Trang 6 / 12 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 116
    Like
    44
    THầy dạy tốt và bản thân mỗi chúng ta nên cố gắng , không phụ lòng công ơn của thầy

Like
    0
    trung tâm nay nhiều biết nơi nào tốt,giờ tìm trung tâm nào phù hợp,học phí phù hợp là thấy ok rồi,như mình lúc trước học ở VUS,học 1 thời gian thấy cũng được nhưng chạy tiền học phí để học đuối,khi có bạn ở cũng chỗ làm giới thiệu qua ili học,mình thấy tiền học phí cũng được không cao,mà nghe nói học với gv nước ngoài hết,m chỉ sợ là tại sao học với người nước ngoài mà học phí nó lại thấp như vậy,không lẽ lừa gạt gì đây,hỏi kĩ lại bạn thì nó cứ nói không sao đâu,nó học ở đấy được 3 khóa rồi,nên mình cũng đăng kí học thử thấy sao ,giờ đã được 3,4 khóa rồi,giáo viên thì dạy nhiệt tình ok,mà học phí vừa phải đủ chi phí

Like
    2
    Tìm được chỗ học tốt cũng không phải là dễ dàng nên ACE nào học tốt cứ giới thiệu, chia sẻ để mọi người tham khảo. Còn môi trường học, kinh phí thì tùy vào từng cá nhân mà. Giới thiệu chỉ là giúp mình có thêm 1 sự lựa chọn để mình học tiếng Anh tốt hơn.

Like
    44
    Chỗ này mình cũng thấy chất lượng

Like
    29
    Quote Được gửi bởi utnho_93 View Post
    Tiếng anh có nhiều phương pháp học lắm, muốn giỏi nói thì tập nghe nhiều, muốn viết tốt thì tập nói nhiều, muốn giỏi từ vựng thì phải đọc nhiều...và có nhiều trung tâm để học. Biết tiếng anh lợi thế và cơ hội cho bạn, mình thoát nghèo nhờ tiếng anh. Mình cũng học nhiều trung tâm, nhưng không phải trung tâm nào cũng hay như cách họ quảng cáo, PR... theo mình nên đến trực tiếp trung tâm để học mà cảm nhận. Nhưng các bạn ở hcm ưu tiên tìm hiểu trung tâm iLi ở 22C Trường Sơn, Quận 10. Vì đây là trung tâm mình học thấy hiệu quả nhất. Bạn nào muốn học giao tiếp, ielts, toeic, B1, B2...gì thì thử đến đó test thử ( hoàn toàn miễn phí với gv nước ngoài).
    Mình từ UEH CS B chạy qua đó học thích lắm

Like
    16
    Bên anh ngữ ILI tuy xa nhưng học ok, học nhanh hiệu quả nên học lâu dài nè

Like
    82
    Đã xác định học cái gì thì học ngay càng sớm càng tốt, học sao cho các gốc nó vững không nên theo cách đối phó sau này học mệt lắm, tốn tiền tốn thời gian mà không tiến bộ nhiều. Tiếng anh cũng vậy các bạn học phát âm chuẩn ngay từ đầu, từ vựng nhiều, ngữ pháp vững sau...thì khi đi thi chứng chỉ nào cũng không lo. Chắc cái gốc giúp bạn đạt điểm cao mà còn giao tiếp pro bằng tiếng anh nữa. Tiếng anh muốn level cao, bỏ lâu không bị quên là các bạn nên vừa học với giáo viên, vừa tự tìm hiểu và học thêm ở nhà nữa nhé.

Like
    4

Rất hay ! Học anh văn giao tiếp tại trung tâm ILI quận 10

Cách học nào cuối cùng tự mình học là chính, nhưng làm sao để tự học hiệu quả đây là câu hỏi không riêng gì môn tiếng anh. Tiếng anh học từ vựng càng nhiều càng tốt, và học thường xuyên và phải thực hành.

Phát âm là rất quan trọng một khi ta nói sai thì sẽ hiểu qua nghĩa khác rồi, vậy nên khi học nên học trực tiếp với người bản ngữ sẽ lợi thế hơn.

Ở HCM cũng có nhiều trung tâm tiếng anh, mình đã từng học ở ILI gần công viên Lê Thị Riêng. Mình thấy đây là trung tâm chất lượng giáo viên 100% là người bản ngữ có kinh nghiệm.

Bạn nào cần học thì sau khi hết dịch bệnh đến trực tiếp ILI địa chỉ duy nhất tại 22C Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, HCM

9. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    82
    Cô giáo nói: Tụi con ráng học tiếng anh và vi tính cho giỏi, có 2 môn này thì sau này không sợ nghèo đói. Nên giờ còn trẻ thì ráng mà học

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    9
    Cả nhà tham khảo chương trình học bên anh ngữ ILI quận 10 .

Học anh văn trực tiếp với gv nước ngoài rất tiến bộ

Bạn mình học và đã thi được bằng ielts 7.5 năm ngoái
    Mình thì mới lò mò lên lớp inter 6.0 ah, chắc cuối năm nay mình sẽ đăng ký thi

Bạn nào cần biết rõ hơn thì đến đó mà tham khảo xem sao

13. 2 thành viên Like bài viết này:

Trang 6 / 12 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết