Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    3

Buồn quá đi ! kênh chết vì bị report

mình k hề reup, nội dung hoàn toàn là của mình chỉ có nhạc là lấy của người khác thôi
    hôm nay vào thì thấy " Video này đã bị xóa vì vi phạm chính sách Youtube về Spam, hoạt động lừa đảo "
    vào mail xem thì mới biết bị gắn cờ video vì nội dung spam dẫn đến kênh chết
    cho mình hỏi là có thể khôi phục lại kênh k ạ ?
    Quote Quote

Like
    125
    lấy 30 giây nhạc của người khác cũng đã bị kiện rồi, bạn dùng nhạc có sẵn trên youtube đó

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    187
    Trình bày thật rõ ràng trường hợp của bác ở đây : https://support.google.com/accounts/...p=youtube&rd=1
    Nếu không có sai phạm gì thì chắc chắn sẽ được thả.

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    cảm ơn mấy bác
    youtube đã phản hồi và mình đã lấy được lại kênh sau 1 hồi chật vật

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    21
    Quote Được gửi bởi trinhloi View Post
    cảm ơn mấy bác
    youtube đã phản hồi và mình đã lấy được lại kênh sau 1 hồi chật vật
    Trình bày những gì vậy bạn, cho mình xin ít thông tin nhé

Like
    0
    khi đăng video nên trên youtube nếu vi phạm nó sẽ báo ngay bạn nên sử lý như sau để tránh bị report
    1. nếu sử dụng video hay nhạc của ai đó thì bạn không nên bật kiếm tiến, và trong phần mô tả nên có dòng xin lỗi và có phần tác giả của bài hát và video và nếu chủ video không đồng ý thì nếu yêu cầu gỡ xuống xin gửi vào mail cho bạn trước để bạn gỡ xuống chứ xin đừng report bạn để mail của bạn lại đó.
    2. bạn nên dùng 1 số phần mền để lách bản quyền thì khi đăng lên không dính bản quyền thì nó nó sẽ không gửi mail vi phạm của bạn lại cho chủ video họ sẽ không thể biết ngay nhưng sẽ biết nếu video của bạn có thứ hạng và họ vẫn có thể report nhưng bạn có thể khiếu lại, nếu bạn thích
    3. trước khi làm gì bạn nên tìm hiểu và tham khảo mọi người trước. chúc bạn thành công

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi Hoàng_Long View Post
    Trình bày những gì vậy bạn, cho mình xin ít thông tin nhé

trình bày hoàn cảnh thôi bác, giải thích video của mình không phải là nội dung spam, lừa đảo và bị người khác chơi xấu

Like
    3
    Quote Được gửi bởi tronghoan87 View Post
    khi đăng video nên trên youtube nếu vi phạm nó sẽ báo ngay bạn nên sử lý như sau để tránh bị report
    1. nếu sử dụng video hay nhạc của ai đó thì bạn không nên bật kiếm tiến, và trong phần mô tả nên có dòng xin lỗi và có phần tác giả của bài hát và video và nếu chủ video không đồng ý thì nếu yêu cầu gỡ xuống xin gửi vào mail cho bạn trước để bạn gỡ xuống chứ xin đừng report bạn để mail của bạn lại đó.
    2. bạn nên dùng 1 số phần mền để lách bản quyền thì khi đăng lên không dính bản quyền thì nó nó sẽ không gửi mail vi phạm của bạn lại cho chủ video họ sẽ không thể biết ngay nhưng sẽ biết nếu video của bạn có thứ hạng và họ vẫn có thể report nhưng bạn có thể khiếu lại, nếu bạn thích
    3. trước khi làm gì bạn nên tìm hiểu và tham khảo mọi người trước. chúc bạn thành công
    cảm ơn bác cho em ít thông tin

Like
    7
    VIdeo của bạn bị xóa là bởi vì nó bị cắm cờ nội dung k phù hợp , chứ k phải là vi phạm về bản quyền. chắc có thể do bạn đặt hình ảnh thumbile bị sai nên bị người dùng báo cáo rồi !
    Đam mê và học hỏi

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết