Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 62
    Like
    7

Hỏi về giải pháp quản lí bán hàng Online

Chào các mẹ,
    Em năm nay 27 tuổi, sau một thời gian đi làm công ăn lương, với số vốn ít ỏi, em đã quyết định tự kinh doanh. Em chọn kinh doanh túi xách vì chị em có nhu cầu rất lớn.
    Lúc đầu em cũng chỉ bán cho người quen, tag trên facebook với đăng vào mấy group mua bán (em xin phép không kể tên kẻo có mẹ bảo em PR trá hình), đến bây giờ cũng được khoảng 10 túi/ngày, trị giá giao động từ 150-800k. Em cũng có 1 fanpage, thi thoảng cũng chạy ads nhưng không nhiều vì em không am hiểu khoản này và chưa biết cách tối ưu giá.

THẾ NHƯNG CÁC MẸ Ạ...!

Gần đây em liên tục nhận được các cuộc gọi trách móc của khách về chất lượng, em bảo khách chụp lại em xem thì ra 1 sản phẩm mà em không hề bán. Rồi lúc gọi cho khách xác nhận đơn hàng thì khách bảo có người gọi rồi hoặc báo đã nhận được hàng.
    Các mẹ bảo em phải làm sao, có mẹ nào đã từng gặp phải trường hợp này cho em ý kiến với. Chứ giáp tết rồi, kiếm miếng cơm để về quê đón tết mà thấy mù mịt quá
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    giờ dùng giải pháp online thôi chứ kì cạch ngồi ẩn từng comment sdt cũng mệt. Kể cả set tự động thì cũng khá tù!

Like
    3
    gg đâu có tính phí hả bác =.= gõ "giai phap quan li ban hang", "phan mem quan li ban hang",... thiếu gì cho bác chọn.. cứ mấy thằng đầu mà hỏi.

Like
    7
    dùng mấy phần mềm quản lí fanpage ấy mẹ nó. Vừa ẩn, xoá theo ý mà lại thiết lập được luôn, chứ mẹ nó cứ ẩn tay có ngày chả nhớ đc hết data đâu.

Like
    3
    Chào bạn,
    Tình trạng bạn đang gặp phải cũng là tình trạng chung của nhiều khách hàng bên mình, họ cũng đã từng gặp phải điều tương tự. Bạn vui lòng truy cập sapo . vn để tìm hiểu thêm về phần mềm quản lí bán hàng của chúng tôi. Sapo và Bizweb là sản phẩm của DKT nên bạn có thể yên tâm về chất lượng dịch vụ và thương hiệu nhé!

Like
    15
    bác vẫn nhập số liệu vào sổ sách hay excel thì giữ cẩn thận nhé. Đợt trước em chủ quan, nghĩ rằng gõ tay lưu vào máy thì tiện hơn ghi sổ, cuối cùng máy tính hỏng ổ cứng, mất hết dữ liệu. Giờ 1 là bác lưu drive, 2 là bác dùng phần mềm online, tiện mà giá hợp lí!

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    Vâng em đang lưu trữ trên excel và gg drive cho tiện, mỗi tội là nhập xuất rồi tồn các thứ lại phải chỉnh từng sheet bất tiện thật.. Còn sổ sách thì e chưa từng thủ công như thế bác nhé sapo có tốt thật không mà mấy người bạn cũng xui e thử?
    Được sửa bởi duykhanh105 lúc 14:40 ngày 19-01-2016

Like
    4
    Bạn cứ vào page365.net đăng ký tài khoản dùng thử nhé, thằng này vô đối luôn về việc ẩn comment, còn về phần mềm quản lý bán hàng bạn dùng gói miễn phí bên http://vietpos.net cũng khá ổn
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    16
    giờ có thằng sapo.vn với thằng kiotviet là ổn ổn thôi, giao diện dễ nhìn, dễ sử dụng..

Like
    16
    bạn kết hợp các kênh web - fanpage - giải pháp quản lí bán hàng.. Có ads và content hỗ trợ nữa là ổn! Em cũng đang đi theo hướng này, nếu bác muốn làm lâu dài thì có thể tham khảo.

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết