Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Buồn quá đi ! Giúp đỡ tạo cơ sở dữ liệu và website

Mọi người giúp em với ạ!.
    Em đang có 1 dự định làm website tra cứu tài liệu cho Khoa
    Em dự tính tạo 1 cơ sở dữ liệu chứa danh sách tài liệu để tra cứu theo môn, trong đó có các sách với thông tin khác nhau+ link download.
    Mn cho em hỏi em nên tạo bằng hệ quản trị cơ sở dữ liệu nào là tốt nhất để phục vụ cho truy cập sau này.
    Làm thế nào để em có thể tạo một website có chức năng tìm kiếm trong cơ sở dữ liệu của em ? (để các bạn em có thể tra cứu thông tin của file và tải về)? Em cũng muốn có thể cập nhật cơ sở dữ liệu thường xuyên nữa ạ.
    Mn nghĩ giúp em ý tưởng dùng chương trình nào là được ùi, em có thể tự search sử dụng nốt ạ!!!
    Cảm ơn mn
    Quote Quote

Like
    35
    Chả hiểu thớt hỏi cái vớ vẩn gì?

làm data MySQL xong rồi code html query date hả hay code asp connect vào data

Like
    0
    PM skype thanhhait92 hoặc yahoo boy_kute_9218 nhé. Nếu bạn cần mình có thể thiết kế luôn cho bạn một site giá sinh viên
    Xem dự đoán XSMB cực chuẩn tại Xổ Số CANGI

Like
    0
    Bạn miendatit co the cho minh xin FB voi bn

Like
    15
    Quote Được gửi bởi Leegin1995 View Post
    Làm thế nào để em có thể tạo một website có chức năng tìm kiếm trong cơ sở dữ liệu của em ? (để các bạn em có thể tra cứu thông tin của file và tải về)?
    Bạn có thể cài kèm Sphider - a php spider and search engine vào website của bạn rồi sửa template để tạo trang tìm kiếm, hoặc thạo hơn, bạn có thể đọc mã nguồn và học theo cách làm của họ để làm chức năng tìm kiếm riêng cho mình.

Nếu bạn muốn nhanh chóng dựng nên chức năng tìm kiếm tập tin cho website của mình thì bạn có thể dùng dịch vụ tìm kiếm trên mây của Fookile. Bạn đặt hàng bằng cách inbox cho mình, mình sẽ gửi thông tin để bạn thanh toán, sau khi thanh toán, mình sẽ tạo tài khoản cho bạn và bạn có thể cho phép người dùng của bạn tìm kiếm tập tin trên website Fookile hoặc tích hợp Fookile vào website của bạn.

dautay@ - Try your best, find your destiny!

Like
    35
    hi bác lỗi kìa ở Sphider

Deprecated: mysql_pconnect(): The mysql extension is deprecated and will be removed in the future: use mysqli or PDO instead in /home/v2312/public_html/settings/database.php on line 10 Sphider
    đang xem site của bác em bắt chước

http://fookile.com/
    http://thumboy.com/

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết