Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 44
    Like
    31
    Vào mì gõ chủ yếu xem vú là chính, tụi con gái bây giờ toàn cởi đồ để kiếm tiền. Nên dẹp đi cho giới trẻ bớt lệch lạc suy nghĩ.
    No content.

Like
    187
    Sao mình vào thử vẫn thấy có quảng cáo nhỉ, giải quyết xong rồi chăng?

Like
    11
    Quote Được gửi bởi popup View Post
    Nhóm kia bị tắt kiếm tiền 6 tháng cũng tội , nhưng là tội chưa xữ
    Copy của người ta không xin phép rõ ràng còn đỗ lỗi làm gì
    Ở VN bác nào bị phạt là la rống cái mồm lên cho to nhưng bình tĩnh mà nhìn lại thì các video đó các bác đóng góp bao nhiêu chất xám trong đó ? Cái tội copy mà không xin phép, không ghi nguồn theo mình là cái tội phát hiện là bụt luôn khỏi thông báo cũng được.

Like
    5
    Có tội là xử, xử cho die kênh đi thớt. Đừng nể nang hay tôn trọng điều gì. Phải thẳng thắn và quyết đoán. Làm mà nể nang thì người ta xem mình không ra gì và bản thân mình không khá lên được đâu. Miếng cơm manh áo ai cũng biết, nhưng miếng cơm manh áo mà dựa vào mò hôi sôi nước mắt của ngưởi khác là thằng hèn, mất dạy.

Like
    47
    Quote Được gửi bởi cumga View Post
    Có tội là xử, xử cho die kênh đi thớt. Đừng nể nang hay tôn trọng điều gì. Phải thẳng thắn và quyết đoán. Làm mà nể nang thì người ta xem mình không ra gì và bản thân mình không khá lên được đâu. Miếng cơm manh áo ai cũng biết, nhưng miếng cơm manh áo mà dựa vào mò hôi sôi nước mắt của ngưởi khác là thằng hèn, mất dạy.
    xem trọng thì sao không xem trọng thì sao ???, cùng lắm chỉ là thỏa mãn tâm lý cá nhân thôi , người ta đã gọi điện viết mail nhận sai rồi mà còn không tha cho người ta , đáng lý bạn đúng , nhưng làm như vậy thất đức lắm , cùng lắm bảo người ta xóa video là xong , thật tiếc cho bạn đó , có tài mà nhỏ mọn quá .

Like
    5
    Quote Được gửi bởi skypevn View Post
    xem trọng thì sao không xem trọng thì sao ???, cùng lắm chỉ là thỏa mãn tâm lý cá nhân thôi , người ta đã gọi điện viết mail nhận sai rồi mà còn không tha cho người ta , đáng lý bạn đúng , nhưng làm như vậy thất đức lắm , cùng lắm bảo người ta xóa video là xong , thật tiếc cho bạn đó , có tài mà nhỏ mọn quá .
    Không phải chuyện thất đức, tài nặng gì tại đây. Bạn phải nhìn vấn đề từ nhiều hướng. Tại sao người ta lấy bài viết chủ nhân mà không xin phép trước, để rồi xảy ra cớ sự như vậy đi viết mail xin xỏ, người ta bước vào môi trường youtube ắt phải hiểu vấn đề bản quyền, đặc biệt là một đơn vị pháp nhân, chuyện vấn đề bản quyền không nằm ở chổ "chiếm hữu không có căn cứ pháp luật, nhưng ngay tình" bạn nhé. Nói ra mang tính nhỏ mọn đê hèn, nhưng nếu không làm như vậy thì chẳng khác tình hình xã hội hiện tại lúc bây giờ, đụng là xin xỏ, van xin cầu nại. Nếu mình là chủ thớt, trong cái kiểu ăn trước cho đã rồi đi van xin thì chết là đáng. Không việc gì phải động lòng trắc ẩn cho nhũng hạng người như vậy.

Like
    86
    mình chẳng bao giờ xem video của kênh này.toàn lấy hình *** để câu view người xem.xem nhiều đến lúc nó đề xuất,mở youtube lên toàn thấy vú ngại lắm

Like
    54
    Quote Được gửi bởi skypevn View Post
    Riêng mình cũng thấy tội cho kênh đó làm nhưng bạn nghĩ nè .
    Có 1 thằng nào chẳng biết vào nhà bạn lấy cái đt trước mặt bạn gọi đt xong trả và nói cảm ơn trong khi nó vào như ăn cướp ko xin phép thì trước mắt bạn sẽ làm gì .
    Còn nói về tội thì kênh này đầu tư cũng khá tốt toàn gái xinh mà bể hợp đồng thì đám gái chuẩn bị lên facebook bán kem tiếp ròi
    tải mini world VN

Like
    12
    Đính chính lại là mình chỉ share tin này thôi, mình không phải là người khiếu nại nhé các bác
    Đẹp trai không cần ký.

Like
    23
    Cái kênh đó chỉ có khoe vếu chứ có nội dung j hay đâu. Mà nó vẫn còn qc kìa, chắc giải quyết xong rồi . THằng POPS tay to thật.
    Được sửa bởi joknight lúc 13:23 ngày 28-04-2016

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết