sẽ kiến thức miễn phí

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    35
    bác đọc kỹ bài của người ta chưa mà 15 củ, gấp 10 như thế thì chưa chắc đc

Quote Được gửi bởi nhuttruong0110 View Post
    15 củ bác làm ko

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    20
    Quote Được gửi bởi nhuttruong0110 View Post
    15 củ bác làm ko
    Bản thân mình đã có trang xem bóng đá rồi,cũng có vài kênh tivi . Giờ mình chỉ muốn làm thương hiệu riêng cho site của mình chứ mình không muốn nhúng link tivi của họ vào site của mình nữa . Ý mình hỏi là làm thế nào để tạo được link stream dạng đuôi . php hoặc html khi mà mình inspect element ở trình duyệt để mình nhúng vào ý ... Cảm ơn bác đã có nhã ý.
    Ví dụ này đây là link nhúng kênh ITV ở An lượng khi mình inspect element :http : //live . anluong . info/2016 / 04 /i tv . html

Like
    20
    Cái này mình nghĩ chắc là sử dụng phần mềm hay dịch vụ nào đó thôi
    Như mình có nhúng kênh ITV của thằng Ân Lượng tv có dạng http : // live . anluong . info / 2016 / 04 / i tv . html vào site của mình . Nhưng giờ mình không muốn nhúng của nó nữa mà muốn làm một kênh riêng theo tên miền riêng của mình thôi .

Like
    1
    Đi học lập trình đi. Làm cái tivi này cũng long đong suốt ngày theo đuôi mấy site lớn fix nếu nó thay đổi. Nó mà chặn triệt để là móm.

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    20
    Cái này khó thể hả bác . Mình cũng chỉ muốn làm vài kênh VTV thôi,gọi là thêm mắm thêm muối vào cho site mình thêm chuyền nghiệp tí xíu (Vì site của mình chủ yếu là cung cấp link bóng đá ) . Hiện tại mình cũng đang nhúng của mấy thèn tiviso,ân lượng nhưng giờ không muốn nữa,muốn làm kênh riêng ,thương hiệu riêng của mình ...

Like
    28
    Từ bỏ ý định xây dựng trang riêng nếu không bỏ vốn đầu tư nhé. FPTPlay mỗi tháng chi cả 200 củ cho đội Tech, còn tiền hợp tác bản quyền với các đài truyền hình... Nếu bạn định lấy luồng bên họ mà k có bản quyền thì cũng bị các đài truyền hình kiện thôi.

Like
    20
    Quote Được gửi bởi loc.plsoft View Post
    Từ bỏ ý định xây dựng trang riêng nếu không bỏ vốn đầu tư nhé. FPTPlay mỗi tháng chi cả 200 củ cho đội Tech, còn tiền hợp tác bản quyền với các đài truyền hình... Nếu bạn định lấy luồng bên họ mà k có bản quyền thì cũng bị các đài truyền hình kiện thôi.
    Sao mình thấy nhiều trang nó vẫn làm mà,có ai chết đâu.Mà thực sự thì làm có mấy kênh VTV1,VTV2 thì ai nó rảnh hơi mà kiện hả bạn.Quan trọng bây giờ là mình không biết làm ,bạn biết thì chỉ dùm mình đi ?thanks Còn công ty lớn như FPT thế này mà so sánh với mấy cái trang bèo nhèo như tụi mình thì chắc giờ chỉ có mỗi FPT độc quyền xem Tivi online ở VN nhỉ Thật sự giờ làm truyền hình online chỉ ngán nhất mỗi thằng K+ thôi

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết