Trang 13 / 14 FirstFirst ... 81011121314 LastLast
Hiển thị kết quả từ 121 đến 130 / 132
    Like
    25
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Chỉ đơn giản trả lời là có dùng chức năng recovery vọc chơi không? Nếu có thì tốt hơn hết là trả lại cho người ta kèm một khoản bồi hoàn chứ đừng có nói là bán account rồi thì phủi tay, nếu thằng khác hack thì chuyện khác, còn người bán nhà quay về nhà cũ để thó đồ thì cứ vi phạm pháp luật.
    bình luận ngắn và quá chính xác

Like
    47
    nghĩ cho cùng thì anh em ai cũng có 1 nỗi khổ , phải lo đủ các loại hóa đơn trong tháng , thôi thì giải quyết trong êm đẹp đi. trả lại người ta tiền (nếu lấy ) , đi kiếm công việc lương thiện mà làm , chộm cắp lừa đảo thất đức lắm.

Like
    0
    Cùng cảnh GA với nhau, làm ăn uy tín đời còn dài mà

Like
    15
    Dù giờ em chưa biết ai đúng ai sai, nhưng nếu dúng như vậy thì các bác phải làm mạnh vậy nó mới sợ. Những thành phần này làm hỏng cộng đồng MMO việt nam. Làm giờ MMO việt nam ra nước ngoài là mang tiếng xấu.
    Được sửa bởi sogold lúc 22:32 ngày 13-01-2016

Like
    565
    Mấy nay bận quá ít vào không ngờ có vụ này! Em đọc hết 13 page nên mới comment. Em không bênh bên nào nhưng có vài góp ý:
    Để tránh loãng topic nên tập trung vào vấn đề chính:
    - Bác Tuyến có khẳng định được là mình bị sử dụng chức năng Recovery để lấy lại mail?
    - Bác 2nd.vn chỉ cần trả lời có sử dụng chức năng Recovery của Google để lấy lại mail hay không?
    Các bác cứ vòng vo làm gì để công an xử lý cho nhanh. Nếu mất 3k rồi, mất thêm vài k nữa để lấy lại được và làm sáng tỏ em sẽ ủng hộ bác 1 vé máy bay vào SG.
    Em có làm việc với bác Tuyến rồi cảm nhận ok, dù anh em kết hợp chưa ngon nhưng làm gì cũng có tâm và đức. 3k không giàu ngay được nhưng đủ để bóc lịch khá dài. Thế nên chúng ta làm việc trên phương diện tình cảm hay hơn. Bác 2nd.vn thấy xét trên phương diện tình cảm thì contact em. Em ở HN gặp bác Tuyến cũng dễ thôi.

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    Lần sau trước khi gọi bác Tuyến ghi âm cuộc gọi lại thì sẽ dễ dàng hơn , cũng là kinh nghiệm cho các bác sau này. Có bằng chứng rõ ràng. Tết nhất đến nơi rồi mà con gặp mấy cái này. Em nghĩ nhiều khả năng là 3K làm mờ mắt 1 số người .
    Đam mê và học hỏi

Like
    26
    Quote Được gửi bởi ThuyCuong View Post
    Mấy nay bận quá ít vào không ngờ có vụ này! Em đọc hết 13 page nên mới comment. Em không bênh bên nào nhưng có vài góp ý:
    Để tránh loãng topic nên tập trung vào vấn đề chính:
    - Bác Tuyến có khẳng định được là mình bị sử dụng chức năng Recovery để lấy lại mail?
    - Bác 2nd.vn chỉ cần trả lời có sử dụng chức năng Recovery của Google để lấy lại mail hay không?
    Các bác cứ vòng vo làm gì để công an xử lý cho nhanh. Nếu mất 3k rồi, mất thêm vài k nữa để lấy lại được và làm sáng tỏ em sẽ ủng hộ bác 1 vé máy bay vào SG.
    Em có làm việc với bác Tuyến rồi cảm nhận ok, dù anh em kết hợp chưa ngon nhưng làm gì cũng có tâm và đức. 3k không giàu ngay được nhưng đủ để bóc lịch khá dài. Thế nên chúng ta làm việc trên phương diện tình cảm hay hơn. Bác 2nd.vn thấy xét trên phương diện tình cảm thì contact em. Em ở HN gặp bác Tuyến cũng dễ thôi.
    Bạn đâu cần tài trợ, bác ấy đã nhờ người tới nhà và cty mình rồi. Mình cũng không nhờ bạn đứng ra hay gì hết.
    Acc này chính thức là acc mình mua của bác tuyenbt, chuyển tới chuyển lui rồi nên không biết mail nào có mail gốc chúc mừng, sau đó chuyển về mail chính của mình, rồi chuyển thêm lần nữa ra gmail khác để bán lại cho bác ấy vào tháng 8.
    Các bác không biết đầu đuôi câu chuyện đừng nên vào phán như đúng rồi nhé!
    Đang bực, không ký gì hết!

Like
    43
    Mình nghĩ 2 bạn nên giải quyết em đẹp chứ vướng vào công an làm gì tất cả đều tốn kém.

Like
    34
    Có chuyện bán qua - bán lại cùng một con gà à? Chuyện cũng khá khôi hài đấy? Có khi nào sau vụ ồn ào gà này hoá ra lại không phải chuyện gà mà lại là chuyện... kê giao không nhỉ?
    "bất khả tri"

Like
    1
    Chắc lại đi vào dĩ vãng thôi

Trang 13 / 14 FirstFirst ... 81011121314 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết