Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 49
    Like
    1
    với ngành hàng beauti, fashion của bạn, mình nghĩ đẩy mạnh trên fb hiện tại vẫn tốt nhất. Không biết qui mô và mục đích của bạn lớn ra sao?
    Ngoài ra đúng như bạn nghĩ, để làm ăn lớn, đẩy thương hiệu thì 1 trang web đẹp mắt, long lanh lung linh sẽ khiến chị em thích thú hơn ) cái này nếu bạn chưa chuyên thì có thể tham khảo các mẫu giao diện.

Like
    3
    có thời gian, có kiến thức về web thì làm việc trực tiếp với ông code, chỉnh sửa thêm thắt hay có lỗi gì mình cũng có thể sửa được.
    không có thời gian hoặc không tự mình làm được, kí hợp đồng với bên thiết kế website bán hàng, bên đó người ta có hệ thống, thiết kế giao diện, thiết kế banner, có set sẵn mẫu ctkm, giảm giá, có vận chuyển hỗ trợ, thanh toán, kênh bán hàng cho bác thì tiện hơn.
    Giờ xu hướng rồi mà.

Like
    2
    Bạn có thể tham khảo thêm dịch vụ thiết kế website bán hàng bên bizweb của mình cũng như các giải pháp của các bên khác. Tuỳ ngành nghề, giao diện, ứng dụng và cách bạn sử dụng mà hợp tác nhé. Tháng 1 này bizweb đang có chương trình khuyến mãi với khách hàng kí mới:
    - Mua bao nhiêu năm, tặng bấy nhiêu năm
    - Tặng 6 tháng dùng phần mềm quản lý bán hàng sapo
    - Tặng 250k vào tài khoản vận chuyển giaohangnhanh
    Chúc bạn sớm tìm ra giải pháp tốt và phù hợp nhất. Hi vọng chúng ta sẽ hợp tác với nhau!

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    web bên mình làm có chuẩn seo không, có hỗ trợ trên mobile không, em sợ thằng gg đánh tụt hạng lắm. bác nào làm web lưu ý 2 yếu tố này nhé

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    mấy cái khái niệm các bác đang nhấn mạnh có phải là responsive ko? làm web cần lưu ý những j?

Like
    0
    web Responsive ae hiểu nôm na là web được co kích thước giao diện và nội dung trên các thiết bị di động nhé. Các thuật toán mới của Google đánh giá cao những trang web thân thiện với di động như thế này. Ngoài ra SEO vẫn là 1 yếu tố quan trọng để đánh giá 1 website. Các bên thiết kế web lớn chắc chắn phải xây dựng cấu trúc tối ưu SEo nhất để phục vụ nhu cầu của khách hàng.

Like
    1
    mình tự code thì có thể code fanpage, zalo, insta của mình vào được không các bác nhỉ? :v nhìn mấy bên thiết kế có sendo zalo fb mà thèm ((

Like
    2
    bizweb đã hợp tác và cung cấp thêm kênh bán hàng Sendo, Zalo để khách hàng có thêm các kênh hiệu quả hơn thông qua các app rất dễ sử dụng. Khi kí hợp đồng là các kênh bán hàng được tự động tích hợp và tự động đồng bộ từ website bạn nhé!

Like
    15
    website về thương hiệu thì có thể thuê code, còn web về bán hàng thì nên tận dụng đội kĩ thuật, hệ thống bảo mật, kho ứng dụng và giao diện của các bên thứ 3 tham gia để hỗ trợ bán hàng cho tốt hơn bác ạ.. Bác tự code lúc lên chương trình, chỉ gói trọn trong web bức bí lắm

Like
    3
    giờ các kênh bán hàng nào hiệu quả các thím nhỉ? rồi chọn nahf cung cấp hỗ trợ các kênh đó tốt, thế là xong!

Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết