Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 20
    Like
    0
    Mình từng có ý định đi du học nhưng sau đó có người quen giới thiệu trường KEnt để học ngành QT nhà hàng - dịch vụ ăn uống. Cũng tò mò qua hỏi trường để tư vấn, xong giờ thành sv của KEnt luôn rồi hehe. Mình cb liên thông qua KEnt Úc để học tiếp nè, tháng 1 đi rùi. Tính ra cũng tiết kiệm đc cả khối tiền đấy bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thichngammua1989 View Post
    bạn #lenana ơi, cho mình xin cụ thể trường nào đào tạo như vậy được không? học phí ra sao chương trình như thế nào vậy bạn uiiiii? thanks bạn nhiều nè!
    Mình thấy bây giờ nhiều trường lắm, nếu có ĐK kinh tế tốt thì bạn học RMIT luôn. Như mình thì mh học CĐ ở Kent trước, sau đó mới liên thông qua RMIT. Như vậy cho đỡ tốn chi phí ))

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lenana View Post
    Mình thấy bây giờ nhiều trường lắm, nếu có ĐK kinh tế tốt thì bạn học RMIT luôn. Như mình thì mh học CĐ ở Kent trước, sau đó mới liên thông qua RMIT. Như vậy cho đỡ tốn chi phí ))
    Mình thích học ngành QTKD ý, nhưng k biết là học ở Kent chương trình có bắt học tiếng anh k bạn?? Tại tiếng anh mình k giỏi

Like
    0
    Nói như bạn huyenplusss cũng có cái đúng, tuy nhiên đó là bạn nói những bạn đã giỏi sẵn rồi, còn dù sao bạn có 1 nền tảng quốc tế ở Việt Nam tốt rồi đi du học thì sẽ thuận lợi rất nhiều, còn chuyện bạn muốn phát triển tương lai ở đâu là do bạn chọn thôi, đất lành chim đậu mà. Như mình trước định đi du học Úc, mình phải có IELTS 5.5, mình vừa học ở KENT ngành Công nghệ Truyền thông, vừa luyện ở ngoài rồi sau đó đi Úc học ở Melbourne, giờ đi làm nghĩ lại thấy thời gian đúng thiệt là nhanh :-D

Like
    1
    nước ngoài là sự lựa chọn tốt nhất rồi bạn. Việt Nam giáo dục ko thể bằng được

Like
    0
    bạn nào học ở Kent rồi chia sẻ cho mình với, mình cũng định học ở Kent rồi mới đi Úc, nhưng không biết có tốt không. Có người quen giới thiệu nhưng mình muốn tìm hiểu thêm. Bạn nào học rồi cho mình ý kiến nha, tks bạn

Like
    0
    Tui đang học ngành Công nghệ truyền thông ở Kent nè. CB ra trường rồi. Học ở Kent thì bạn phải test T.A trước, học 100% Tiếng Anh, học lý thuyết ít lắm, chủ yếu là thực hành với làm đồ án

Like
    0
    Nếu có điều kiện thì nên đi du học nha bạn

Like
    2
    Mình thấy nhân tài VN lập nghiệp nước ngoài cực nhiều

Like
    29
    Bạn mình đi du học 3 Mỹ, 1 đứa Úc, 2 đứa Canada và đứa ở Pháp đứa nào cũng nói qua đó học dễ, thích lắm. Mỗi tội nhớ nhà chứ cái gì cũng good. Thích gì đâu.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết