Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    https://sites.google.com/view/vietthudaoquan
    Like
    0

Tự xây dựng website nên hay không

Mời các bạn cho mình vài ý kiến về vấn đề này với ạ, mình đang phân vân và cần thêm thông tin để ra quyết đinh. Cảm ơn các bạn nhiều nhiều
    Quote Quote

Like
    11
    Mình thấy bạn ghi là CEO của http://www.sladar.com/, hình như bạn có câu trả lời rồi mà còn hỏi làm gì nữa ?

Bạn cần quyết định cái gì ở trong này thế ? định PR cho website của mình à

Like
    44
    Bạn có kiên thức về lập trình web thì tự xây dựng website cho mình, ko thì đi thuê thôi.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    11
    Quote Được gửi bởi phimyo View Post
    Bạn có kiên thức về lập trình web thì tự xây dựng website cho mình, ko thì đi thuê thôi.
    Ai có kiến thức về lập trình web cũng có thể xây dựng website cho mình à? Có ảo tưởng không vậy.

Đối với website thương mại điện tử thì làm sao? bao nhiêu bạn đủ sức xây dựng một source đầu đủ chức năng ?

Đừng nói là dùng Magento hay OpenCart để install vào dùng nhé,

Like
    34
    nên chứ bạn. tự xây dựng mình sẽ có kinh nghiệm.
    biết nó như thế nào chứ. tốt cho mình thôi.
    Tìm ý tưởng đặt bút ký

Like
    44
    Quote Được gửi bởi tinovietnam View Post
    Ai có kiến thức về lập trình web cũng có thể xây dựng website cho mình à? Có ảo tưởng không vậy.

Đối với website thương mại điện tử thì làm sao? bao nhiêu bạn đủ sức xây dựng một source đầu đủ chức năng ?

Đừng nói là dùng Magento hay OpenCart để install vào dùng nhé,
    Mày có thấy là mày hơi quá đáng không? Tao ko bao giờ đá đều ai cả nhưng mỗi comment của tao là mày reply vào phản bác, phản bác theo kiểu tay nhanh hơn não, đá đểu người khác. Tao nói có gì sai à? Có kiến thức thì tự làm web, ko có thì đi thuê đi mua. Mày ko thấy mày mới là thằng ảo tưởng, tưởng mình hơn người khác, là thằng mặt dầy, thích lên dạy đời người khác à? Tao nói sai bảo mod vào ban tao, vào soát xem tao có quảng cáo cái gì không? Còn cái loại mày vào support thì ít mà post link thì nhiều. Mục đích mày vào cái diễn đàn này là quảng cáo cái site của mày thôi. Thử hỏi cái ddth này không cho post link thì cái thể loại loser như mày cũng ko vào đây đâu.

Like
    11
    Quote Được gửi bởi phimyo View Post
    Mày có thấy là mày hơi quá đáng không? Tao ko bao giờ đá đều ai cả nhưng mỗi comment của tao là mày reply vào phản bác, phản bác theo kiểu tay nhanh hơn não, đá đểu người khác. Tao nói có gì sai à? Có kiến thức thì tự làm web, ko có thì đi thuê đi mua. Mày ko thấy mày mới là thằng ảo tưởng, tưởng mình hơn người khác, là thằng mặt dầy, thích lên dạy đời người khác à? Tao nói sai bảo mod vào ban tao, vào soát xem tao có quảng cáo cái gì không? Còn cái loại mày vào support thì ít mà post link thì nhiều. Mục đích mày vào cái diễn đàn này là quảng cáo cái site của mày thôi. Thử hỏi cái ddth này không cho post link thì cái thể loại loser như mày cũng ko vào đây đâu.
    Trước đây nhiều người nói thời tiết ảnh hưởng đến thần kinh mà mình không tin, giờ thì tin rồi. Làm gì mà bạn nóng máy lên vậy ? Thích cãi nhau tay đôi à. Thôi mình xin thua vụ đó nhá, không dám cãi nhau với bạn, mình thậm chí còn chẳng biết mặt mũi bạn dày méo ra sao thì có thắng hay thua cũng thế thôi. Nên nếu mình có nói gì làm bạn không vừa lòng thì mình thực lòng xin lỗi =))

Còn trường hợp của chủ topic đưa ra, người ta chẳng nói là làm website cho cá nhân, công ty hay doanh nghiệp thì làm sao mà biết tư vấn. Nếu là làm website cho cá nhân thì dù không biết lập trình web vẫn nên thử làm để học hỏi kiến thức thêm. Còn nếu làm cho công ty, doanh nghiệp, cần sự ổn định thì nên thuê và ủy thác cho bên khác làm để bên đó chịu trách nhiệm. Nói chung là tùy vào trong trường hợp mà có câu trả lời khác nhau, chẳng ai khẳng định là nên làm website hay nên thuê trong mọi trường hợp, cho nên câu nói của bạn "Có kiến thức thì tự làm web, ko có thì đi thuê đi mua" là hoàn toàn không đúng vì mang tính áp đặt trong mọi trường hợp.

Like
    0
    thank bác, đã cài đặt ứng dụng thành công, đang thưởng thức

Like
    84
    Có nhiều cách để có website. Vấn đề là bác có thích tự thiết kế hay là ko? Nếu lười thì tự thuê cho nhanh
    Tôi làm giàu - Toilamgiau. com

Like
    0
    Theo quan điểm của mình là có. Nếu bạn tự thiết kế có thể thoải mái tùy biến giao diện theo ý mình.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết