Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    3

Hiện quảng cáo trống hơn 2 tuần không thấy duyệt?

Mình có cái blog mới, đăng ký adsense đúng quy trình, nhét adsense đủ chổ trên trang rồi, vào thấy khoảng trống rõ ràng hơn 2 tuần vẫn không thấy email gì từ Google là approve hay disapprove, có bác nào có kinh nghiệm trong vụ này tư vấn với?
    Quote Quote

Like
    3
    Bạn vào tạo quảng cáo, Mã quảng cáo cũ sẽ bị xóa rồi nên bạn hãy tạo mã quảng cáo mới, Sau 3 ngày là sẽ được thư google gửi về. Dọa này a gg làm ăn chán vãi
    Chính thức hết GA

Like
    8
    Quote Được gửi bởi shivabt View Post
    Mình có cái blog mới, đăng ký adsense đúng quy trình, nhét adsense đủ chổ trên trang rồi, vào thấy khoảng trống rõ ràng hơn 2 tuần vẫn không thấy email gì từ Google là approve hay disapprove, có bác nào có kinh nghiệm trong vụ này tư vấn với?
    Nó đang kiểm tra xem blog của bạn xem đạt chất lượng không đó, đợi chờ là hạnh phúc. Hy vọng bạn may mắn.
    Cuộc đời ngắn ngủi lắm......

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi adsense-vn View Post
    Bạn vào tạo quảng cáo, Mã quảng cáo cũ sẽ bị xóa rồi nên bạn hãy tạo mã quảng cáo mới, Sau 3 ngày là sẽ được thư google gửi về. Dọa này a gg làm ăn chán vãi
    Uh đúng rồi bác, sao mấy quảng cáo cũ mình tạo bị remove hết rồi. Mới tạo mới. Mà mình add từ Blogger - Bố cục có được không bác?

Like
    3
    Quote Được gửi bởi adsense-vn View Post
    Uh đúng rồi bác, sao mấy quảng cáo cũ mình tạo bị remove hết rồi. Mới tạo mới. Mà mình add từ Blogger - Bố cục có được không bác?

Like
    125
    không phải bị remove đâu bạn, ở chỗ My ad, vào advan filter, tích ô idle thì nó hiện ra mã cũ à, ko bao giờ bị mất

nghe nói chèn java ở bố cục ko được xét duyệt mà phải chèn ở html, mình thì chèn 2 kiểu luôn, mở bài viết cụ thể ra thì thấy đã có khoảng trắng trong bài, nhưng trong tk adsense thì quả chuông vẫn đỏ (chúng tôi sẽ không xét nếu bạn chưa chèn code vào web), không hiểu tại sao

cũng tại mấy thằng nhà mạng chặn blog nên mới khổ sở kiểu này, ko thì cần gì phải mua domain, blog mình có 30 view (ba mươi)/ngày nhưng vẫn đk thử để nhận được email từ chối cho vui, điên thế chứ, hồi xưa nghe đồn trong thời gian xét thì ở youtube tạm thời ko hiện qc, nhưng kệ, chơi thử.

Like
    0
    Mình cũng đăng quảng cáo lên một ngày và sau một ngày nội dung trong quảng cáo không còn, mong các bạn giúp đỡ.... Thanks

Like
    0
    Mình cũng đăng quảng cáo lên được vài giờ và sau đó cũng không còn nội dung trong quảng cáo.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết