Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 49
    Like
    16
    cảm ơn mọi người nhé, mình sẽ tham khảo, có ai giới thiệu thêm nhà cung nào giúp minh không ^.^

Like
    16
    Quote Được gửi bởi septemberrain View Post
    cảm ơn mọi người nhé, mình sẽ tham khảo, có ai giới thiệu thêm nhà cung nào giúp minh không ^.^
    hôm qua mình có nói rồi, mình cũng đang dùng của bizweb, bên ấy tư vấn nhiệt tình lắm, dùng cũng được 6 tháng rồi, bạn thử lên cty ấy thế nào rồi xem xét chọn dịch vụ

Like
    34
    Chủ topic có ngân sách bao nhiêu một tháng? Nếu lớn lớn thì dùng Shopify, nó ổn định hơn các nền tảng đến từ Việt Nam. Với 30 đô la/tháng là có thể làm một shop tha hồ mà buôn bán trên đó không lo nghĩ gì đến cài đặt, bảo mật, hay chỉnh chọc các thứ hổ lốn chỉ dành cho người am hiểu về cách làm web.
    "bất khả tri"

Like
    16
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Chủ topic có ngân sách bao nhiêu một tháng? Nếu lớn lớn thì dùng Shopify, nó ổn định hơn các nền tảng đến từ Việt Nam. Với 30 đô la/tháng là có thể làm một shop tha hồ mà buôn bán trên đó không lo nghĩ gì đến cài đặt, bảo mật, hay chỉnh chọc các thứ hổ lốn chỉ dành cho người am hiểu về cách làm web.
    Chuẩn, tôi định hỏi thế, có ngân sách mới tư vấn được chứ :3

Like
    16
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Em sợ làm với nước ngoài lỡ trục trặc thì em biết phải làm sao? em ko biết tiếng anh bác ạ, ngân sách của em tầm 12 triệu để chi cho website, vì em muốn website tốt

Like
    16
    Quote Được gửi bởi vuatrenbien View Post
    hôm qua mình có nói rồi, mình cũng đang dùng của bizweb, bên ấy tư vấn nhiệt tình lắm, dùng cũng được 6 tháng rồi, bạn thử lên cty ấy thế nào rồi xem xét chọn dịch vụ
    Cảm ơn bác nhé, em cũng được bên bizweb tư vấn nhiệt tình lắm, em cũng thấy thinh thích, với lại được bên ấy hỗ trợ nhiều nữa nên em cũng thích, em hẹn bên ấy lên cty để trao đổi bác ợ

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Thế bác đã tìm được nhà cung chưa, để em giới thiệu :3

Like
    15
    nhà cung hiện nay thì có nhiều, bác phải tham khảo kỹ thì mới có chất lượng bác ơi chúc bác thành công

Like
    1
    Chào bạn! Minh tên Duy, Minh là chuyên viên tư vấn thiết kế website thuộc công ty CÔNG NGHỆ VIỆT.
    Công ty mình đã từng làm cho các trang cho SAMLAND, TMG (Ngành thời trang), petro, đạm phú mỹ v.v..

Nếu có thể bạn vui lòng cho mình xin số điện thoại. Để có thể sắp xếp việc tư vấn và trao đổi rõ hơn về các yêu cầu của bạn.
    Sau khi trao đổi tư vấn và lấy yêu cầu của bạn! Sau vài ngày mình sẽ gửi cho bạn bản demo design website!
    Bạn có thể liên lạc với minh qua số : 0128.252.4208
    Rất mong được hợp tác với bạn trong thời gian sớm nhất.

Like
    15
    Quote Được gửi bởi huynhcongduy View Post
    Chào bạn! Minh tên Duy, Minh là chuyên viên tư vấn thiết kế website thuộc công ty CÔNG NGHỆ VIỆT.
    Công ty mình đã từng làm cho các trang cho SAMLAND, TMG (Ngành thời trang), petro, đạm phú mỹ v.v..

Nếu có thể bạn vui lòng cho mình xin số điện thoại. Để có thể sắp xếp việc tư vấn và trao đổi rõ hơn về các yêu cầu của bạn.
    Sau khi trao đổi tư vấn và lấy yêu cầu của bạn! Sau vài ngày mình sẽ gửi cho bạn bản demo design website!
    Bạn có thể liên lạc với minh qua số : 0128.252.4208
    Rất mong được hợp tác với bạn trong thời gian sớm nhất.
    Có người rồi nè chủ thớt ơi )

Chur thowts

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết