Trang 2 / 12 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 116
    Like
    14
    Mình cũng thấy ILI học được và hiệu quả.

Like
    0

Like
    0
    bạn qua TOME học thử xem. mình vừa học xong 1 khóa ok lắm

Like
    0
    mình thấy ILI thật sự dạy phương pháp khá là hay, nên mình sẽ bỏ 1 phiếu cho trung tâm này . :3

Like
    3
    Học giao tiếp mình nên chọn học với giáo viên nước ngoài để giao tiếp nói chuyện nhiều với họ, có môi trường như vậy mới tốt cho mình. Khi học ở ILI mình thấy rất thích. Học phí cũng được giảm thường xuyên cho học viên và ổn định nữa

Like
    1

Rất hay ! Học tiếng anh giao tiếp ở đâu tốt nhất tp HCM?

Quote Được gửi bởi vudieuhoangda View Post
    Học lại từ đầu sẽ khó khăn , nhưng chỉ cần kiên trì và cố gắng một chút thì sẽ thành công bạn ah, bạn phải tìm cho mình một phương pháp học đúng, vừa học thêm ở nhà bằng cách tự học vuwag đến trung tâm môi trường nước ngoài mà cải thiện thêm nữa. Ở nhà bạn học từ vựng nhiều vào, mình có một chút kinh nghiệm cho bạn là học từ vựng bạn nên học cả cum hoặc nhớ cả câu của nó như vậy sẽ nhớ từ lâu hơn. Nghe nhạc , xem phim phụ đề anh việt , ... còn nhiều thứ lắm, bạn tìm hiểu phương pháp học hay của mọi người nhé. Còn mình thấy hiện nay có nhiều lời khen tốt cho trung tâm anh ngữ ILI quận 10 lắm, bạn tham khảo nhé. ILI giáo viên bản ngữ hết đó, học phí cũng không cao đâu.
    Bạn nói đúng học quan trọng nhất vẫn là mình, chịu khó kết hợp tự học sẽ giúp mình có vốn từ nhiều, tương tác với giáo viên nước ngoài giúp mình nhớ lâu hơn. Còn trung tâm thì các bạn cứ đến trung tâm ILI, ở đó đúng 100% là giáo viên nước ngoài dạy mà học phí cũng không cao lắm. Rất nhiều bạn đạt điểm ielts 7.0 trở lên. Muốn học tiếng anh thì cứ đến trực tiếp 22C Trường Sơn, quận 10 ( sau công viên Lê Thị Riêng) để tìm hiểu thêm

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Công thức của mình: thi thử + học thử. Thi thử để biết trình tới đâu, còn thiếu gì, học thử để biết giáo trình và cách dạy có đúng và hợp với mục tiêu của mình đưa ra hay không. Có như vậy thì tránh học nhầm nơi đâm chán nản, tốn thời gian và tiền bạc. Mình cũng ứng dụng điều này để tìm nơi học chuẩn giong phát âm và kết quả là chẳng học nhầm, cực kì hài lòng với quyết định bản thân và thấy xứng đáng với tiền và thời gian bỏ ra để học. Và mình còn có cơ hội biết và học thầy Jimmy Ha, chuyên gia dạy chuẩn giọng ở nơi đấy nữa.

Like
    82
    Quote Được gửi bởi changkho12 View Post
    Bạn nói đúng học quan trọng nhất vẫn là mình, chịu khó kết hợp tự học sẽ giúp mình có vốn từ nhiều, tương tác với giáo viên nước ngoài giúp mình nhớ lâu hơn. Còn trung tâm thì các bạn cứ đến trung tâm ILI, ở đó đúng 100% là giáo viên nước ngoài dạy mà học phí cũng không cao lắm. Rất nhiều bạn đạt điểm ielts 7.0 trở lên. Muốn học tiếng anh thì cứ đến trực tiếp 22C Trường Sơn, quận 10 ( sau công viên Lê Thị Riêng) để tìm hiểu thêm
    Mình học ở đây lâu rồi, khá hay. Thằng bạn học lớp nó mới thi được ielts 7.0. Trung tâm này nhỏ, học viên chủ yếu là giới thiệu nhau lúc trước mình rủ nó đi học cùng má nó la quá trời, học gì mà xa quá, đi về tối. Mà thật ra học xong Bách Khoa qua chổ ILI khoảng 7 phút. Má nó tìm học chổ nào nó cũng không chịu học 1-2 đòi qua ILI. Nó học năm kia, rồi ngưng thời gian thực tập sau đó quay lại học tiếp giờ thi được IELTS 7.0, má nó mừng còn hơn nó nữa.

10. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    Dễ gì tìm được chỗ học tốt mà học phí như vậy bạn ơi, mình cũng đã từng trải qua học nhiều hcoox rùi nhưng minh thấy chô ILI học với giáo viên nước ngoài cung rất ok và hiệu quả.

Like
    82
    Ở HCM có nhiều chổ học lắm, cách dạy mỗi nơi có cái hay riêng, học phí mỗi nơi cũng khác nhau. Học tiếng anh dùng làm việc, giao tiếp, trao đổi với người nước ngoài... để tiết kiệm thời gian và chi phí thì học với giáo viên nước ngoài ngay từ đầu. Học với giáo viên nước ngoài học phí hơi cao xíu nhưng được cái các bạn sẽ được tài sản kiến thức sử dụng lâu dài đặc biệt là cái phát âm chuẩn. Khi cơ hội học với người nước ngoài thì khi găp người nước ngoài bạn sẽ không còn ngại.
    Ở HCM có nhiều trung tâm có giáo viên nước ngoài: acet, ili, bc, idp, ila, ama

13. 2 thành viên Like bài viết này:

Trang 2 / 12 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết