Trang 3 / 12 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 116
    Like
    1
    Ngoài các trung tâm có tiếng như Acet hay BC thì mình thấy trung tâm ILI dạy rất được, cũng học hoàn toàn với giáo viên nước ngoài nên nhanh tiến bộ hơn rất nhiều.

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    29
    Có nhiều chổ học lắm quan trọng cách học của mỗi người.

Like
    20
    Quote Được gửi bởi vudieuhoangda View Post
    Học lại từ đầu sẽ khó khăn , nhưng chỉ cần kiên trì và cố gắng một chút thì sẽ thành công bạn ah, bạn phải tìm cho mình một phương pháp học đúng, vừa học thêm ở nhà bằng cách tự học vuwag đến trung tâm môi trường nước ngoài mà cải thiện thêm nữa. Ở nhà bạn học từ vựng nhiều vào, mình có một chút kinh nghiệm cho bạn là học từ vựng bạn nên học cả cum hoặc nhớ cả câu của nó như vậy sẽ nhớ từ lâu hơn. Nghe nhạc , xem phim phụ đề anh việt , ... còn nhiều thứ lắm, bạn tìm hiểu phương pháp học hay của mọi người nhé. Còn mình thấy hiện nay có nhiều lời khen tốt cho trung tâm anh ngữ ILI quận 10 lắm, bạn tham khảo nhé. ILI giáo viên bản ngữ hết đó, học phí cũng không cao đâu.
    Tiếng anh có nhiều phương pháp học lắm, muốn giỏi nói thì tập nghe nhiều, muốn viết tốt thì tập nói nhiều, muốn giỏi từ vựng thì phải đọc nhiều...và có nhiều trung tâm để học. Biết tiếng anh lợi thế và cơ hội cho bạn, mình thoát nghèo nhờ tiếng anh. Mình cũng học nhiều trung tâm, nhưng không phải trung tâm nào cũng hay như cách họ quảng cáo, PR... theo mình nên đến trực tiếp trung tâm để học mà cảm nhận. Nhưng các bạn ở hcm ưu tiên tìm hiểu trung tâm iLi ở 22C Trường Sơn, Quận 10. Vì đây là trung tâm mình học thấy hiệu quả nhất. Bạn nào muốn học giao tiếp, ielts, toeic, B1, B2...gì thì thử đến đó test thử ( hoàn toàn miễn phí với gv nước ngoài).

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    cảm nhận của trung tâm hay dạy tốt hay không do bạn tham gia học rồi sẽ biết , như mình tham gia học 2 nơi. bước đầu thấy tư vấn hay hay lắm , sau vô học nản toàn tập , mà lỡ đóng tiền rồi thì có dám bỏ đâu, theo học được nửa khóa nản quá nghỉ lun, nay nghe tìm trung tâm học mình cũng thấy sợ nhưng đợt này nhờ người quen trong gia đình giới thiệu nên cũng yên tâm , chưa biết sẽ thế nào , vì hồi bữa mình mới được test thử thôi, chuẩn bị mình mới đăng ký học, nếu chỗ đó thật sự ok , mình sẽ giới thiệu cho mọi người biết liền nhé

Like
    7
    Nay nhiều sự lựa chọn cho bạn lắm , trung tâm thì mọc lên như nấm nhưng có mấy trung tâm chất lượng chứ ,thời gian trước mình cũng đã bỏ không ít tiền vào những chỗ nổi tiếng nhưng rồi chất lượng thấy chẳng hiệu quả , tìm tòi qua một người bạn thời trung học giới thiệu mình mới biết tới anh ngữ ILI quận 10, trung tâm tuy chưa có cơ sở nên họ tập trung đầu tư chất lượng và sự uy tín rất ok, nhìn thì nhỏ nhưng được học với gv nước ngoài , học phí rẻ nữa, bạn nào muốn học nah văn thì tham khảo thử trung tâm nhé!

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    82

Rất hay ! Học tiếng anh giao tiếp ở đâu tốt nhất tp HCM?

Quote Được gửi bởi utnho_93 View Post
    Tiếng anh có nhiều phương pháp học lắm, muốn giỏi nói thì tập nghe nhiều, muốn viết tốt thì tập nói nhiều, muốn giỏi từ vựng thì phải đọc nhiều...và có nhiều trung tâm để học. Biết tiếng anh lợi thế và cơ hội cho bạn, mình thoát nghèo nhờ tiếng anh. Mình cũng học nhiều trung tâm, nhưng không phải trung tâm nào cũng hay như cách họ quảng cáo, PR... theo mình nên đến trực tiếp trung tâm để học mà cảm nhận. Nhưng các bạn ở hcm ưu tiên tìm hiểu trung tâm iLi ở 22C Trường Sơn, Quận 10. Vì đây là trung tâm mình học thấy hiệu quả nhất. Bạn nào muốn học giao tiếp, ielts, toeic, B1, B2...gì thì thử đến đó test thử ( hoàn toàn miễn phí với gv nước ngoài).
    Đã học trung tâm ili rồi rất ok, đúng 100% giáo viên nước ngoài chuẩn giọng ( Anh, Mỹ, Úc, Canada), học phí rẻ nữa

Like
    0
    Các bác nên xem mấy kênh như Discovery hay National Geographic ấy, coi thê thao trên Fox cũng dc, luyện nghe
    TMA Solutions

Like
    5
    Quote Được gửi bởi toquynhdoan View Post
    Nay nhiều sự lựa chọn cho bạn lắm , trung tâm thì mọc lên như nấm nhưng có mấy trung tâm chất lượng chứ ,thời gian trước mình cũng đã bỏ không ít tiền vào những chỗ nổi tiếng nhưng rồi chất lượng thấy chẳng hiệu quả , tìm tòi qua một người bạn thời trung học giới thiệu mình mới biết tới anh ngữ ILI quận 10, trung tâm tuy chưa có cơ sở nên họ tập trung đầu tư chất lượng và sự uy tín rất ok, nhìn thì nhỏ nhưng được học với gv nước ngoài , học phí rẻ nữa, bạn nào muốn học nah văn thì tham khảo thử trung tâm nhé!
    đã học đến khóa thử 3 và mọi thứ cảm nhận được thật sự là tốt nhất trong các trung tâm đã học từ trước đến giờ, thầy cô thân thiện nhiệt tình, nhân viên tiếp tân vui vẻ thân thiện, cơ sở vật chất ổn nói chung m cảm nhận dc sự hài lòng từ các bạn học viên khác trong lớp ko chỉ có riêng mình lớp mình 3 khóa rồi gần như số lượng học viên chỉ tăng thêm chứ ko giảm 1 ng nào, mọi ng ai cũng nhất trí sẽ chinh phục lớp cao nhất trong chương trình học tại ILI

12. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    chỉ có đến tận nơi và học trực tiếp mới biết chỗ nào phù hợp với bản thân mình, không bỏ tiền bạc công sức vào những chỗ không xứng đáng, đã có mục tiêu thì sự quyết tâm của bạn mới thật sự đạt kết quả, trung tâm thì mình thấy ILI là tốt rồi đó, nhưng có thật sự thành công thì cũng phải chờ vào bản thân bạn

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    đúng rùi bạn ơi học mà phải nỗ lực vào bản thân mình nữa chứ cứ ngồi đợi ng hác giúp thì bao giờ mới tiến bộ được, m ngoài thời gian học ở trường về nhà dùi mài kinh sử tìm thêm thông tin trên các trang web học tiếng anh mày mò học thêm nhiều lắm, nên giờ tiến bộ khá nhiều nói chung là m đang rất hào hừng vì tìm được niềm yêu thích sau bao nhiêu năm ruồng rẫy nó rùi bạn ạ

Trang 3 / 12 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết