Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14
    Like
    21
    Chặn đường sống cái mả mẹ tụi bây,cái lũ chuyên spam *** trên fb,tao có mấy cái group bị cái lũ chúng mày spam suốt ngày,spam từng giây từng phút riết tao bỏ group luôn ko làm ăn gì được với tụi bây.

Cài tool auto xóa comment phải treo máy suốt ngày cũng ko làm lại tụi bây nữa,tụi bây muốn ko bỏ công sức và tiền bạc để đầu tư mà muốn ăn trên đầu cha người khác fb nó chặn là phải,than vãn cái cc.

Xl mod mình hơi bị bức xúc với cái lũ này.

Like
    5
    Quote Được gửi bởi giahuy345 View Post
    Chặn đường sống cái mả mẹ tụi bây,cái lũ chuyên spam *** trên fb,tao có mấy cái group bị cái lũ chúng mày spam suốt ngày,spam từng giây từng phút riết tao bỏ group luôn ko làm ăn gì được với tụi bây.

Cài tool auto xóa comment phải treo máy suốt ngày cũng ko làm lại tụi bây nữa,tụi bây muốn ko bỏ công sức và tiền bạc để đầu tư mà muốn ăn trên đầu cha người khác fb nó chặn là phải,than vãn cái cc.

Xl mod mình hơi bị bức xúc với cái lũ này.
    bác ăn nói cho tử tế nhé ,spam thì cũng có dăm ba loại ,nó chỉ là hình thức quảng cáo thôi ,e thì không bao giờ spam *** ,ko bao giờ đăng những tin không có đạo đức,cái loại spam như thế thì bác chửi là đúng ,bác đừng có vơ đũa cả năm như thế,e chỉ toàn đăng những mẹo vặt ,bài thuốc dân gian có ích thôi ,bác xem lại thái độ của bác đi nhé

Like
    1
    hoho, chắc là quỵt tiền của nó giờ nó chặn hết
    Lap mang VNPT | Lap mang VNPT HCM

Like
    4
    Facebook đang thay đổi thuật toán mà bạn )

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết