Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 36 / 36
    Like
    0
    1 vote cho trung tâm TOMe ở Thủ Đức, ai học giao tiếp ở đó rồi vào like phát nào )). Học phát âm với giao tiếp bên đó về thấy ai cũng lên trình

Like
    82
    Đi học cho học cho mình, bất kỳ môn chuyên nghành hay ngoại ngữ, học giỏi sau này lớn lên đi làm dễ xin việc hơn, tiếng anh giỏi cũng sẽ lợi thế hơn nhiều, lương cao hơn, nhanh giàu hơn và cũng có cơ hội đi nước ngoài thường xuyên hơn ( công ty không cho đi thì các cậu cũng có tiền tự đi...) nói chung là học cho mình, nên học mọi lúc mọi nơi, học sao cho biết, sử dụng được, chứ đừng học theo kiểu đối phó lấy điểm...sao này già lớn khó học lắm.

Like
    3
    Nói chung là vì lần đầu học với giáo viên bản ngữ nên cũng lo lo. Ấy vậy mà khi học với giáo viên ở ILI lại được hướng dẫn tận tình và được giao tiếp nhiều nữa. Mình đang học bên đó thông qua con bạn mới biết được trung tâm này. Bữa đi kiếm cũng sợ lạc đường nữa

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Uhm, mình thấy Tome có đại chỉ 70A, đường Linh Đông, phường Linh Đông, quận Thủ Đức học cũng được, mình có học qua 2 tháng, thấy tiến bộ nhanh á. Bạn thứ đến tham khỏa chương trình anh văn giao tiếp xem như thế nào nhé^^

Like
    14
    Nói về đào tạo tiếng anh giao tiếp thì mình thấy Trung tâm ILI 22C Trường Sơn khá tốt đấy. Giảng dạy khá bài bản, giáo viên thì nhiệt tình thân thiện, 100% giáo viên bản xứ. Đặc biệt là mình rất thích cách dạy theo topic của trung tâm, giáo viên cho học viên topic và 1 số câu hỏi thảo luận rồi sẽ gọi học viên lên bảng trình bày, sửa lỗi ngữ pháp và phát âm của học viên, học như thế này vừa tăng được phản xạ mà vừa tăng được vốn từ và cấu trúc ngữ pháp cũng như khắc phục các lỗi bản thân đang mắc phải nữa. Học phí thì mình thấy khá phù hợp, mình đăng ký vào đợt được khuyến mãi nên thấy với chất lượng lớp học như thế thì học phí khá là rẻ rồi. Hiện tại ILI đang có chương trình khuyến mãi lớn nữa đó.

Like
    3
    Cảm ơn thông tin bổ ích của các bạn

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết