Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 73

Chủ đề: Chạy bộ Marathon

Like
    612
    Không biết trong các chương trình marathon ở VN thì ban tổ chức có phân chia các nhóm volunteers đứng ở từng mốc km để cổ vũ và tiếp nước cho những người tham gia không ta?

Thả Gà đang bị chuột rút mà thấy có mấy em cheerleaders hô hào cố lên thì lại sung sức mấy hồi, hìhìhì.

Quote Được gửi bởi popup View Post
    Hồi còn nhỏ em đi bán vé số em đi bộ hơn như vậy được .
    Bay giờ lớn ròi đi bộ chắc không nỗi nữa chứ nói gì chạy bộ em khâm phục thớt quá
    Thớt có rãnh cho em chạy chung với em dạo này ngồi máy mập quá chạy bộ thì không quá được 7km
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    đi bộ khác chạy ma ra tông nha bác
    Quote Được gửi bởi pinochu View Post
    em đang tập để chạy 5km ở hcmcrun tháng 1, hi vọng là không bỏ cuộc nửa chừng.
    Chừng nào chạy không nổi nữa thì cuốc bộ, cuốc bộ không nổi thì...bò, chứ trai trẻ chạy có 5K mà kiệt sức để xe chở về thì nhục bỏ mẹ

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    Không biết trong các chương trình marathon ở VN thì ban tổ chức có phân chia các nhóm volunteers đứng ở từng mốc km để cổ vũ và tiếp nước cho những người tham gia không ta?

Thả Gà đang bị chuột rút mà thấy có mấy em cheerleaders hô hào cố lên thì lại sung sức mấy hồi, hìhìhì.

Chừng nào chạy không nổi nữa thì cuốc bộ, cuốc bộ không nổi thì...bò, chứ trai trẻ chạy có 5K mà kiệt sức để xe chở về thì nhục bỏ mẹ
    kiu mẹ đĩ vô bế về cụ ạ

Like
    612
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    kiu mẹ đĩ vô bế về cụ ạ
    Được chụp hình lên báo chắc luôn

Like
    283
    Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    bỏ cuộc là bỏ tập á, chứ 5km thì đi bộ cũng tới

Like
    30
    Hic. Mình bắt đầu chạy cả năm trước, mỗi tuần chạy 3 ngày (tùy ngày rảnh). Chưa có cố gắng hết mức, nhưng mà chạy cao nhất cũng chỉ đc có 6km. Mình thấy bạn chạy ngoài trung tâm vậy thì chẳng trách sao chạy xa hơn được. Toàn bụi bặm, xe cộ.

Like
    283
    http://vietnammountainmarathon.com/about-vmm/

sang năm có Marathon ở Sapa nè Thả Gà.

Like
    146
    Cũng mê lắm pa ơi, nhưng mà công việc của tui đâu có ổn định với thời gian đâu có cố định. Hic. Chơi mấy cái đó phải tập luyện dữ và kiên trì lắm, chứ khơi khơi ai mà chạy nổi 100km, mà tui lúc làm việc nhiều khi cũng có hút thuốc, chưa kể thiếu ngủ với stress, lịch chạy thường xuyên bị gián đoạn.

Năm ngoái tui cũng đăng kí thi Đà Nẵng Marathon hết năm mươi mấy đô mà cuối cùng phải bỏ vì kẹt việc, vừa xót tiền vừa buồn. Với mục đích chạy bộ của tui là để giữ sức đặng tiếp tục đạp xe đi chơi, trong lúc chạy bộ nhàm chán thì đặt ra cái mốc 42km, vậy thôi à. Mê gì thì tập trung mê một thứ thôi chứ mê tùm lum thành ra cuối cùng là không có mê cái gì.

2016, tháng 1 chạy 21km HCMC Run, tháng 3 chạy 50km Đà Lạt Trail run, nếu vẫn chưa để dành đủ tiền đạp xe đi chơi thì mới tính tiếp. Hehe.

Còn pa chạy bộ tới đâu rồi?
    Không đi làm sao tới.

Like
    283
    tui vẫn theo giáo trình zombies 5k run nhưng đăng kí 10km hcmcrun rồi

Like
    283

Like
    1
    xưa e thích chạy bộ lắm, mà đúng là chân có to ra thật các bác ah, nhưng đấy là e chạy sai cách, giờ biết cách chạy rồi thì lười chạy quá. hihi.

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết