Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 36
    Like
    0
    Lúc mình mới tốt nghiệp cao đẳng, mình không thể giao tiếp hay nghe nói dc gì tiếng Anh hết. Và cứ loanh quanh đi tìm việc... thất bại thảm thuơng ah. Thế là thời gian thất nghiệp đó mình đi học Anh văn giao tiếp ở trung tâm Anh ngữ TOMe (mình dc nguờii quen chỉ cho đến đây học vì họ đã từng học như vậy rồi). Hơn nữa ở TOMe còn có chuơng trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa đó bạn. Nên sẽ giúp bạn chắc chắn hơn về lớp học của mình. Giáo viên ở TOMe dạy cũng rất hay và nhiệt tình nữa. Mình từng học qua nhiều trung tâm khác rồi, nhưng chỉ thấy ở TOMe là học đuợc nhất đó.

Like
    1
    học anh văn giáo tiếp bên IEG đó bạn, mình học ở đây thấy rất Ok đó, học phí không cao nhưng chất lượng tốt,học thì có giáo trình nhưng giáo viên cũng cung cấp nhiều kiến thức bên ngoài nữa đó, phương pháp dạy học cũng đa dạng nữa, học thấy hào hứng phấn khởi lắm nha

Like
    0
    Tôi có 3 lý do để học tiếng anh như sau: thứ nhất trong tương lai tôi muốn có một công việc ốn định với mức lương tương đối , thứ hai tôi có thể giao tiếp với người bản ngữ dễ dàng và hiểu họ nói gì nếu tôi đi du lịch ở đất nước họ, và cuối cùng tôi học ngôn ngữ này là vì sở thích và sự đam mê của tôi.

Like
    0
    Được giới thiệu từ đứa bạn thân mà tôi đã tìm đến đc với trung tâm IEG ở 503 Sư Vạn hạnh, vừa vào đc chị hướng dẵn tư vấn nhiệt tình vui vẻ vì thế tôi bắt đầu đến đăng ký học. Trong thời gian học tôi thấy các giáo viên hướng dẵn rất nhiệt tình chỉ ra phương án học cho tôi nhờ đó tôi mới có kiến thức tiếng anh khá hơn. Và tôi đã tìm đc chỗ học tiếng anh lí tưởng cho mình. Nếu ko thử thì làm sao biết khả năng của mình đến đâu phải ko.

Like
    0
    Học bên trung tâm anh ngữ IEG( sư vạn hạnh) là ok lắm đó. Bạn vừa có thể thì lấy Toeic điểm cao vừa có thể giao tiếp tốt với người bản xứ. Đội ngủ giáo viên là người nước ngoài rất nhiệt tình trong việc giảng dạy và có kinh nghiệm giảng dạy lắm đó. Bài thì đầu vào và thì cuối khoá cho mỗi khoá học là rất giống với chương trình.

Like
    2
    Được giới thiệu đến ILI nên tớ đến test thử. Sợ ngta bảo test rồi đóng học phí nên không dám. Cũng sợ mà mấy bạn bên đó tư vấn cũng nhiệt tình bảo bạn test để biết trình độ của mình thôi rồi khi nào rãnh mới đi đk học, ở ILI không có chuyện bắt ép đi học. Mình cũng lên test thử miễn phí test với ông thầy người nước ngoài cũng zui lắm. Giờ mình học ILI được 1 khóa rất tự hào về bản thân vì tìm đúng trung tâm để theo học. Khả năng cũng tiến bộ hơn rất nhiều.

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Lý do của mình đầu tiên là học giỏi để xin được việc lương cao, còn nhiều thứ nữa, nếu nói giỏi tiếng anh mình có thể đi du lịch hải ngoại nếu mình co điều kiện mà đó cũng là sở thích của mình.

Like
    3
    Cảm ơn vì bạn đã chia sẻ bài viết góp phần giúp những người như mình có thêm động lực để học Tiếng Anh )

Like
    0
    Ai cũng có mục tiêu riêng của mỗi người . Chúc mọi nguwoif thành công nhé.

Like
    7
    Mình cũng tin khi học ở đó sẽ đem lại cho mình kết quả như mong muốn.

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết