Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    2

Thông tin Video không hiện lên khi tìm kiếm cho đến khi chọn bộ lọc ngày/ tuần/ tháng???

Vấn đề này thật sự làm mình bối rối suốt mấy tuần nay :(

Sau khi mình public video, thì khi tìm kiếm sẽ chả thấy video ở đâu cả, không ở bất cứ page nào (toàn hiện mấy video vãi cả lan quyên), chỉ khi chọn hiện thị bằng ngày, tuần tháng các thứ thì video mới hiện ra. Kể cả sau khi public 1-2 tuần thì vẫn vậy.
    Mình đã tìm kiếm thông tin ở nhiều nơi nhưng mà cuối cùng kết quả vẫn chẳng ra làm sao :(

Khi mình tàu ngầm bên BHW thì câu trả lời chủ yếu là do đấy là channel mới, acc mới. Liệu có thật vậy không hay đó là utube đang lỗi hoặc là đã thay đổi thuật toán? Vì trước đây mình làm utube thì không hề có vấn đề này...

Một ông cũng dính lỗi này đã thử mua channel >1k sub để up video nhưng mọi chuyện vẫn vậy. Trường hợp xấu nhất là liệu có phải những người dính lỗi này đã bị liệt vào blacklist hay không....

Ở đây có bác nào cũng dính chưởng vụ này hay không? Các bác có các gì để thoát được lỗi này hay không làm ơn hãy chia sẻ :((
    Quote Quote

Like
    145
    Dễ chia sẻ thế thì ai cũng giàu.

Like
    72
    hình như các bạn mới đến với youtube với mục đích làm sao upload video và bật kiếm tiền được, dùng đủ mọi cách để có thể lên top (mua view. report ...).
    Tôi thấy là bạn reup lại video của người khác mà cứ muốn nằm trên người ta.
    Khuyên 1 câu chân thành là hãy đặt vị trí của bạn vào người xem khi thấy 1 video với thumbnail, title thu hút nhưng khi vào xem thì chẳng có gì.
    Bạn hãy tạo 1 video thực sự hữu ích cho người xem thì sẽ lên top nhanh hơn - hữu xạ tự nhiên hương mà (thấy hay họ sẽ tương tác như sub để chờ video mới, comment hay chia sẻ có khi quay lại xem nữa như vậy bạn đâu cần bỏ tiền mua view, share, like ...)

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi audiosmile View Post
    hình như các bạn mới đến với youtube với mục đích làm sao upload video và bật kiếm tiền được, dùng đủ mọi cách để có thể lên top (mua view. report ...).
    Tôi thấy là bạn reup lại video của người khác mà cứ muốn nằm trên người ta.
    Khuyên 1 câu chân thành là hãy đặt vị trí của bạn vào người xem khi thấy 1 video với thumbnail, title thu hút nhưng khi vào xem thì chẳng có gì.
    Bạn hãy tạo 1 video thực sự hữu ích cho người xem thì sẽ lên top nhanh hơn - hữu xạ tự nhiên hương mà (thấy hay họ sẽ tương tác như sub để chờ video mới, comment hay chia sẻ có khi quay lại xem nữa như vậy bạn đâu cần bỏ tiền mua view, share, like ...)
    Xin lỗi nhưng mình chưa bao giờ mua view, mua sub hay report ai bao giờ, chỉ có người ta đi report mình và reup lại nhưng thôi việc đó cũng không nói đến làm gì. Cách đây không lâu mình đã die ga và giờ làm lại từ đầu, tuy nhiên lại dính vấn này.
    Mình không hề nói đến việc lên top, mà là video của mình không hề hiện lên khi tìm kiếm trên utube ở bất cứ page nào (đã check mỏi tay) mà toàn hiện những video không liên quan từ khóa. Khi người dùng không tìm thấy video của mình, thì làm sao có thể tính tới chuyện phát triển kênh hay này nọ đây?
    Nhân tiện thì mình là người có đạo đức và liêm sỉ, một chữ bạn nói về mình cũng không đúng, nó gần như là một sự xúc phạm vậy. Thôi mình cũng không nói thêm gì nữa. Good luck!

Like
    13
    Các bác đừng gây war nữa mất đoàn kết. E thì chả bênh ai, chủ thớt nó hỏi các bác biết thì trả lời ko thì thôi. Ae cùng trao đổi phát triển chứ chửi nhau làm gì mua bực vào người. E mới tập chơi thôi. Các bác đừng chém e. E ko rep đâu.
    Up cho chủ thớt
    Google Drive unlimited 300k-skype: ducapps

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết